ผู้เขียน หัวข้อ: มอบความเมตตาจากพระอาจารย์ วัดบางพระให้กับสมาชิก  (อ่าน 13436 ครั้ง)

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง

ปิดกระทู้ครับ เกินจำนวนที่กำหนดแล้ว

สวัสดีครับ วันนี้ผมขอเป็นสื่อกลางมอบความเมตตาจากพระอาจารย์ให้กับเพื่อนๆครับ

โดยมีวัตถุมงคลที่ท่านฝากมามอบให้เป็น รูปถ่ายหลวงปู่เปิ่น จิ้งจกเนื้อพุทธคุณ และกุมารเทพ

ซึ่งสมาชิกที่จะขอรับวัตถุมงคลจะต้องมีเลขลำดับสมาชิกไม่เกินท่านที่ ๙๘๓๕ และไม่ใช่

เจ้าหน้าที่ทีมงานเว็บบอร์ดวัดบางพระ โดยขอมอบให้กับสมาชิกที่ลงชื่อในกระทู้นี้จำนวน ๙๙ ท่าน

เริ่มต้นโพสชื่อได้ตั้งแต่วันจันทร์ที่ ๒๗ กันยายน ๒๕๕๓ เวลา o๖:oo น เป็นต้นไป

และสมาชิกจะได้รับวัตถุมงคลท่านละ ๑ ชิ้นเท่านั้น สุ่มคละแบบสลับกันไป ส่วนวิธีการจัดส่งและ

รายละเอียดเพิ่มเติมจะมาแจ้งเพิ่มเติมอีกครั้ง ครับ

คร่าวๆนั้นเบื้องต้นสมาชิกจะต้องส่ง กล่องพัสดุเพราะว่าวัตถุมงคล เป็นเนื้อผงอาจจะชำรุดได้ง่าย

จ่าหน้าที่อยู่ของท่าน ปิดสแตมป์แล้วนำกล่องที่ยังไม่ได้พับใช้งาน ใส่ซองอีกครั้งแล้วค่อยส่งมาให้ผม

ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงรายละเอียดหรือยกเลิกโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

ส่วนรูปนี้ฝากให้คุณสายชล ดู ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ต.ค. 2553, 04:54:23 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

• หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
สำรองกระทู้โพสเพื่อโพสแจ้งรับทราบรายชื่อ ครับ

ออฟไลน์ prince_tiger

• ตติยะ
    • MSN Messenger - i_have_a_story@windowslive.com
    • Yahoo Instant Messenger - nikky.human@yahoo.com
    • อีเมล
ขอขอบพระคุณหลวงพี่ที่เมตตา
ขอบคุณพี่ โองการยันนะรังสี  ด้วยนะครับ
ลงชื่อ 1 คนครับ
กว่าจะ 6 โมงเช้า  :004:

ออฟไลน์ SwEEtGarM

• สัตตมะ
  • **
  • น้อมคาราวะหากข้าพเจ้าผิดพลาดประการใดขออภัยท่านด้วย
    • MSN Messenger - SwEEtGarM@hotmail.com
ขออภัยครับ
ขอลงชื่ออีกคนหนึ่งครับ SwEEtGarM ครับ ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ N!c

• สัตตมะ
  • **
ขอลงชื่อด้วยคนครับ

**กราบขอบพระคุณพระอาจารย์ที่เมตตามอบให้ ณ ที่นี้ด้วยครับ**
**ขอบคุณท่านโองการยันนะรังสีด้วยครับ**

ออฟไลน์ nsp8428

• ก็หมวยนี่คะ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ชีวิตก้าวไปข้างหน้า วันเวลาไม่เดินถอยหลัง
    • www.nsp8428@hotmail.com
    • อีเมล
กราบขอบพระคุณพระอาจารย์ที่เมตตานะคะ
และขอบคุณท่านเจ้าของกระทู้ด้วยค่ะ

ขออนุญาติลงชื่อใหม่ นะคะ เพราะคิดแล้วว่าต้องผิดกติกา

ขอได้รับความเมตตาด้วยนะคะ nsp8428 หนึ่ง ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ psa005007

• ความศรัทธาและเชื่อมั่น
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • www.psa005007@hotmail.com
    • อีเมล
ขออภัยครับที่ทำผิดกติกาเมื่อคืนนี้
งั้นผมขอลงชื่อใหม่นะครับ

psa005007 ผม สันต์ ครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ pepsi

• สัตตมะ
  • **
  • ทําดี คิดดี พูดดี
    • http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=33
เข้าชื่อรับวัตถุมงคลอาจารย์ท่านหลวงพ่อเปิ่นครับ..
ขอบพระคุณท่าน โองการยันนะรังสี ครับ.
กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน

ออฟไลน์ khum

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ นัท~สันโดษ

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - kamisky001@hotmail.com
ขอลงชื่อด้วยคนครับ นัท~สันโดษ ครับผม

กราบขอบคุณและกราบนมัสการพระอาจารย์สำหรับวัตถุมงคล

ขอบคุณพี่โองการฯ มากครับที่ดำเนินกิจกรรมนี้ให้
ส่วนหนึ่งของชีวิต อุทิศให้สังคม มูลนิธิ กู้ภัย ร่มไทร

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล

ขอบคุณมากครับ^^
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ viriya

• ฉัฏฐะ
  • *
          25; 31;ผมขอร่วมด้วยคนครับ  ขอบคุณครับที่นำเสนอสิ่งดีๆ 32; 35;

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอลงชื่อด้วยครับ คนนนท์
กราบนมัสการพระอาจารย์ที่เมตตาต่อศิษย์นะครับ ขอขอบคุณครับ
ขอบคุณพี่โองการฯ ที่ดำเนินการเรื่องให้ครับ
ขอขอบคุณครับ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ขอขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆ ที่มีให้กันมาโดยตลอดครับ ขอให้เว็ปวัดบางพระอยู่คู่คนไทยตลอดไปนะครับ สาธุ

ปล.ครับขอรับวัตถุมงคลด้วยคนนะครับ

ขอบพระคุณมาล่วงหน้านะครับ

จาก touch_navara

[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ Naraphat

• เต๊ะครับ Delta Force 25
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เคารพครูอาจารย์ จะมีแต่คนเมตตา วันทามิ อาจาริโย
    • MSN Messenger - koozaa_2500@hotmail.com
    • taenakubb.hi5.com
    • อีเมล
จะปฏิบัติตามข้อชี้แจงครับ
 :054: :054:
ขอบคุณมากครับที่แจ้งข่าวดี ๆ เเละเป็นมงคล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ย. 2553, 09:01:36 โดย Naraphat »
ศิษย์มีครู  เหมือนงูมีพิษ 

ออฟไลน์ Sak1459

• สัตตมะ
  • **
กราบขอบพระคุณ พระอาจารย์ที่เมตตา  ครับ
ขอบคุณพี่โองการฯ ที่ดำเนินการเรื่องให้ครับ
ขอลงชื่อใว้ด้วย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอคุณพระอาจารย์ครับ

ขอลงชื่อด้วยครับ   yout  ขอขอบคุณอีกครั้งครับ
         :090: :090: :114: :090: :090:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
เสน่ห์กวาง ด้วยจ้ะ

ขอบคุณ ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ย. 2553, 09:21:59 โดย ~เสน่ห์กวาง~ »

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ลงชื่อด้วยคนนะครับ
ขอบคุณอีกครั้งสำหรับกิจกรรมดีๆ

ออฟไลน์ john_4682

• สัตตมะ
  • **
กราบขอบพระคุณพระอาจารย์ครับ
ขอลงชื่อด้วยคนครับ john_4682 ขอบคุณครับ
ปาฏิหารย์เกิดจากศรัทธา ความเจริญก้าวหน้าเกิดจากคุณธรรม

ออฟไลน์ wongrad

• จตุตถะ
    • อีเมล
กราบนมัสการพระอาจารย์ครับ ขอบพระคุณที่เมตตามอบวัตถุมงคลมาครับ
ลงชื่อด้วยนะครับ
.......เจ้าเมืองเจียงใหม่......

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เท็น@~

• ทุติยะ
  • **
กราบขอบพระคุณพระอาจารย์ที่เมตตาค่ะ

ขอบพระคุณท่านผู้ดูแลระบบด้วยนะค่ะ

เท็นขอลงชื่อใว้คนด้วยค่ะ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
เพียงแป๊ปเดียว คนเพียบเลยครับ  :074:

หนูขอกุมารเทพนะครับ   15;
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ย. 2553, 09:57:18 โดย ~@เสน่ห์เอ็ม@~ »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
 15;   กราบนมัสการพระอาจารย์  15;

02;   ขอร่วมกิจกรรมดีๆ  อย่างนี้ด้วยค่ะ   03;

:007:   อยากมีไว้บูชามั้งค่ะ....        :026:

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
กราบขอบคุณและกราบนมัสการพระอาจารย์สำหรับวัตถุมงคลครับ
"  อภิรัตน์ " ครับ ขอลงชื่อรับไว้ด้วยครับ
ขอบคุณทีมงานที่ประสานงานด้วยครับ  :054:

ออฟไลน์ Jesus

• สัตตมะ
  • **
  • ผมเป็นคนเดินช้าเเต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
    • MSN Messenger - judas_66@hotmail.com
ขอขอบคุณท่านพระอาจารย์และเจ้าของกระทู้มากครับ
ขอลงทะเบียนด้วยคนครับขอบคุณมากครับ :053: :054:
I AM GRAPHIC DESIGNER

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
เสือตัวเก้า ขอขึ้นทะเบียนเพื่อรับความเมตตาด้วยคนคร๊าบบบบบ......ขอบพระคุณครับ
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
ผมนายธรรมะ ขอลงทะเบียนด้วยคนครับ
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู
มาลงทะเบียนด้วยคน ครับ :050:

ขอบพระคุณ ครับ  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
มาลงทะเบียนด้วยคนครับ

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
มาลงทะเบียนด้วยคนครับ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
 :080:[shake]berm..ลงทะเบียนแล้วนะครับ[/shake][/color]
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ beer3515

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอขอบพระคุณ พระอาจารย์มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ขอร่วมลงทะเบียนด้วยคนนะครับ ......

ออฟไลน์ Lizm Club

• “The one thing you cannot teach a person is COMMON SENSE.”
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
กราบนมัสการท่านพระอาจารย์ที่เมตตาต่อศิษย์ทั้งหลาย และขอบพระคุณท่าน โองการยันนะรังสี ที่แจ้งข่าวสาร ข้าพเจ้าขอลงทะเบียนด้วย

1 คน ขอบพระคุณค่ะ..........
"ก่อนทีท่านจะว่าผู้อื่น ลองหันมองดูตัวเองก่อนเถิดว่าตัวเองนั้นเป็นเช่นไร ถ้าเราไม่ได้ดีกว่าเขาก็อย่าว่าเขาเลย".......

ออฟไลน์ LIFTTER

• ตติยะ
    • MSN Messenger - nisachonzaa2008@hotmail.com
    • อีเมล
ขอขอบพระคุณ พระอาจารย์มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ขอร่วมลงทะเบียนด้วยคนนะครับ 9619 :054: :054: :054: :054:

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
มาลงทะเบียนโดยเร็วครับ ^^

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ ~>uาJวัuทoJ<~

• AlwaYs Miss Ya !! ><* คนที่คุณก็รู้ว่าใคร **
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • Twitter@MinzLadyMaFiAz
    • Yahoo Instant Messenger - KawisaraMinz@yahoo.com
หนูมินลงชื่อด้วยคนค่ะ...
[shake]เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวหนาว ไม่ค่อยเข้าใจสภาพความเป็นไป...โลกร้อนมากไปคนก็กลายเป็นหมาบ้า --*[/shake]

ออฟไลน์ jubjaang

• จตุตถะ
ขอลงทะเบียนด้วยคนนะค่ะ

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
กราบขอบพระคุณพระอาจารย์
และขอบคุณพี่นนท์ครับ 
tong_lomsak  ร่วมลงชื่อด้วยคนครับ
จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา

ออฟไลน์ nontee

• ตติยะ
ขอลงทะเบียนด้วยคนครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ยังทันไหมครับ
ขอลงทะเบียนด้วยคนครับท่าน

Berth1999 ครับท่าน

ออฟไลน์ NOPPANUCH

• ฉัฏฐะ
  • *
ร่วมสนุกด้วยคนครับ

ออฟไลน์ SURVEY37

• สัตตมะ
  • **
ขออนุญาตลงชื่อด้วยคน SURVEY37 ครับ
                                    ขอบคุณครับ   

ออฟไลน์ aeara

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอลงชื่อด้วยคบครับ ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ time329

• สัตตมะ
  • **
ลงชื่อด้วยครับ ขอบคุณครับ  :054: :054: :054:
ยศและลาภหาบไปไม่ได้แน่  มีเพียงแต่ต้นทุนบุญกุศล
ทรัพย์สมบัติทิ้งไว้ให้ปวงชน  ร่างแม้ตนเขาก็เอาไปเผาไฟ
   เมื่อเรามามีอะไรมาด้วยเล่า  เราจะเอาแต่สุขสนุกไฉน
เรามามือเปล่าเราจะเอาอะไร  เราก็ไปมือเปล่าเหมือนเรามา

ออฟไลน์ moopuk

• iiMooPuk
  • จตุตถะ
  • ~*ไม่ได้ชอบความโดดเดี่ยว..แค่ต้องการอิสระและเสรี*~
    • MSN Messenger - Dora_MonOle@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - sweetheartclassic@yahoo.com
    • FACEBOOK
..ขอเข้ามาลงชื่อด้วยคนคะ..

กราบขอบพระคุณท่านพระอาจารย์

ขอบคุณท่านโองการยันนะรังสี

ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ
..โลกของเธอมันควรต้องเป็นของเธอ ใครไม่ยอมรับเธอช่างเขา..

..โลกของเรามันควรต้องเป็นของเรา แค่ทำทุกวันให้ดีเท่านั้น..

ออฟไลน์ be_ning

• สัตตมะ
  • **
ลงชื่อด้วยตนครับ  :027: :053: :015:

ออฟไลน์ ซาดุยฮุย

• สัตตมะ
  • **
กราบขอบพระคุณพระอาจารย์ที่เมตตาครับ
และขอบคุณท่านเจ้าของกระทู้ด้วยครับ

ขอลงชื่อด้วยคนนะครับ   ซาดุยฮุย

[shake]ร่วมกันปลูกต้นไม้ ช่วยโลก  ช่วยเรา  ทำความดีถวายในหลวง

จะเดินตามรอยเท้าของพ่อด้วยความตั้งใจ   มอบชีวิตทุ่มเทให้แผ่นดินนี้   ทำความดีเพื่อชาติไทย

ท่องคำว่า เพียงและพอ จากหัวใจ[/shake]

ออฟไลน์ ZitLuangPor

• ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อ
    • MSN Messenger - SAWUNLUMM@hotmail.com
ขอร่วมลงชื่อด้วยคนนะครับ ZitLuangPor ครับ

ยังไงก็กราบขอบพระคุณพระอาจารย์ที่เมตตานะครับ และขอบคุณท่านโองการยันนะรังสีเจ้าของกระทู้ด้วยครับที่มีกิจกรรมดีๆมาให้ชาวบอร์ดวัดบางพระเราได้ร่วมสนุกกัน และขอบคุณทุกๆท่านที่ให้การสนับสนุนกิจกรรมดีๆนี้ด้วยครับ
เยี่ยมยุทธครับ
 :016:  ^^
วาจาสิทธิ์ หลวงพ่อเปิ่น "ห้ามนำสิ่งที่ให้ไปประกอบกรรมทำชั่วเด็ดขาด และห้ามลองวิชาอย่างพร่ำเพรื่อ จะใช้ได้ก็เมื่อถึงคราวจำเป็เท่านั้น"[/i

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ลงชื่อด้วยครับ
            ........arada

ขอบพระคุณสำหรับสิ่งดีๆครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ย. 2553, 04:08:18 โดย arada »
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ kla

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ขอลงทะเบียนด้วยคนครับ(ขอบคุณสำหรับความเมตตาครับ)

ออฟไลน์ maekong

• จตุตถะ
ขอความเมตตาด้วยอีกคนครับ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ขอลงชื่อด้วยคนครับผม
กราบขอบพระคุณพระอาจารย์ที่เมตตา
มอบให้ศิษย์ครับ
ขอบคุณท่านโองการยันนะรังสีด้วยครับ
 :054:  :054:  :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ย. 2553, 05:07:53 โดย themodeling »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ rastafa

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลงชื่อด้วยคนครับ rastafa

ออฟไลน์ zombeman

• จตุตถะ
    • อีเมล
ลงชื่อด้วยคนครับ  ทศพล
zombeman ขอบคุณมากๆ

ออฟไลน์ พงษ์

• ปัญจมะ
  • วายามะ
ลงชื่อด้วยคนครับ  พงษ์
ขอบคุณครับ
.......ภูมิปัญญาคือพลัง......

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ขอลงชื่อ เหมื่อนกัน โยคี ครับท่าน
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ narupong

• ตติยะ
ลงชื่อด้วยครับ narupong ครับ

:009: :009: :009: :009: :009: :009:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ลงทะเบียนด้วยจ้ะ ขอบคุณครับ ...  :114:

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
 :075:ทันป่าวเนี่ย
ขอลงทะเบียนด้วยคนคร้าบ ลำดับสมาชิก 5113  คร้าบ ขอบคุคร้าบๆ :054:

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...กราบขอบพระคุณท่านพระอาจารย์ที่เมตตา..
...และขอบคุณท่าน..โองการยันนะรังสี ไว้ ณที่นี้ด้วยนะครับ..
...กระผมขอลงทะเบียนไว้ด้วยครับ..Ronaldo 2007..เลขสมาชิก..4239..ขอรับ :114:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ jern

• ตติยะ
ด้วยคนนะครับ

ออฟไลน์ soulballza

• จตุตถะ
 soulballza      

ขอร่วมด้วยคนนะครับ

ขอบพระคุณมากนะครับ

ออฟไลน์ เขี้ยวเสือ

• ตติยะ
  • ""บูชาคุณแผ่นดิน""
    • อีเมล
 :054:อนุโมทนาครับ...เขี้ยวเสือ สมาชิก 4390 ขอร่วมลงชื่อด้วยคนครับ :054:

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
ขอลงชื่อด้วยคนครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ The_Crow13

• ปัญจมะ
  • ยึดติดทำไม ตายไปเอาไปไม่ได้สักอย่าง
    • อีเมล
ทันไหมครับ ขอลงด้วยคนนะครับ ถ้าได้รับเมตตา ขอขอบคุณ พระอาจารย์ และพี่ๆทุกคนด้วยครับ
เราทำอะไร เรารู้แก่ใจ เราต้องยอมรับผลในสิ่งที่เราทำ

ออฟไลน์ Hs1Qww

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอรับวัตถุมงคลที่ทางพระอาจารย์ท่านเมตตามาด้วยคนน๊ะขอรับกระผม :050: ลำดับสมาชิก : ๙๔๙๑ ครับ

ออฟไลน์ NEWyojung

• ตติยะ
กราบขอบพระคุณคุ่ะ

ขอลงชื่อด้วยนะคะ NEWyojung

ออฟไลน์ WARLORD88

• อัฏฐมะ
  • SAKULTHEP SINGLOR
    • อีเมล
ขอลงชื่อด้วยคนนะครับ WARLORD88 ครับผม
ทุกสิ่งทุกอย่างที่ตั้งใจ ขอให้ประสบความสำเร็จทุกประการ

ออฟไลน์ aekkamol

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลงชื่อด้วยครับ aekkamol

อนุโมทนาครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
:054:ขอลงชื่อด้วยคนครับ พัน ร. มทบ.๑๑ :054:

กราบขอบพระคุณพระอาจารย์วัดบางพระที่เมตตามอบ วัตถุมงคล รูปถ่ายหลวงปู่เปิ่น จิ้งจกเนื้อพุทธคุณ และกุมารเทพ ให้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

:054:ขอบคุณท่านโองการยันนะรังสีด้วยครับ :054:

ออฟไลน์ sss_simon

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอลงชื่อด้วนนะครับ ขอขอบพระคุณมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ DeKaram

• สัตตมะ
  • **
ไม่รู้ว่ายังทันไหม :008:
ยังไงก็ขอโทษด้วยนะคับ
ที่ทำผิดกติกานะคับ
ผมขอลงอีกครั้งนะคับ
Dekaram(จิ๊บ)
ขอบคุณครับ :001:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ย. 2553, 10:51:52 โดย DeKaram »

ออฟไลน์ princo

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอบพระคุณมากครับ
ลงทะเบียนด้วยคนครับ princo ครับผม :016: :015: :025:
[shake]คนเมื่องในหมอก[/shake]

ออฟไลน์ นันท์นภัส

• ฉัฏฐะ
  • *
 :054: :054: :054:
ขอลงชื่อด้วยค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

นันท์นภัสค่ะ
ความทุกข์ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม แต่มีไว้ให้แก้ ปัญหาไม่ได้มีไว้ให้แย่ แต่มีไว้ให้เกิดปัญญา

ออฟไลน์ auttawut.w

• ตติยะ
ลงชื่อด้วยอีกคนนะครับ
                  auttawut
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.ย. 2553, 09:01:18 โดย auttawut.w »

ออฟไลน์ kaitak

• จงชนะความร้าย ด้วยความดี
  • สัตตมะ
  • **
ขอลงชื่อดว้ยคนครับ kaitak ครับ
ปัญญา ประเสริฐกว่าทรัพย์

ออฟไลน์ จันทร์หอมแช่ว่าน

• จตุตถะ
    • อีเมล
ขอลงชื่อด้วยคนครับ(เผื่อจะทัน !!!)

ขอบคุณท่านโองการยันนะรังสีด้วยครับ
It can't rain everyday

ออฟไลน์ moobin992

• ศิษย์ฅนโบราณ รุ่น ๔
  • ตติยะ
    • MSN Messenger - totone2002@hotmail.com
ขอเข้าชื่อรับวัตถุมงคลท่านอาจารย์หลวงปู่เปิ่นด้วยคนครับ..
ขอบพระคุณท่าน โองการยันนะรังสี ครับ.

:054: :054: :054: :054: :054: :054: :054:

ออฟไลน์ โจ๊กสุพรรณบุรี

• จตุตถะ
    • อีเมล
ขอด้วยครับ ทันไหมเอ่ย

ออฟไลน์ minkey_mouse

• สัตตมะ
  • **
  • การอดทนเป็นสิ่งที่ขมขื่นผลลัพท์ของมันหวานชื่นเสมอ
    • อีเมล
ลงชื่อด้วยนะครับ.... minkey_mouse ครับ.....

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล
กราบขอบคุณและกราบนมัสการพระอาจารย์สำหรับวัตถุมงคลครับ
ขอบคุณพี่โองการยันนะรังสี มากครับ
ลงชื่อด้วยคนครับ

ออฟไลน์ pigkolo

• ปัญจมะ
pigkolo
ลำดับสมาชิก: ๖๖๘๔

นึกว่าจะไม่ทันซะแล้วเรา  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
ขอขอบพระคุณ ครูบาอาจารย์ครับ สำหรับ ความเมตตาครับ

ผมขอลงชื่อด้วยคนครับ  หนอน*ณลำปาง

ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ มนต์ตรามหาเวทย์

• มารไม่มี บารมีไม่เกิด
  • ฉัฏฐะ
  • *
ลงชื่อด้วยครับ มนตรามหาเวทย์
ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

ออฟไลน์ ~กระจกเงา~

• ปัญจมะ

กระจกเงาครับ

ออฟไลน์ nutwat

• ตติยะ
    • MSN Messenger - nutwat@windowslive.com
ลงชื่อด้วคนครับ nutwat
ขอบคุณครับ :054:

ออฟไลน์ o_gup

• จตุตถะ
ขอลงชื่อด้วยครับ  ขอบพระคุณครับ

ปีระกา

• บุคคลทั่วไป
ขอลงชื่อด้วยคนนะครับ
เอก-นครศรีฯครับ

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลงชื่อด้วยคนครับ "seaghost"  :002:

ออฟไลน์ kajornsak

• สัตตมะ
  • **

ออฟไลน์ ploinampech

• ตติยะ
ลงชื่อด้วยนะค่ะ

ออฟไลน์ eakthai14

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ความดีไม่มีขาย อยากได้ทำเอาเอง
ขอลงชื่อด้วยคนครับ กระผม eakthai14 หรือ เอก ครับ
ขยันให้ถูกที่ ทำดีให้ถูกทาง ทำบุญกันไว้บ้าง เสริมสร้างบารมี

ออฟไลน์ Skyblue

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลงชื่อด้วยคน ครับ เพื่อจะมีบุญวาสนา ได้ครอบครอง วัตถุมงคล ของ หลวงปู่มั้ง ^^

ออฟไลน์ ตั้นคนเมืองโอ่ง

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ลงชื่อด้วยคน ครับ  ตั้นคนเมืองโอ่ง

น่าจะทันนะครับ อิอิ 95 ๆ

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.ย. 2553, 10:34:30 โดย ตั้นคนเมืองโอ่ง »

ออฟไลน์ inverter

• ปัญจมะ
ขอบคุณครับ
ลงชื่อด้วยครับ
INVERTER ครับ

ออฟไลน์ MAX_23

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ศรมีฤทธิ์ ศิษย์มีครู
ลงชื่อด้วยครับ...  :050:

ออฟไลน์ ฟองเบียร์

• ทำดี...ดี ทำชั่ว...ชั่ว
  • ปัญจมะ
ลงชื่อด้วยครับ กราบขอบพระคุณพระอาจารย์ที่เมตตา และขอบพระคุณเจ้าของกระทู้ครับ
ขอเป็นคนดีให้คนเกรง ไม่ขอเป็นนักเลงให้คนกลัว

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ แหวกบาดาล

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์วัดบางพระ
ลงชื่อ ด้วยครับ เอ้ แหวกบาดาล ครับ ยังทันมะนี่ 555+
[shake]โย่วๆๆๆๆ เวลาที่อยู่ในระบบ: ๑๐ วันแล้ว อยากเป็น ก้นบาตร จัง 555+[/shake]

ออฟไลน์ pukhau

• จตุตถะ
  • ทนอยู่หรือจะอยู่ทน
    • MSN Messenger - krissada_2004@hotmail.com
    • อีเมล
ลงชื่อด้วยคน
pukhau ว่าแต่ยังทันใช่ไหมครับ  :002:
ในที่สุดเราก็ได้มาประดับหลังเราแล้ว หนุมานเกี้ยวนาง

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
ขอลงชื่อด้วยคนครับ tom2007 ต้อมครับ ลำดับสมาชิกที่2846
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ ก้านยาว

• เพราะชีวิตขาดหวานไม่ได้
  • สัตตมะ
  • **
กระผมนายชูชาติ ขอลงชื่อด้วยคนครับ ขอบพระคุณพระอาจารย์ผู้มีเมตตาแก่ลูกศิษย์ที่มอบสิ่งดีๆให้
[shake]ชีวิตนี้บางทีก็น้อย คิดไปทำไม ชีวิตนี้บางวันก็เยอะ ถือเป็นกำไร
ชีวิตเราก็เท่านี้ ความสุขที่หัวใจต้องการสุดท้ายมันอยู่ไม่ไกล
ค้นลงไปข้างในจิตใจ ใครๆ ก็พบมัน
[/shake]

ออฟไลน์ bon.f11

• สัตตมะ
  • **
  • bon.f11
    • อีเมล
ขอลงทะเบียนไว้ก่อนครับ :086:
เผื่อเหลือครับ :054:

ปิดกระทู้ครับ เกินจำนวนที่กำหนดแล้ว