ผู้เขียน หัวข้อ: ศิษย์น้อง  (อ่าน 861 ครั้ง)

ออฟไลน์ newlop

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ศิษย์น้อง
« เมื่อ: 01 พ.ค. 2554, 10:56:25 »
สวัสดีครับศิษย์พี่ทุกท่าน  
   หลังจากที่ผมได้รบกวนปรึกษาปัญหาพี่ๆ อาๆ มาหลายกระทู้แล้ว และผมเพิ่งได้ไปฝากตัวเป็นศิษย์วัดบางพระมาเมื่อวานนี้เองครับ  ผมไปรับของจากหลวงพี่นันมาครับ  พระอาจารย์ท่านน่าศรัทธามากเลยครับ  เงียบสงบ  ผมไม่รู้จะอธิบายอย่างไงอ่ะครับ  ดีใจมากเลยครับที่พระอาจารย์ท่านเมตตาให้ครับ  
   และที่ผมประทับใจอีกอย่างก็คือ  พี่ๆ อาๆ ที่วัดบางพระเป็นกันเองมากๆ เลยครับ  ให้เกียรติกันและกัน  รู้สึกอบอุ่นอย่างบอกไม่ถูกเลยอ่ะครับ
   ท้ายที่สุดนี้ผมขอขอบพระคุณพี่ๆ อาๆ ทุกท่านที่กรุณาชี้แนะ ตอบข้อสงสัยต่างๆ  ขอบคุณมากเลยครับ :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พ.ค. 2554, 10:57:19 โดย newlop »