ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆช่วยดูยันต์ของผมด้วยครับ เรียกว่ายันต์อะไรครับ  (อ่าน 2534 ครั้ง)

ออฟไลน์ umsin_tuk

• ตติยะ
รบกวน   พี่ๆ ในเว็บบางพระแห่งนี้ ช่วยอธิบายด้วยครับ
           ไ้ด้รับเมตตาจากหลวงพี่หนึ่งมาครับ แต่ไม่รู้เรียกยันต์อะไรครับ
ยันต์ล่างสุดครับ รบกวนพี่ๆ ด้วยครับ

ออฟไลน์ galong

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - doun_212@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - ds
    • อีเมล
เท่าที่ ทราบนะ ยังไม่ฟันธง ยันต์พระเจ้า 5 พระองค์ครับท่าน
เป็นศิษย์ วัดบางพระ  เด็กชลบุรี  อำเภอพานทอง

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
รอยสักใหม่ ยันต์พุดซ้อน (ของจริง)
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ supongmai

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ผมเป็นคนดึงหนังเองครับ ลายมือหลวงพี่คมชัดสวยงาม

• ตติยะ
ผมเป็นคนดึงหนังเองครับ ลายมือหลวงพี่คมชัดสวยงาม
ขอบคุณครับพี่

ออฟไลน์ เสือเดือนแปด

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่มีความล้มเหลว มีแต่บทเรียนของชีวิต
     พุทซ้อน

สังเกตุตรงกลางของยันต์ ตัวพุท ซ้อนกัน๓ชั้น

ยันต์นี้หลวงพ่อแพ วัดพิกุลทอง นำมาใช้ประจำจนเป็นสัญลักษณ์ของท่าน

• ตติยะ
     พุทซ้อน

สังเกตุตรงกลางของยันต์ ตัวพุท ซ้อนกัน๓ชั้น

ยันต์นี้หลวงพ่อแพ วัดพิกุลทอง นำมาใช้ประจำจนเป็นสัญลักษณ์ของท่าน

ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
คมชัดลึก ยินดีด้วยครับ