ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครมีที่ติดต่อ อ.ทองคำ คงศาสตรา  (อ่าน 1682 ครั้ง)

ออฟไลน์ hank

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
มีใครมีที่ติดต่อ  อ.ทองคำ คงศาสตรา บ้างครับ อยากไปพบท่าน hank99th@yahoo.com
พอดีเพื่อนจะไปดูงานที่ จ.สระแก้ว ก็เลยอยากให้ไปรับจากมือเลย

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ตอบ: มีใครมีที่ติดต่อ อ.ทองคำ คงศาสตรา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มี.ค. 2552, 09:05:32 »
 :067: ในสายพรายจะมีลักษณะที่ต้องเข้าใจ คือ การเป็นหน้าร้านหรือเป็นหุ่น  คนสร้างอยู่ข้างหลัง ไม่มีใครรู็ ชื่อหน้าร้านเป็นอีกชื่อหนึ่ง

กับอีกลักษณะ คือ แบรนเนม ต่างๆ ในสายพราย อาจจะมีที่ไปที่มาคงละแบบกัน  ของออกในชื่ออาจารย์ท่านนี้ แต่สร้างโดยอาจารย์อีกคน 

หรือบางทีของที่ออกในชื่อนั้นชื่อนี้ ก็เป็นแ่ค่แบรน ที่กำหนดขึ้นมา แต่เนื่องจากของแรงได้ใจ  ชื่อนี้ก็เลยติดปากติดใจหลายท่าน

เคยเจอนะครับ ของออกที่ิติดชายแดนเขมร แต่ผู้สร้างอยู่คอนโดฯ กลางกรุง  มันก็ไม่แน่นะครับ

อ.ทองคำ ยังอยู่หรือยังไง น่าสนใจครับ  เพราะของท่านแรงเหลือรับ 

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ตอบ: มีใครมีที่ติดต่อ อ.ทองคำ คงศาสตรา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 มี.ค. 2552, 10:09:58 »
*-* ออกมาน้อยชิ้น แต่ประสบการณ์ ประทับจิต ราคาโคตรถูก ออกมา150 แต่มาถึงเรา เหยียบพันแล่ว ใช้ค้าขายดีครับพูดชัด
จีบสาว แล้วแต่อ่ะน้องมานจะช่วยเราป่ะนะ ^^"สาวไม่ดีน้องดีดทิ้งเพียบเยย--
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ แหวกบาดาล

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 มี.ค. 2552, 03:26:37 »
น่าสนใจจริงๆ ยิ่งไม่มีแฟนอยู่ด้วย  :070:อ.เพิ่มพรายทองของพี่เมฆสุดยอดนะครับ ปะฉะดะ อิอิ  :075:
[shake]โย่วๆๆๆๆ เวลาที่อยู่ในระบบ: ๑๐ วันแล้ว อยากเป็น ก้นบาตร จัง 555+[/shake]