หมวด ผู้ทรงวิทยาคุณ (เกจิอาจารย์) > เกจิอาจารย์ภาคอีสาน

หลวงปู่พิบูลนวกิจ คุตฺตจิตฺโต (หลวงปู่คำบุ) ทำพิธี ลงอัคร บนศรีษะของลูกศิษย์

(1/2) > >>

IFCOMPUTER:
หลวงปู่พิบูลนวกิจ? คุตฺตจิตฺโต (หลวงปู่คำบุ) ทำพิธี ลงอัคร บนศรีษะของลูกศิษย์
ที่ได้มากราบไหว้ นมัสการ หลวงปู่? ที่ วัดกุดชมภู

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

IFCOMPUTER:
ใครผ่านมาผ่านไปที่ อ.พิบูลมังสาหาร ถ้ามีโอกาศได้ไปกราบนมัสการ หลวงปู่คำบุ วัดกุดชมภู นะครับรับรองว่าไม่ผิดหวังครับ

IFCOMPUTER:
หลวงปู่ท่านเป็นพระที่ มีเมตตาจิต มากครับ ถ้าใครได้ไปกราบแล้ว จะต้องอยากกลับไป นมัสการ หลวงปู่ท่าน อยู่บ่อยๆเลย....ครับ

แจ๊คซ่าส์:
ช่วงโมงนี้ มาแรงกว่า ใครเลยครับ

longdesign:
คือผมได้ไปให้ท่านลงอัครมาทั้งตัวเเละหัวครับอยากทราบว่าจะของขึ้นได้หรือเปล่าครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version