ผู้เขียน หัวข้อ: ผมกินเนื้อของเนื้อทรายอ่ะครับ สัตว์สงวน  (อ่าน 2832 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
ผมกินเนื้อของเนื้อทรายเข้าไปของจาหลุดมั้ยครับบบ   ส่วนเนื้อทรายที่ผมได้มาผมไม่ได้ไปล่าหรือซื้อมานะครับ   คือว่า  เนื้อทรายตัวนี้มานเครียดจัด ควิดกานตายครับ  มานอยู่ในสวนสัตว์อ่าครับ   พ่อผมเขาเปนหัวหน้าในกรงสัตว์หมวดนี้ก้อเรย แจ้งหัวหน้า  แระก้อเอาเนื้อทรายตัวนี้  มาแบ่งเนื้อกะคนงานไปกินกันครับ  ดีกว่าทิ้งไปเฉยๆครับ...หุหุ++

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
นี่รูปเนื้อทรายคับผม  ....มะใช่กวางนะ  หุหุ

ออฟไลน์ นายจันหนวดเขี้ยว

• สัตตมะ
  • **
  • *บารมีหลวงพ่อเปิ่นรักษา*
อร่อยไปหลาน  อิอิ
เพื่อพ้องเพื่อนกูจะสู้หลังชนฝา เพื่อพี่น้องกูจะสุดใจกล้า เพื่อลูกเมียกูจะสู้สุดแรงล้า เพื่อบ้านเมืองกูจะสู้จนสิ้นเลือดหยดสุดท้าย 55555

bbbbb

• บุคคลทั่วไป
ของไม่หลุดหรอกครับ แต่เนื้อสัตว์อย่างอื่นก็มีครับผมว่าควรจะกินเนื้อสัตว์ เช่น หมู ไก่ กุ้ง หอย จะดีกว่านะครับสงสารมันอ่ะครับ

ออฟไลน์ ๛*[•OattO•]*๛

• ปัญจมะ
  • นะมะพะทะ นะโมพุทธายะ .....
    • MSN Messenger - Pm@Pm.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
น่าจะเอามาทำเป็นเครื่องรางทางเมตตามหานิยมนะ คงจะเวิร์คน่าดู  ;)