ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบช่วงนี้ท่านสบายมั้ยครับ  (อ่าน 1215 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
   เมื่อต้นๆเดือนว่าจะไปกราบหลวงปู่ท่านกับหลวงพี่แป๊ว  ก็ไม่มีเวลาอีกมีธุระชุกระหุกอีก   เลยไม่ทราบว่าช่วงนี้หลวงพี่แป๊วท่านเป็นยังไงบ้างครับ  ...........ด้วยความเคารพเป็นอย่างสูง

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ Miracle

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ไม่ทราบช่วงนี้ท่านสบายมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ม.ค. 2551, 11:07:27 »
ท่านสบายดีครับ :)