ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนผมพูดสะผมกลัวเลย  (อ่าน 2464 ครั้ง)

ออฟไลน์ จ๊ะจ๋า

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เพื่อนผมพูดสะผมกลัวเลย
« เมื่อ: 06 พ.ค. 2551, 12:23:33 »
เพื่อนผมเขาเห็นรอยสักและถามไปสักมาที่นั้นเป็นงัยสะอาดไหม ผมก็ว่าสะอาดนะ เข็มก็แช่แอลกอฮอล์นะ (เปิดฝาเอาไว้) แล้วมันถามอีกว่าแน่ใจนะว่าแอลกอฮอล์มันจะไม่หมดประสิทธิภาพ ถ้าเปิดฝาทิ้งไว้นะ ผมอึ้งไปเลยครับ :070: พี่ๆคิดงัยครับกับการเปิดฝาแอลกอฮอลแล้วแช่เข็มไว้ มาขอเพิ่มข้อความครับ เปิดฝาไว้ตลอดไม่ปิด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พ.ค. 2551, 04:37:59 โดย Link »

ออฟไลน์ บีจ้า

• ปัญจมะ
  • เคารพอาจานทุกท่าน
    • MSN Messenger - wareebee@hotmail.com
ตอบ: เพื่อนผมพูดสะผมกลัวเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 พ.ค. 2551, 04:04:45 »
 :D
เพื่อนผมเขาเห็นรอยสักและถามไปสักมาที่นั้นเป็นงัยสะอาดไหม ผมก็ว่าสะอาดนะ เข็มก็แช่แอลกอฮอล์นะ (เปิดฝาเอาไว้) แล้วมันถามอีกว่าแน่ใจนะว่าแอลกอฮอล์มันจะไม่หมดประสิทธิภาพ ถ้าเปิดฝาทิ้งไว้นะ ผมอึ้งไปเลยครับ :070: พี่ๆคิดงัยครับกับการเปิดฝาแอลกอฮอลแล้วแช่เข็มไว้
เชื่อในสิ่งที่เฮ็ดเฮ็ดในสิ่งที่เชื่อ ถ้าขนาดแช่ในแอลกอฮอคิดว่าเชื้อโรคตายสนิทครับขนาดเนื้อเยื่อคนเรายังตายเลย

ออฟไลน์ punkzilla

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 พ.ค. 2551, 06:09:33 »
อย่าไปกลัวเลย คนสักเยอะแยะ ตัวท่านคงไม่โชคร้ายขนาดนั้นหรอกค่ะ  ;)
ความดีเหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องโชว์ ^^*

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 พ.ค. 2551, 06:56:42 »
ถ้าไม่มั่นใจก็อย่าสักเลยครับ จะไม่สบายใจปล่าวๆ? ;D

ออฟไลน์ golf f1

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 พ.ค. 2551, 10:54:29 »
ผมว่าปลอ
ดภัยแน่นอนไม่ต้องกังวลครับชัว
สักเสกเลขยันต์ ทำดีทำได้ทุกวัน ความรักเกิดได้ทุกวินาที

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 พ.ค. 2551, 08:38:30 »
โอกาสสักแล้วติดเอดส์ จะมีแน่ถ้าไปสักกราฟิตี้ หรือสักแบบ ราคาไม่แพง  ;) เราเชื่อในบารมีหลวงพ่อคับ  :-* 
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 พ.ค. 2551, 09:02:23 »
หุหุ ไม่ต้องคิดมากครับผม :D ;D :-*

ออฟไลน์ นายตะกรุด

• สัตตมะ
  • **
  • ความรู้ไม่ได้ทำให้คนสูงขึ้น งั้นเรามาดื่มนมกันเถอะ
    • MSN Messenger - pinto55555@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 พ.ค. 2551, 11:45:12 »
อย่าไปคิดมากเด้ออออออออออออออออออออออออออ  :)   :)  :)
ศิษย์เจ้าคุณนรรัตรราชมานิต

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 พ.ค. 2551, 03:18:24 »
ถ้าเป็นป่านนี้ศิษย์วัดบางพระไม่ต่ำกว่า 100,000  คน ต้องเป็นโรคกันหมดแน่ครับ

ป.ล. เชื้อโรคอยู่ในอากาศแค่ 1 วินาทีก้อตายแล้วครับ

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9