หมวด มิตรไมตรี > รวมสมาชิก (มิตรไมตรี)

การตอบกระทู้ของสมาชิก

<< < (2/15) > >>

tuxky:
ครับผม

นะโมพุทธายะ:
รับทราบครับผม

kaitip:
 :008:รับทราบค่ะ..และจะระมัดระวังคำตอบให้เหมาะสมเจ้าค่ะ... :053:

5 แถว:
จะระวังค่ะ

ขุนส่อง:
รับทราบและเห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ
เพราะบางครั้งอ่านกระทู้ที่ตอบกัน
ในลักษณะแซวหรือหยอกล้อบางครั้ง
ดูแล้วไม่เหมาะสม ทำให้เสียความรู้สึก
ต่อคนที่ตั้งกระทู้ถามมา หรือนำบทความ
ที่เป็นสาระความรู้มาลงให้อ่านกันนะครับ

ปล.ควรจะมีการว่ากล่าวตักเตือนจากผู้ดูแล สำหรับผู้ที่ตอบกระทู้ประเภทนี้นะครับ

:053:  :053:  :053:  :053:  :053:  :053:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version