หมวด มิตรไมตรี > รวมสมาชิก (มิตรไมตรี)

@@@ แจ้ง การขุด การ Spam กระทู้ (หรือปั๊มกระทู้) @@@

(1/7) > >>

โองการยันนะรังสี:
ช่วงระยะเวลาที่ผ่านมาที่ทีมงานผู้ดูแล ได้ปรับแต่งให้มีระดับต่างๆ ของกลุ่มสมาชิก

ปรากฎว่ามีสมาชิกเก่าและใหม่บางท่าน ทำการขุดกระทู้เก่าขึ้นมาตอบ ทำให้สมาชิกเกิดความสับสน

หรือมีการ Spam (หรือปั๊มกระทู้) เช่น ตอบกระทู้ในช่วงระยะเวลาที่ติดๆกัน คำตอบที่สั้นๆ ซ้ำๆ แต่ไม่มีสาระ ใช้แต่อีโมชั่น

หรือตามไปตอบขอบคุณในกระทู้ต่างๆ ซึ่งเราได้ทำระบบ ขอบคุณให้แล้ว เพื่อเป็นการลดภาระการทำงานของโฮส แต่ไม่ค่อยใช้กัน

พฤติกรรมเป็นที่น่ารังเกียจนี้เราถือว่าท่านมีพฤติกรรมที่ไม่เหมาะสม ทำลายสังคมดีๆ ของเรา

ร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการพัฒนาชุมชนของเราให้น่าอยู่ ท่านใดพบกระทู้ในลักษณะดังกล่าวขอท่านคลิก

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล มุมขวาล่างของแต่ละกระทู้ (สามารถคลิกแจ้งได้ทั้งสมาชิกและผู้เยี่ยมชม)

หรือท่านจะวางลิงค์ของกระทู้ที่เข้าข่ายมาในกระทู้นี้ เพื่อทำการตรวจสอบ หากเข้าข่ายลบทิ้งโดยทันที

~เสน่ห์ack01~:
รับทราบครับ ยินดีให้ความร่วมมือครับ..  36;

TTTUTTT:
ยินดีให้ความร่วมมือเต็มที่ครับ...
ใช้กดขอบคุณแทนการตอบกระทู้ก็สามารถทำได้ครับ...
เป็นมารยาทที่ดีเช่นกันครับ...{^_^}...

ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์):
รับทราบครับผม ร่วมมืออย่างเต็มที่นะครับ  :054:

อชิตะ:
พร้อมปฎิบัติครับผม

พบเห็นกันได้ทั่วไปในสังคมเวปบอร์ด สำหรับสมาชิกใหม่ที่กำลังตื่นตาตื่นใจกับโลกใบใหม่ที่เพิ่งค้นพบ :005: :005:

อ่านแล้วจะไม่ขอบคุณก็ดูไร้น้ำใจ  ถ้าขอบคุณกันแบบนั้นทุกท่านกระทู้ก็ปั่นป่วน ใหม่ตกไปหน้าหลัง เก่าดันขึ้นมาหน้า

ทางออกคือ ระบบขอบคุณ แค่คลิ๊กก็ไม่ต้องพิมพ์แล้วละครับ  :005: :005: ใช้ในกรณีกระทู้เก่าเก็บแต่ยังคงความเก๋าอยู่

ส่วนกระทู้ใหม่ๆ  คอมเม้นท์กันตามอัธยาศัย    เข้าใจว่า เป็นเซียน hi5 กันหลายท่านอยู่นะครับ   :005: :005:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version