ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามครับว่า ยันต์อะไรครับ  (อ่าน 1564 ครั้ง)

ออฟไลน์ DOR 2/40

• กายพร้อม ใจพร้อม
  • ปัญจมะ
  • ทุกสิ่งอยู่ที่......ใจ
เมื่อวานไปสักเพิ่มกับพระอาจารย์นันท์ พระอาจารย์เมตตามอบยันต์นี้ให้ครับ

จึงขอรบกวนสอบถามว่าเป็นยันต์อะไร รบกวนด้วยครับ

สอบถามอีกข้อครับ ตอนนี้ผมยังไม่ได้ยันต์ที่เป็นรูปเลย

ไม่ทราบว่าพระอาจารย์นันท์จะเมตตาให้หรือไม่ครับ ทั้งหลังผมสักกับพระอาจารย์นันท์ท่านเดียว

รักจะเดินทางนี้....อย่าเลือก (เรื่อง) มาก
[/i][/i]

ออฟไลน์ galong

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - doun_212@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - ds
    • อีเมล
ตอบ: รบกวนสอบถามครับว่า ยันต์อะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ธ.ค. 2558, 02:32:25 »
ยันต์แม่ทัพ
เป็นศิษย์ วัดบางพระ  เด็กชลบุรี  อำเภอพานทอง

ออฟไลน์ DOR 2/40

• กายพร้อม ใจพร้อม
  • ปัญจมะ
  • ทุกสิ่งอยู่ที่......ใจ
ตอบ: รบกวนสอบถามครับว่า ยันต์อะไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ธ.ค. 2558, 08:21:19 »
ขอบคุณมากครับผม

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 ธ.ค. 2558, 08:07:12 »
ยินดีด้วยครับ เป็นยันต์สำคัญทีหลายๆ คนฝันใฝ่  :002:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ aody2k

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 ธ.ค. 2558, 01:31:32 »
สวยงามมาก เข้มขลัง วันหน้าถ้ามียกพานเพิ่ม เอามาให้ชมอีกนะครับ