ผู้เขียน หัวข้อ: พระสมเด็จ...รบหวนช่วยดูและประเมินราคาให้หน่อยครับ  (อ่าน 1681 ครั้ง)

ออฟไลน์ guidekkc

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ดูพระให้หน่อยครับ และช่วยประเมินราคาให้หน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ก.ย. 2556, 06:46:43 โดย guidekkc »

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
สมเด็จไพ่ตอง หายากมาก ราคาประมาณ 2 ล้านบาท  21; 30; 24;

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
จะดูยังไงให้รู้ว่าเป็นของแท้หรือของปลอมครับ ช่วยแนะนำที

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
แล้วองค์ที่ใส่กรอบล่ะครับ หลวงปู่เงิน ครับ