ผู้เขียน หัวข้อ: ถามที่อยู่ อ.พง ครับ  (อ่าน 793 ครั้ง)

ออฟไลน์ ha-nu-ma-na

• ตติยะ
    • อีเมล
ถามที่อยู่ อ.พง ครับ
« เมื่อ: 01 ก.ย. 2551, 01:06:27 »
ขอถามผู้ที่เป็นศิษย์ของ อ.พง หรือผู้ที่เคยไปสักกับอ.ท่านครับ อ.พงอยู่แถวไหนครับ เห็นในกระทู้ระบุว่าอยู่แถว รามอินทรา อยู่ช่วงไหนของ รามอินทราครับ อ.ท่านสักทุกวันหรือเปล่า ค่าครูเท่าไหร่ ต้องเตรียม
ดอกไม้ ธูป เทียน ไปหรือเปล่า หรือที่สำนักมีเตรียมเอาไว้ให้ครับ

อีกนิดครับ ถ้าผมเริ่มจากแยกพระราม 9 ตรงไปเป็น รามอินทรา-อาจนรงค์ ฉแล้วต่อจากนั้นไปยังไงต่อครับ ช่วยบอกทางโดยระเอียดด้วยนะครับ   

ขอบคุณไว้ล่วงหน้าสำหรับทุกๆขอความ ที่แจ้งในกระทู้นะครับ                       

ออฟไลน์ mondomino

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ถามที่อยู่ อ.พง ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ก.ย. 2551, 01:45:33 »
อยู่ พระรามเก้า หรอ ครับ
ผม ก็ บอก ไม่ ถูก อ่า เดียว ต้อง ลอง โทร หา ผม ดู นะ เดียว จะ บอก
แล้ว เรื่อง ดอก ไม้ ธูป เทียน นี้ ไม่ ต้อง คับ ผม เปิด ครู เป็น เก้า ยอด คับ 100 บาท
แล้ว จะ เอา รูป ไร ก็ ว่า มา อ่า คับ
คุณ ได้ เล่น MSN หรือ ป่าว คับ ถ้า เล่น ก็ เอา เมล ไป teorkingza@hotmail.com
นะ ครับ แอด มา หา ผม ได้ เลย แล้ว คุณ อยู่ ตรง ไหน ของ พระรามเก้า หรอ