ผู้เขียน หัวข้อ: สักเสือผยองเดช อยากทราบคาถาปลุก  (อ่าน 3677 ครั้ง)

ออฟไลน์ peatlovetix

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ผมบอกว่า สักเสือผยองเดชแบบว่าเสือสองตัวคู่กันข้างบนมียันต์อยู่อยากทราบว่าคาถาปลุก เขาท่องว่าไงคับ

ออฟไลน์ wut13

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: สักเสือผยองเดช อยากทราบคาถาปลุก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 ต.ค. 2552, 06:32:27 »
อยากดูกระทู้เก่าต้องทำยังงัยครับ

ออฟไลน์ #DeKdOy#

• อัฏฐมะ
ตอบ: สักเสือผยองเดช อยากทราบคาถาปลุก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 ต.ค. 2552, 07:03:50 »
อยากดูกระทู้เก่าต้องทำยังงัยครับ

สวัสดีครับ อยากค้นหากระทู้เก่า ลองใช้แถบค้นหาของ กระดานสนทนา ด้านซ้ายมือของเรา บนสุด ครับ...  :001:  อยากทราบเกี่ยวกับเรื่องอะไรก็พิมพ์ได้เลยครับ... :054:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 ต.ค. 2552, 07:47:02 »
อย่าปลุกเล่นเลยครับไม่ดีนะครับ :001:
รักและศรัทธา