ผู้เขียน หัวข้อ: ได้แค่นี้ล่ะพี่ ยังลงอะไรได้อีกมั้งเนี้ย  (อ่าน 2221 ครั้ง)

ออฟไลน์ canyouseeme3

• ตติยะ
    • MSN Messenger - kongza_123@hotmail.com
    • อีเมล

เอารัยอีกได้มั้ง

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
รูปไม่ขึ้นอ่ะครับ ลองใหม่ๆนะครับ อยากเห็นๆ คงใกล้เต็มแล้วแน่ๆเลย
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
แก้ไขการลงภาพให้ครับท่าน...หลังสวยงามจริงๆ... :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
รูปร่าง น่าจะเป็นนักมวย :114:
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
สวยดีครับ สักที่ไหนหรือครับ ..  :089:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
หลังสวยดีนะครับ ยังเหลือที่ให้ลงได้อีกหลายอย่างเลยครับ หุๆ :095:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ที่ว่างๆ ให้ลงอีกเพียบเลยครับ

ลองหันหลังให้หลวงพี่ ได้ของดีมาแน่นอนครับผม

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
จระเข้ สีดำเข้มมากครับ ด้านล่าง ใช่แหวกบาดาลหรือเปล่านะ มองไม่ค่อยถนัดเลย
แต่ยังเหลือที่ว่างให้เจ็บอีกเยอะครับ

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
งามมากครับผม  ไม่ทราบว่าสักกับอาจารย์ท่านไหนครับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
สวยครับ อยากทราบว่าฝากหลังไว้ที่อาจารย์ท่านใดครับ

:114:

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
            เส้นคมสวยมากครับ หลังขาวเนียน หมึกดูเข็ม สวยครับ หากจะสักเพิ่ม ก็น่าจะถามอาจารย์ที่สักนะครับ ท่านวางแบบไว้สวยแล้ว

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
หลังสวยมากครับ สักที่ใด้มา

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
เห็นเอวแล้ว.....อิจฉาจัง  :095: :095: :095:

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
สวยงามครับท่าน........... :015: :002:

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ได้มาจากทางใต้

ไม่ทราบมาจากทางสายวัดช้างไห้ปัตตานีปล่าวครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ canyouseeme3

• ตติยะ
    • MSN Messenger - kongza_123@hotmail.com
    • อีเมล
สักทางภาคใต้นี่แหละ ครับ

สุราษฎร์ธานีครับ