ผู้เขียน หัวข้อ: คาถาเขี้ยวเสือตัน ของอาจารย์ทอง ตลาดพลู  (อ่าน 6441 ครั้ง)

ออฟไลน์ saman

• จตุตถะ
ใช้ปลุกเสกครับ

นะโม 3 จบ

ตันติอะตันโต นะโมอะตันติ

อุทธังอัดโธ โธอุดทังอัด

อุดธังอัด  ปัดปิดตุ  อุทธังทะวารัง

อะสังวิสุโลปุสะพุภะ  นะโมพุทธายะ

พระอะระหัง  ปิดตุ  คงคงอะ

*ก่อนสวด เสก ถ้ามีพิธี ดอกไม้ ธูป เทียน สมาธิ แน่วแน่ ถือครู อาจารย์ ย่อมเห็นผล ครับ *

ออฟไลน์ สิงห์ดำ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • คนคอนศรีฯ
 :090:ขอบคุณครับ นำมาลงบ่อยๆนะครับ ชอบมากเลย :114:
นะโม โพธิสัตโต จะพรหมรังสิโย ฐิตะคุโณ ฐานะวีโร สิทธัง

ออฟไลน์ spencer

• ทุติยะ
  • **
  • ลูกศิษย์ล.พ.พันธ์, ตอนนี้ผมก็สึกแล้วนะคับไม่ใช่พระ
    • ดาร์มาไทย ดอท คอม
มีใครบอก ที่อยู่ของ อาจารย์ทอง ได้ไหมคับ??

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ตอนนี้ผมก็สึกแล้วนะคับไม่ใช่พระแล้วครับ
สัพเพ สังขารา อะนิจจา. สัพเพ สังขารา ทุกขา. สัพเพ ธัมมา อะนัตตา อะธุวัง ชีวิตัง ธุวัง มะระณัง อะวัสสัง มะยา มะริตัพพัง
มะระณะปะริโยสานัง เม ชีวิตัง ชีวิตัง เม อะนิยะตังมะระณัง เม นิยะตัง วะตะ อะยัง กาโย อะจิรัง อะเปตะวิญญาโณ ฉุฑโฑ อะธิเสสสะติ ปะฐะวิง กะลิงคะรัง อิวะ นิรัตถัง

ออฟไลน์ saman

• จตุตถะ
ขออภัย ขอลบกระทู้ครับ