ผู้เขียน หัวข้อ: คาถาหนุมาน (อาจารย์หนู กันภัย)  (อ่าน 14287 ครั้ง)

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
คาถาหนุมาน (อาจารย์หนู กันภัย)
โอม หะนุมานตัง อุนุหะนะ อุทะนุ หะนุมานะ
ฤิทธิโลกา ฤิทธิพรหมมา หะหะหะ อะเบงคงเป อะหันตะวา
นะมะพะทะ
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ zootooyoya

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: คาถาหนุมาน (อาจารย์หนู กันภัย)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ม.ค. 2553, 10:57:53 »
ท่องง่าย ได้ผลเร็ว :095: