ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่อง ยันต์ต่างๆ ของวัดบางพระครับ  (อ่าน 1844 ครั้ง)

ออฟไลน์ kasuo

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอถามว่า ยันต์ของวัดบางพระ ทางด้าน เมตตามหานิยม มียันต์อะไรบ้างครับ
 และ ทางด้าน มหาเสน่ห์ มียันต์อะไรบ้างครับ   

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ลองใช้แถบค้นหา ดูกระทู้เก่าๆได้ครับมีสมาชิกหลายๆท่านเคยลงไว้แล้วครับ

ออฟไลน์ acoustic.song

• ปัญจมะ
ตามนั้นครับ

ออฟไลน์ phong_fbi

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ผมจะไปสักยันต์ หละครับ ผมต้องติดต่อกับท่านใด ได้บ้างที่พอจะแนะนำผม ครับ phxxx_fbi@hotmail.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.พ. 2553, 06:29:35 โดย โองการยันนะรังสี »