ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบคาถาหัวใจพระลักษณ์หน้าทองครับ  (อ่าน 16220 ครั้ง)

ออฟไลน์ chai2009

• ตติยะ
    • อีเมล
อยากทราบคาถาหัวใจพระลักษณ์หน้าทองครับท่านได้มีช่วยให้เป็นวิทยาทานทีนะครับ... 17;

ออฟไลน์ eXeCuTioNz - IX

• สุสานหมายเลข ๙
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - yaicw49@hotmail.com
    • อีเมล
รู้แต่ของ ลพ.กาหลง นะครับ

คาถาพระลักษณ์หน้าทอง ของหลวงปู่กาหลง เขี้ยวแก้ว

คาถาบูชาพระลักษณ์หน้าทอง ตั้งนะโม 3จบ

โอมพระพักตร์ พระลักษณ์หน้าทอง สุวรรณผุดผ่อง หน้าทองพระพักตร์
ชายเห็นชายรัก สาวเห็นสาวรัก ผู้ใหญ่เห็นก็รัก พากันโสมนัส
ใครเห็นใครก็รัก รู้จักกูถ้วนหน้าไม่ว่าใคร
นะจับจิต โมจับใจ พุทโยงใย ธาหลงใหล ยะร้องไห้มาหากู ปะสะสัมปะติฏฐามิ

โอมพระแลงเป็นแสงพระลักษณ์ พระฤาษีจับปากกา พระลักษณ์จับหน้าจับตา สวาหะ
นะเห็นหน้ากูอยู่ไม่ได้ โมร้องให้ครวญคราง พุทกอดไว้มิใคร่จะวาง ธาครวญครางสะอื้นให้ ยะหลงไหลในจิต
หญิงใดชายใดได้เพ่งพิศเห็นหน้ากู ก็ย่อมมิได้ ร้องให้มาหากู
โอมสิทธิแก่กู สวาหะ เอหิชัยยะ เอหิสัพเพชะนา พหูชะนาเอหิ

คาถาพระลักษณ์หน้าทอง นี้สามารถใช้ท่องใช้เสกยันต์พระลักษณ์ เครื่องรางของขลังต่างๆ ที่เป็นพระลักษณ์ เช่นเสกยันต์พระลักษณ์ เศียรพระลักษณ์ หรือตะกรุดพระลักษณ์ ให้ภาวนาคาถาพระลักษณ์หน้าทองนี้ 3จบ พร้อมกับนำวัตถุมงคลพระลักษณ์ วนที่ใบหน้า3รอบ โดยวนตามทิศตามเข็มนาฬิกา(ทักษิณาวัตร) เป็นมหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม มีสง่าราศรี เสริมวาสนา ชะตาชีวิตบุญบารมีดีนักแล. ค้าขายจะประกอบกิจการสิ่งใดก็สำเร็จสมความปรารถนาทุกประการ
[shake]
ตญฺหา ชเนติ ปุรสํ     จิตฺตมสฺส วิธาวติ     สตฺโต สํสารมาปาทิ    ทุกฺขา น ปริมุจฺจติ
ตัณหายังคนให้เกิด จิตของเขาย่อมวิ่งพล่าน สัตว์ยังท่องเที่ยวไป จึงไม่พ้นจากทุกข์
[/shake]

ออฟไลน์ chai2009

• ตติยะ
    • อีเมล
*-* 21; ขอบคุณมากนะครับพี่ 25;
แต่อยากได้แบบสั่นๆด้วยอ่ะความจำไม่ค่อยดี.อิอิๆๆ

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ บอส ดินเเดง

• ทุติยะ
  • **
  • บารมีเข็มทองพ่อประคอง คะนองฤทธิ์
    • www.monnut.com
จัดให้ครับผม หัวใจพระลักษณ์ 

" โอมพระเเลงเป็นเเสงพระลักษณ์พระฤๅษีจับปากกาพระลักษณ์จับหน้าจับตาสวาหะ "  ๗  จบครับ

"วันทิตวาอสูรเทพานัง มหันตพลังอันตรายัง วินาสสันตุ "         
                   โอมพระเเลงเป็นเเสงพระลักษณ์ พระฤๅษีจับปากกาพระลักษณ์จับหน้า จับตาสวาหะ

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณครับ