ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อที่ระลึกเว็บไซต์วัดบางพระรุ่น ๗  (อ่าน 5182 ครั้ง)

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
เสื้อที่ระลึกเว็บไซต์วัดบางพระรุ่น ๗

เสื้อที่ระลึกเว็บไซต์วัดบางพระรุ่น ๗ ออกแบบโดยคุณต้น (...ปราณจิต...)

ทางทีมงานผู้ดูแลเว็บไซต์วัดบางพระได้จัดทำเพื่อเพื่อนสมาชิกได้ใส่ร่วมพิธีไหว้ครู

ปีนี้เป็นปีที่ ๗ ขณะนี้ทางทีมงานได้เริ่มดำเนินการจัดทำเสื้อที่ระลึกรุ่นที่ ๗ แล้ว

และในปีนี้จะไม่มีการเปิดจองเสื้อผ่านหน้าเว็บบอร์ดเหมือนปีที่ผ่านมา

เนื่องจากทีมงานแต่ละท่านติดภาระกิจไม่สามารถดูแลได้อย่างทั่วถึง

จึงปรึกษากันว่า เปิดให้บูชาที่วัดบางพระเพียงอย่างเดียวเท่านั้น

ราคา 350 บาท

*** บูชาได้ประมาณ ๑ อาทิตย์ก่อนวันงานไหว้ครู

*** สำหรับจำนวนการผลิตเสื้อในปีนี้ ทางทีมงานจะดูจากสถิติการสั่งจองเสื้อย้อนหลัง ๔ ปี

ขนาดเสื้อชาย
รอบอก และ Size ของเสื้อ (นิ้ว)
40" - S
42" - M
44" - L
46" - XL
48" - XXL
52" - XXXL

ขนาดเสื้อหญิง
รอบอก และ Size ของเสื้อ (นิ้ว)
30" - SS
32" - S
34" - M
36" - L
38" - XL
40" - XXL

*** สำหรับท่านหญิงหรือชายที่มีขนาดเหนือมาตรฐาน กรุณาแจ้งทางทีมงาน เราจะดูแลท่านเป็นกรณีพิเศษ

จึงแจ้งมาเพื่อทราบ...

ทีมงานผู้ดูแลเว็บไซต์วัดบางพระ
 :001:

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู
หวังว่า คงเหลือให้ผมสักตัวน๊ะครับ ไซด์ XL  :001: เพราะผมจะเก็บให้ครบทุกรุ่น นั่นละ วันไหว้ครูพบกันครับ ท่านเว็บ นรินทร์ :054:

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ขอความกรุณาผลิตขนาด 56 นิ้ว สักตัวน๊ะครับท่าน  :054:

ออฟไลน์ slimz

• ตติยะ
    • อีเมล
อยากได้สัก2ตัวครับ ช1ตัว ญ1ตัว จัดเลยครับ เปิดจองเมื่อไหร่เจอกันครับสมาชิก

ออฟไลน์ kong2222

• จตุตถะ
    • อีเมล
ไซค์ XXXL  ทำเยอะมั้ยครับ กลัวไม่ได้
 ถ้าเปิดจองล่วงหน้าผมขอจองไว้ก่อน เดี๋ยวไปเอาเอง
 L ชาย 1 ตัว
 M หญิง 1 ตัว
 M ชาย 1 ตัว
 XXXL ชาย 1 ตัว

ออฟไลน์ genial

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
 :001:ตอนนี้ออกจำหน่ายที่วัดหรือยังครับ

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
ด้วยความกรุณา อีกคนครับ ผมขอขนาด 56" ด้วยอีก 1 ตัวครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ตอบ: เสื้อที่ระลึกเว็บไซต์วัดบางพระรุ่น ๗
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 มี.ค. 2558, 11:47:30 »
ขอความกรุณาผลิตขนาด 56 นิ้ว สักตัวน๊ะครับท่าน  :054:

จะเข้าไปรับเสื้อวันไหว้ครูแต่เช้าเลยครับ รบกวนช่วยเก็บไว้ให้ด้วยน๊ะครับ ขอบคุณครับท่าน  :054:

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ตอบ: เสื้อที่ระลึกเว็บไซต์วัดบางพระรุ่น ๗
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 มี.ค. 2558, 11:03:13 »
พรุ่งนี้จัดไปครับผม

ออฟไลน์ galong

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - doun_212@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - ds
    • อีเมล
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 มี.ค. 2558, 09:13:03 »
วันไหว้ครูขอบพระคุณมาสเตอร์และคุณเก่งมากครับเสื้อใส่พอดีเลย
เป็นศิษย์ วัดบางพระ  เด็กชลบุรี  อำเภอพานทอง

ออฟไลน์ chartsgp

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 09 มี.ค. 2558, 11:16:02 »
วัดไหว้ครูจัดมา 1 ตัวครับ และต้องขอบน้องเก่งที่ได้มอบผ้ายันต์หงษ์มา 1 ผืน

ออฟไลน์ genial

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 มี.ค. 2558, 10:22:34 »
รบกวนสอบถามเสื้อชาย size L  ชาย  ยังพอมีอยู่ป่าวครับ ฝากเพื่อนซื้อมา ดันไปซื้อ L  หญิง  ใส่ใม่ใด้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มี.ค. 2558, 10:22:53 โดย genial »

ออฟไลน์ san53774

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 เม.ย. 2558, 08:56:30 »
รบกวนสอบถามเสื้อชาย size L  ชาย  ยังพอมีอยู่ป่าวครับ ฝากเพื่อนซื้อมา ดันไปซื้อ L  หญิง  ใส่ใม่ใด้เลย
ผมว่าน่าจะยังเหลือนะครับ ต้องลองไปถามดูครับ

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 05 เม.ย. 2558, 09:38:24 »
ถ้าจำไม่ผิด ชาย L หมด
มีแต่ XL , 2XL , 3XL
หญิง มี S , M , L
เมื่อ 1/4/58
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม