หมวด ผู้ทรงวิทยาคุณ (เกจิอาจารย์) > เกจิอาจารย์ภาคอีสาน

วัตถุมงคล หลวงปู่พิบูลนวกิจ คุตฺตจิตฺโต(หลวงปู่คำบุ) วัดกุชมภู

(1/1)

IFCOMPUTER:
หลวงปู่พิบูลนวกิจ คุตฺตจิตฺโต(หลวงปู่คำบุ)? วัดกุชมภู? ต.กุดชมภู? อ.พิบูลมังสาหาร? จ.อุบลราชธานี
[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

แจ๊คซ่าส์:
พระทุกเหรียญ ของหลวงปู่ อนาคตไกล ฟันธงครับ

แจ๊คซ่าส์:
ไปอำเภอ พิบูลมังสารหาร จังหวัด อุบลราชธานี อย่าลืมไป นมัสการ หลวงปู่คำบุ นะครับ

แจ๊คซ่าส์:
เหรียญหลวงปู่ คำบุ มีประสบการณ์ ทุกลุ่นครับ

tums16:
ก่อนอื่นเข้าตัวเทศบาลพิบูล ไปวัดโพธิ์ตาก ก่อนครับ จะเจอหลวงพ่อปลัดทวี ท่านเก่งด้านวัตถุมงคลเมตตา แต่ท่านไม่ค่อยอยากให้เป็นข่าว เดี๋ยวจะไม่ทำกิจของสงฆ์ วัตถุมงคลของท่านจะทำให้เฉพาะลูกศิษย์หรือผู้ที่เข้าไปกราบเท่านั้น

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version