ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าพี่น้องคับมีใครเคยใช้นางพรายมหาเสนห์ ของ อ.ทองคำ คงศาสตราบ้างครับ  (อ่าน 2131 ครั้ง)

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ใครที่ได้บูชานางพรามหาเสนห์ ของ อ.ทองคำ คงศาสตราไปแล้วใครมีประสปการณ์อะไรบ้างไหมครับ
เช่น ได้ผลยังไงมั่ง ชีวิตดีขึ้นแบบไหน หรือใครได้แฟน แล้วต้องทำไง บอกกันมั่งนะคับพี้น้อง

2.กุมารดูดรกหลวงพ่อช้าง มีใครเช่าไปแล้วได้ผลอย่างไรมาเล่ากันมั่งคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ค. 2551, 01:03:50 โดย peachsama »
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ ศิษย์9จังหวัด30พระอาจารย์

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
  ท่าทางจะชอบเมตตามหานิยม สิท่า ของพวกนี้ต้องหมั่นใช้หมั่นทดลอง มีของดีอยุ่เฉยๆให้เขามาคุยก็ไม่ได้ อยากแรกเราต้องรู้จักกันก่อน ไม่รุ้จักกันไม่คุยกันไม่ว่าของเราจะดีขนาดไหนก็คงไม่เกิดผล  เราคุยดีมีอัธยาศัยดี มีน้ำใจไมตรีดีกับหลอน + กับของด้านเมตตาหรือเสนห์ ด้วยจะไปได้สวยแน่นอนครับ
โอม มหาละลวย...

เมตตามหานิยม และ เมตตามหาเสนห์ ที่ต้องใช้ในชีวิตประจำวันมากที่สุด อยู่คง รองลงมา พระเครื่อง เครื่องลางแทนได้แล
ทุกอย่างสำคัญที่จิตและเจตนานะครับ

ผมยังตามหาพระอาจารย์ และบุญและทำนุบำรุง เผยแพร่ ศาสนาพุทธ จนกว่าจะหมดลมหายใจ~*

ออฟไลน์ ๛*[•OattO•]*๛

• ปัญจมะ
  • นะมะพะทะ นะโมพุทธายะ .....
    • MSN Messenger - Pm@Pm.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
ู^
^
ถูกต้องทุกประการครับ ... วัตถุมงคลนั้นเป็นแค่ส่วนช่วยครับ เป็นหลักคือตัวเราเอง :016: :015:

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ underground

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - asawin4@hotmail.com
    • อีเมล
ข้อแรกผมเห็นด้วยกับ ท่านศิษย์9 จังหวัดนะครับ   ส่วนข้อที่สอง ผมยังไม่เคยเห็นมีใครมาโพสประสบการณ์เกี่ยวกับกุมารทองของหลวงพ่อช้างเลย ท่านดังเรื่องหุ่นมากกว่านะครับ เป็นความคิดส่วนตัวนะครับ                 ยังงัยก็รอท่านอื่นๆ มาให้ความเห็นกันอีกทีครับ
แค่..สะดุดพลาดในชีวิต อย่าไปคิดที่จะหยุดเดิน

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
 :002: :002: :002: ขอบคุณครับ ตอนนี้เสริมด้วยกุมารหลวงพ่อดำแล้วครับ มาวันแรกใบกำกับลืมเอามา ดีที่จุดธูปแล้วตั้งน้ำแดงให้ก่อนเลย
เอ้อ ทำไมแฟน หายากจังเลย

ออฟไลน์ mongjoto

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - mongjoto@hotmail.com
    • อีเมล
เคยทั้งแขวนตะกรุด  ผ้ายันต์ ขุนผนอีก ก่อนออกจากบ้านเสกทั้งตาทั้งหน้าไปจีบ แล้วไม่ติดก็มี ส่วนอีกรอบบนกุมารในขุนแผนก็ได้แบบว่าคุยกัน สนิทกันแต่ยังไม่เป็นแฟน คนล่าสุด ถอดหมดทั้งตัวไม่ใส่อะไรทั้งนั้น จีบติดทั้งที่จีบยากกว่าคนก่อนๆอีก ผมว่าของแบบนี้ต้องอยู่ที่ตัวมากกว่าอะครับ แต่ก่อนพอพกของเยอะก็ไม่ค่อยอยากจีบมากลำพองใจ จีบเล่นๆมั่ง พอถอดออกหมดเราก็กลัวไม่ติดเลยเร่งเครื่องเต็มที่ของอย่างงี้ถ้าพกไว้สร้างกำลังใจก็ดีครับแต่ผมว่าที่สำคัญทำดีกับขาให้มากๆยังไงก็ติดแน่นอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พ.ค. 2551, 01:25:24 โดย mongjoto »