ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมการจัดส่งวัตถุมงคล 99 ชิ้น ตามกระทุ้เก่า  (อ่าน 18946 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

เนื่องด้วยกระทู้มอบความเมตตาจากพระอาจารย์ วัดบางพระ ที่ท่านโองการยันนะรังสี

ได้ให้พี่น้องสมาชิกดำเนินทางลงทะเบียนรับวัตถุมงคลจำนวน 99 ท่านไว้นั้น

http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=19223.0

เนื่องด้วยท่านโองการยันนะรังสีมีภาระกิจมากมายที่ต้องรับผิดชอบทำให้การดำเนินการจัดส่งวัตถุมงคลมีความล่าช้า

กระผม ได้รับการมอบหมายงานจากท่านโองการยันนะรังสีให้สานต่องานให้บรรลุแล้วเสร็จ

จึงขอแจ้งทราบผู้ที่ได้ลงทะเบียนขอรับวัตถุมงคลเอาไว้จำนวน99ท่านนะครับ

ทางเลือกที่1 จัดส่งซองเปล่าขนาดA5 หรือA4ติดแสตม ราคา.... เดี๋ยวต้องขอให้ลองชั่งน้ำหนักที่ไปรษณีย์ก่อนครับ  36;

ทางเลือกที่2 สะดวกรับวัตถุมงคลที่มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย ก็สามารถแจ้งความจำนงค์ได้ในกระทุ้นี้
(อันนี้ผมจะสะดวกมากเลยครับ ใครมารับถึงที่เดี๋ยวแจกวัตถุมงคลของพระอาจารย์เมสันต์(หลวงโด่ง) แถมให้ด้วย  08;)

ทางเลือกที่3 โอนเงินค่าซองบับเบิ้ลและจัดส่ง จำนวน 50บาท (เหลือจากนั้นรวบรวมทำบุญที่กุฏิใหญ่)  02;

ทางเลือกที่4 ติดต่อรับวัตถุมงคลที่เสน่ห์เอ เสน่ห์ที เสน่ห์ต้นน้ำ บริเวณกุฏิพระอาจารย์ญา ในวันเสาร์-อาทิตย์ 02;

พี่ๆน้องๆท่านใดเห็นควรจัดการวิธีการอื่นอีกมั๊ยครับ ใครสะดวกวิธีการไหนก็แจ้งทราบด้วยแล้วกันครับ  :090:

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พ.ย. 2553, 10:36:08 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
รายชื่อ103ท่าน ที่ได้ลงทะเบียนไว้ครับ

รายชื่อผู้ลงทะเบียน           วิธีการจัดส่ง               สถานะการจัดส่ง            เลขทะเบียนไปรษณีย์        

1.prince_tiger

2.SwEEtGarM         ทางเลือกที่1                ส่งแล้ว

3.N!c                    ทางเลือกที่2

4.nsp8428            ทางเลือกที่ 4          รับวัตถุมงคลแล้ว

5.psa005007        ทางเลือกที่ 4          รับวัตถุมงคลแล้ว

6.pepsi

7.khum                 ทางเลือกที่ 1

8.นัท~สันโดษ

9.เด็กลำปาง

10.viriya                   ทางเลือกที่4

11.umpawan

12.touch_navara       ทางเลือกที่1         รับวัตถุมงคลแล้ว

13.Naraphat

14.Sak1459

15.yout

16.~เสน่ห์กวาง~           ฝากเสน่ห์เอ นำส่ง

17.SIC                         ทางเลือกที่ 2         รับวัตถุมงคลแล้ว

18.john_4682              ทางเลือกที่1          รับวัตถุมงคลแล้ว

19.wongrad

20.~@เสน่ห์เท็น@~

21.~@เสน่ห์เอ็ม@~          ฝากเสน่ห์ต้นน้ำ นำส่ง

22.~เสน่ห์ทอม~               ฝากเสน่ห์เอ นำส่ง

23.อภิรัตน์                      ทางเลือกที่4

24.Jesus                      ทางเลือกที่ 2                รับวัตถุมงคลแล้ว

25.Tiger Number NINE   ทางเลือกที่4

26.นายธรรมะ

27.ชาญ

28.!!!โบ เด็กป่า!!!          ทางเลือกที่ 4

29.NONGEAR44          ทางเลือกที่3

30.berm                     ทางเลือกที่ 2

31.beer3515              ทางเลือกที่ 2                  รับวัตถุมงคลแล้ว

32.Lizm Club               ฝากเสน่ห์ต้นน้ำ นำส่ง

33.LIFTTER

34.Ranti                       ทางเลือกที่1                  รับวัตถุมงคลแล้ว

35.~>uาJวัuทoJ<~        ทางเลือกที่ 2

36.jubjaang

37.tong_lomsak            ทางเลือกที่ 4

38.nontee                      ทางเลือกที่ 3

39.berth1999               ทางเลือกที่ 3       รับวัตถุมงคลแล้ว

40.NOPPANUCH

41.SURVEY37

42.aeara

43.time329             รับที่โลตัสแคราย        รับวัตถุมงคลแล้ว

44.moopuk

45.be_ning              ทางเลือกที่2             รับวัตถุมงคลแล้ว

46.ซาดุยฮุย               ทางเลือกที่ 2            รับวัตถุมงคลแล้ว

47.ZitLuangPor

48.arada                 ทางเลือกที่ 1            รับวัตถุมงคลแล้ว

49.kla

50.maekong

51.จิ๋ววัดตะกล่ำ

52.rastafa                  ทางเลือกที่3

53.zombeman

54.พงษ์                       ทางเลือกที่2                 รับวัตถุมงตลแล้ว

55.โยคี                        ทางเลือกที่4                 รับวัตถุมงคลแล้ว

56.narupong               ทางเลือกที่3                 รับวัตถุมงคลแล้ว

57.~เสน่ห์โจรสลัด~        มารับของด้วยตัวเอง         รับวัตถุมงคลแล้ว

58.ยอดรัก..บางแค

59.Ronaldo 2007        ทางเลือกที่4

60.jern                      

61.soulballza             ทางเลือกที่1                   รับวัตถุมงคลแล้ว

62.เขี้ยวเสือ

63.to

64.The_Crow13

65.Hs1Qww

66.NEWyojung

67.WARLORD88

68.aekkamol             ทางเลือกที่2        รับวัตถุมงคลแล้ว

69.พัน ร. มทบ.๑๑           ทางเลือกที่3          รับวัตถุมงคลแล้ว

70.sss_simon              ทางเลือกที่3

71.DeKaram

72.princo                  ทางเลือกที่ 1             รับวัตถุมงคลแล้ว      

73.นันท์นภัส                 ทางเลือกที่ 1            รับวัตถุมงคลแล้ว

74.auttawut.w         ทางเลือกที่ 2              รับวัตถุมงคลแล้ว

75.kaitak                  ทางเลือกที่ 4

76.จันทร์หอมแช่ว่าน

77.moobin992        ทางเลือกที่3

78.โจ๊กสุพรรณบุรี

79.minkey_mouse

80.ตามพรลิงค์

81.pigkolo               ทางเลือกที่ 2          รับวัตถุมงคลแล้ว

82.หนอน-*ณ.ลำปาง

83.มนต์ตรามหาเวทย์

84.~กระจกเงา~

85.nutwat

86.o_gup

87.ปีระกา                   ทางเลือกที่3          รับวัตถุมงคลแล้ว

88.seaghost

89.kajornsak

90.ploinampech

91.eakthai14

92.Skyblue               ทางเลือกที่3             รับวัตถุมงคลแล้ว

93.ตั้นคนเมืองโอ่ง

94.seechomphu

95.inverter

96.MAX_23                 ทางเลือกที่2        รับวัตถุมงคลแล้ว

97.ฟองเบียร์

98.aehjomthong          ทางเลือกที่3        รับวัตถุมงคลแล้ว

99.แหวกบาดาล

100.pukhau

101.tom2007               ทางเลือกที่3    

102.ก้านยาว                   ทางเลือกที่2       รับวัตถุมงคลแล้ว

103.bon.f11                 ทางเลือกที่ 2      รับวัตถุมงคลแล้ว

แจ้งทราบเพิ่มเติม ได้รับวัตถุมงคลจากท่านโองการยันนะรังสีเรียบร้อยแล้วครับ

ผู้ที่เลือกทางเลือกที่ 3 กรุณาโอนเงินมาที่

สายชล ผลศิริ

เลขที่บัญชี 0300067709

บัญชีสะสมทรัพย์

ธนาคารกรุงเทพ สาขาย่อยมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย

จากนั้นถ่ายภาพสลิปใบโอนเงิน และแจ้งที่อยู่ทางPM ได้เลยครับ
:001:

แจ้งทราบเพิ่มเติมสำหรับผู้ที่เลือก ทางเลือกที่ 1 ครับ

รวบกวนสอดซองเปล่าขนาด A5 หรือA4

ติดแสตมภ์ค่าส่งEMS 37 บาท

จ่าหน้าซองชื่อที่อยู่ถึงตัวท่านเอง(เขียนUSERNAMEที่ใช้ในบอร์ด วงเล้บท้ายชื่อด้วยครับ)

ส่งมาที่

สายชล ผลศิริ

แผนกซ่อมบำรุง กองอาคารสถานที่

มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย

126/1 ถนนวิภาวดีรังสิต  แขวงดินแดง เขตดินแดง กรุงเทพฯ  10400

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ธ.ค. 2553, 12:52:40 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
ขอบคุณครับ สำหรับกิจกรรมดีๆนะครับ
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ sss_simon

• ตติยะ
    • อีเมล
รบกวนบอกที่อยู่หรือเลขที่บัญชีที่ ติดต่อได้ให้หน่อยสิครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณครับพีเอ็กซ์ รับทราบ
หน้าที่อันยิ่งใหญ่ในครั้งนี้ ....  ขออนุโมทนาด้วยครับ
ผมใว้หลังไมค์ละกัน อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ย. 2553, 05:49:45 โดย ~@เสน่ห์เอ็ม@~ »

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ขอบคุณพี่เอ็กที่ช่วยเป็นธุระจัดการเรื่องวัตถุมงคลให้กับเพื่อนๆสมาชิกครับjavascript:void(0);
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...ท่าน~เสน่ห์ack01~ น่ารักจริงขอปรบมือให้.. :053:แปะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ ก้านยาว

• เพราะชีวิตขาดหวานไม่ได้
  • สัตตมะ
  • **
กราบขอบพระคุณไว้ ณ ที่นี้ครับพี่~เสน่ห์ack01~
ผมสะดวก >>ทางเลือกที่2 สะดวกรับวัตถุมงคลที่มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
แล้วต้องทำยังไง-ติดต่อยังไงครับ
[shake]ชีวิตนี้บางทีก็น้อย คิดไปทำไม ชีวิตนี้บางวันก็เยอะ ถือเป็นกำไร
ชีวิตเราก็เท่านี้ ความสุขที่หัวใจต้องการสุดท้ายมันอยู่ไม่ไกล
ค้นลงไปข้างในจิตใจ ใครๆ ก็พบมัน
[/shake]

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
:114:ขอบคุณสำหรับท่านโองการยันนะรังสีและท่าน~เสน่ห์ack01~ด้วยนะครับ :114:

:089:ผมสะดวกในทางเลือกที่3 โอนเงินค่าซองบับเบิ้ลและจัดส่ง จำนวน 50บาท (เหลือจากนั้นรวบรวมทำบุญที่กุฏิใหญ่):089:  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ย. 2553, 08:45:33 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ผมเลือกแบบ 1 ดีกว่าครับ จริงๆ ไม่อยากเพิ่มภาระให้คนจัดส่งมาก ถ้าช่วงเวลาอำนวยจะไปรับเองที่กรุงเทพฯ ก็แล้วกัน

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ john_4682

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณครับ ผมสะดวกทางเลือกที่ 1ครับ
ปาฏิหารย์เกิดจากศรัทธา ความเจริญก้าวหน้าเกิดจากคุณธรรม

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ทางเลือกที่สี่ ไม่แนะนำอย่างแรง
ครับ
   เดี้ยวมั่ว รับทาน
เชื่อเถอะ

ออฟไลน์ be_ning

• สัตตมะ
  • **
เลือกวิธี่ที่ 1 ครับ แจ้งหมายเลขบัญชีเลยครับ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ขออนุญาติเลือก ทางเลือกที่ 1 ครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆคับ
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ

ปีระกา

• บุคคลทั่วไป
ขอบพระคุณสำหรับความเอื้อเฟื้อนะครับ

ถ้าไม่เป็นการรบกวนเกินไปผมขอใช้ทางเลือกที่ 1 หรือ 3 นะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ aekkamol

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลำดับ 68 ไปรับที่หอการค้า พิกัดใด กำหนดวันเวลาไหมครับ

อยากรับของแถมเอง เอ้ย!ไม่ใช่ๆ ไปเองจะได้ลดภาระครับการจัดส่งครับ :005:

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ขอเสริมครับท่าน...
ถ้าสมาชิกท่านใดสะดวกมาวัดวันเสาร์-อาทิตย์ก็แนะนำให้มารับด้วยตัวเองครับที่บริเวณกุฎิหลวงพี่ญา(หลังหอระฆัง)รับกับพวกผมสามคนได้โดยตรงเลยแต่ขอให้โพสบอกไว้ก่อนล่วงหน้านะครับจะได้เตรียมวัตถุมงคลไป
                                                                            ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Hs1Qww

• ตติยะ
    • อีเมล
 :050:  รับทราบข้อความครับ

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **

ชาย3คนนี้ นิสัยดี มีเวลาให้ . . .  
ซุ้ยขี้คิง น่ากุฏิ อยู่เป็นนิจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พ.ย. 2553, 09:58:22 โดย ๛][รัตu:][๛ »
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

• ผู้คุมกฎ
ช่วงโปรโมชั่นครับ เปิดกรุแจกพระให้โลกร่ำลือ ใครมารับพระที่มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย
จะได้รับวัตถุมงคลแถมให้อีก(ให้เลือก1อย่าง)
09;

พระหลวงปู่ทวดและลูกอม หรือดวงตราพุทโธเล็ก เนื้อผงพุทธคุณผสมผงพระหลวงปู่ทวดปี2497
พระอาจารย์เมสันต์ คัมภีโร(หลวงพี่โด่ง) วัดทุ่งเว้า มุกดาหาร จัดสร้างครับ

พระหลวงปู่ทวดหลังยันต์5แถว องค์ใหญ่(ใหญ่มาก) มี2องค์ครับ
พระอาจารย์เมสันต์ คัมภีโร(หลวงพี่โด่ง) วัดทุ่งเว้า มุกดาหาร จัดสร้างครับ

พระพุทธปราฏิหาริย์ (โชคอำนวยรวยไม่รุ้จบ)ด้านหลังฝันตะกรุดเงินจารมือ
 พ่อท่านเอ็น วัดเขาราหู มี1องค์ครับ

พระผงหลวงปู่เปิ่น หลังยันต์ มี 4องค์ครับ

พระผงหลวงปู่ทิม วัดพระขาว มี 6องค์ครับ

• ผู้คุมกฎ
รับแจ้งจากท่านโองการยันนะรังสีว่า ในส่วนของผู้ที่รับวัตถุมงคลที่วัดบางพระ และมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย 02;

ท่านโองการยันนะรังสีจะมีของแจกเพิ่มให้อีกครับ :047:

เว็บบอร์ดวัดบางพระแจกจริงครับ ไม่มีอมไม่มีเม้ม ไมีมีเรื่องการค้าขาย :095:

อยากให้ทุกท่านได้รับวัตถุมงคลโดยไม่มีการบุบสลายจากการจัดส่งครับ

เนื่องจากวัตถุมงคลที่พระอาจารย์ท่านเมตตามอบให้ท่านโองการยันนะรังสีนำแจกให้กับสมาชิกเว็บบอร์ด

มีความยากลำบากในการจัดสร้าง เนื้อหามวลสารที่นำมาจัดสร้างล้วนแต่หายาก

พิธีกรรมในการปลุกก็ได้ผ่านพิธีกรรมอย่างเข้มขลังมาหลายต่อหลายครั้งมาก

ใครสะดวกก็เจอกันนะครับ ที่มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย และวัดบางพระ
06;

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พ.ย. 2553, 11:06:28 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ออฟไลน์ นันท์นภัส

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอบคุณมากค่ะ สะดวกแบบที่ 1 ค่ะ
รอข้อมูลต่อไป  :054: :054: :114:
ความทุกข์ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม แต่มีไว้ให้แก้ ปัญหาไม่ได้มีไว้ให้แย่ แต่มีไว้ให้เกิดปัญญา

ออฟไลน์ princo

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอบคุณมากๆๆๆๆเลยครับ
72.princo  ขอทางเลือกที่หนึ่ง ครับผม :016: :015: :090: :089:
[shake]คนเมื่องในหมอก[/shake]

ออฟไลน์ auttawut.w

• ตติยะ
รับที่ ม. หอหารค้า ครับ แล้วถ้าจะไปรับให้ติดต่อ
นัดหมายวัน เวลา และสถานที่ใน ม. ตรงไหนครับ
รบกวนกรุณาแจ้งกลับด้วยครับ ทางเมล์ก็ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พ.ย. 2553, 09:17:11 โดย auttawut.w »

ออฟไลน์ pigkolo

• ปัญจมะ
ให้ความร่วมมือในการไปรับเองเพื่อไม่ให้ของมีค่าต้องชำรุด

จะไปรับที่หอการค้าครับ  :015:
จะให้ไปหน้ามอ หรือ ตรงป้ายรถเมล์ หรือตรงบริเวณใด วันไหน เวลาเท่าไหร่
ก็ระบุได้เลยนะครับ

ขอบพระคุณครับ  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ ซาดุยฮุย

• สัตตมะ
  • **
ของผมลำดับที่ 46

ขอเป็นทางเลือกที่ 2 ครับ  ไปรับที่ หอการค้าไทย

เพราะท่าน ~เสน่ห์ack01~ สะดวกที่สุดและเพื่อลดภาระให้กับท่าน ~เสน่ห์ack01~  ด้วยครับ

จะให้ไปหน้าสถาบัน หรือ ตรงป้ายรถเมล์ หรือตรงบริเวณใด  หรือ ม.จักรพงษภูวนารถก็ได้ครับ(ผมเรียนอยู่ที่นั่น) วันไหน เวลาเท่าไหร่
ก็ระบุได้เลยนะครับ  รบกวนกรุณาแจ้งกลับด้วยครับ ทางเมล์ก็ได้ครับ

ส่วนโปรโมชั่นที่แถม  ผมของจอง  พระผงหลวงปู่ทิม วัดพระขาว ครับ(เพราะผมเองศรัทธาหลวงปู่ทิม วัดพระขาว มาก ๆ )

ขอบคุณพระจารย์และทีมงานที่ช่วยเหลือตลอดงานนี้เลยครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พ.ย. 2553, 11:29:21 โดย ซาดุยฮุย »
[shake]ร่วมกันปลูกต้นไม้ ช่วยโลก  ช่วยเรา  ทำความดีถวายในหลวง

จะเดินตามรอยเท้าของพ่อด้วยความตั้งใจ   มอบชีวิตทุ่มเทให้แผ่นดินนี้   ทำความดีเพื่อชาติไทย

ท่องคำว่า เพียงและพอ จากหัวใจ[/shake]

ออฟไลน์ beer3515

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ผม ลำดับที่ 31 beer3515

สะดวกทางเลือกที่ 2 ไปรับที่หอการค้า (ขอเลือกรับเป็นลูกอมนะครับ)

แต่อาจจะไม่ได้ไปเองนะครับ พอดีแฟนน้องชายเรียนที่หอการค้าอยู่

เดี๋ยวยังไงนัดกันอีกที หรือระบุวันเวลาที่สะดวกมาก็ได้ครับ.......
:002: :002: :002:

ขอขอบคุณสำหรับน้ำใจและการเสียสละมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พ.ย. 2553, 11:53:54 โดย beer3515 »

ออฟไลน์ nontee

• ตติยะ
ผมลำดับที่ 38 รับทราบครับ
ขอเลือกแบบที่3ครับ

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล
ท่านเสน่ห์เอ็กนี้น่ารักเสมอนะครับ...แต่ทว่าท่านเสน่ห์เอแหมโพสรูปผมใหญ่ไปหรือป่าวอะ 11;แหม

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

มาร่วมยินดีกับทุกท่านที่  ได้รับวัตถุมงคล  ด้วย . . . ครับ

ขอให้บารมีหลวงพ่อ และครูบาอาจารย์  คุ้มครองทุกท่าน . . . ครับ 

:054:  ...... สาธุ ......  สาธุ ......  สาธุ......   :054:

ท่านเสน่ห์เอ็กนี้น่ารักเสมอนะครับ...แต่ทว่าท่านเสน่ห์เอแหมโพสรูปผมใหญ่ไปหรือป่าวอะ 11;แหม

ป.ล

ผมว่าที่คุณ ~เสน่ห์เอ~   เค้าโพสท์รูปคุณ ~เสน่ห์Tee~ ใหญ่กว่า

คงเพราะว่าคุณ ~เสน่ห์Tee~  เป็นที่รู้จักกว้างขวางมากกว่า  กระมัง . . . ครับ

ใครเห็นด้วย. . . ยกมือขึ้น . . . ครับ

------------------------   06;  ------------------------   

• ตติยะ
รับที่ ม. หอหารค้า ครับ แล้วถ้าจะไปรับให้ติดต่อ
นัดหมายวัน เวลา และสถานที่ใน ม. ตรงไหนครับ
รบกวนกรุณาแจ้งกลับด้วยครับ ทางเมล์ก็ได้ครับ

ขอโทษครับ ไม่ได้แจ้งลำดับ ผมลำดับที่ 74 ครับ
แล้วจะติดตามรายละเอียด การนัดหมายต่อไปครับ
                               ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ npn

• ฉัฏฐะ
  • *

ขออนุญาต ~เสน่ห์ack01~ นิดนึงนะครับ
เนื่องผมเอารูปของคุณ รูปนี้  ไปตั้งกระทู้
http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=20252 และไม่ได้มีการ ขออนุญาต แต่มีเพื่อนสมาชิกแนะมาว่า ควรขออณุญาติเจ้าของรูปก่อนจะนำรูปมาใช้งาน ผมจึงพยายามส่งความส่วนตัวเพื่อขออนุญาตย้อนหลังแล้ว แต่ได้รับข้อความว่า ไม่สามารถส่งข้อความส่วนตัวไปยัง '~เสน่ห์ack01~' ได้เนื่องจากข้อความเต็ม จึงขอฝากข้อความไว้ที่กระทู้นี้นะครับ

ขออนุญาตย้อนหลังที่เอารูปของคุณไปใช้งานและขออภัยที่นำรูปของคุณไปใช้โดยไม่ได้ีขออนุญาตก่อนครับ
"คนมีปัญญา ถึงแม้ตกทุกข์ ก็ยังหาสุขพบ"

ออฟไลน์ ~>uาJวัuทoJ<~

• AlwaYs Miss Ya !! ><* คนที่คุณก็รู้ว่าใคร **
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • Twitter@MinzLadyMaFiAz
    • Yahoo Instant Messenger - KawisaraMinz@yahoo.com
ถ้ารับเองนี่เมื่อไหร่หรอคะ พอดีอยู่ใกล้ๆค่ะ
[shake]เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวหนาว ไม่ค่อยเข้าใจสภาพความเป็นไป...โลกร้อนมากไปคนก็กลายเป็นหมาบ้า --*[/shake]

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
ถ้าสมาชิกท่านใดสะดวกมาวัดวันเสาร์-อาทิตย์ก็แนะนำให้มารับด้วยตัวเองครับที่บริเวณกุฎิหลวงพี่ญา(หลังหอระฆัง)รับกับพวกผมสามคนได้โดยตรงเลยแต่ขอให้โพสบอกไว้ก่อนล่วงหน้านะครับจะได้เตรียมวัตถุมงคลไป
                                                                            ขอบคุณครับ

พี่คนในรูปใหญ่เหมือนพี่ป้างจังเลยครับ   ล้อเล้นนะคับ

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
กราบขอบพระคุณไว้ ณ ที่นี้ครับ พี่เสน่ห์ack01
ลำดับที่ 101 ผมสะดวกทางเลือกที่ 3 ครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ viriya

• ฉัฏฐะ
  • *
ผมลำดับที่ ๑๐ ขอเลือกแบบที่ ๔

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
ขอบคุณพี่โองการฯ และพี่เอ็กซ์ ค่ะ

16.~เสน่ห์กวาง~           ฝากเสน่ห์เอ นำส่ง        (สำเนาถูกต้อง :095:)

22.~เสน่ห์ทอม~          ฝากเสน่ห์เอ นำส่ง     (แล้วเสน่์ห์กวาง จะนำส่งถึงมือ อีกทีนะจ๊ะ ครูนัท   :080:)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พ.ย. 2553, 11:12:42 โดย ~เสน่ห์กวาง~ »

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
                                                                            ขอบคุณครับ

ป้ายประกาศจับหรอคะ :074:

• อัฏฐมะ

ป.ล

ผมว่าที่คุณ ~เสน่ห์เอ~   เค้าโพสท์รูปคุณ ~เสน่ห์Tee~ ใหญ่กว่า

คงเพราะว่าคุณ ~เสน่ห์Tee~  เป็นที่รู้จักกว้างขวางมากกว่า  กระมัง . . . ครับ

ใครเห็นด้วย. . . ยกมือขึ้น . . . ครับ

ใช่ค่ะ  21;เพราะหุ่นพยนต์  เอ๊ย!  พี่เสน่ห์ที  เป็นที่รู้จักกว้างขวาง ค่ะ

ออฟไลน์ DeKaram

• สัตตมะ
  • **
กราบขอบพระคุณพระอาจารย์วัดบางพระที่เมตตามอบ วัตถุมงคล ที่นี้ด้วยครับ :054:
ลำดับที่ 71.DeKaram คงไม่มีทางเลือกอื่นแล้วสินะ ผมคงไปรับ วัตถุมงคล ไม่ได้
เพราะว่าผมได้บินกลับมาต่างประเทศแล้วครับ ยังไงก็ต้องขออภัย ~เสน่ห์ack01~  ด้วยนะครับ :001:
วัตถุมงคล ของผมก็แล้วแต่พี่ๆๆเลยละกันนะครับ :016:
ขอบคุณครับ :053: :016:

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ทางเลือกที่3ครับ

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลำดับที่ 23 ครับ ผมขอไปรับที่วัดบางพระนะครับ เสาร์ที่ 20 พ.ย. นี้นะครับ หน้ากุฏิหลวงพี่ยา จะได้ถือโอกาสทักทายทำความรู้จักกันด้วยครับ  :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ย. 2553, 04:58:19 โดย อภิรัตน์ »

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
แล้ว กระ ผม อยู่ บางแค อ่ะครับ มีใครอยู่ไกล้ หรือผ่านตลาด บางแค ติดมือมาฝากผมบ้างได้มั้ยครับ มีใครบ้างมั้ยครับ :054:

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
แล้ว กระ ผม อยู่ บางแค อ่ะครับ มีใครอยู่ไกล้ หรือผ่านตลาด บางแค ติดมือมาฝากผมบ้างได้มั้ยครับ มีใครบ้างมั้ยครับ :054:
ผมก็เดินตลาดบางแคทุกวันครับ แต่่ก็ขอทางเลือกที่3ครับ :090:

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
berm ลำดับที่30 ขอเป็นลูกอมครับ ม.หอการค้าติดต่อท่านได้ตรงจุดไหนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ย. 2553, 09:43:19 โดย berm »
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

• ผู้คุมกฎ
แจ้งทราบสมาชิกทุกท่านครับ

สำหรับท่านที่เลือก ทางเลือกที่ 3

รบกวนโอนเงินค่าจัดส่ง และถ่ายภาพสลิปโอนเงิน (เลขที่บัญชีโพสท์ไว้ด้านบนแล้วครับ)

พร้อมทั้ง แจ้งที่อยู่ที่จะจัดส่ง ทางPM ได้เลยครับ

ส่วนผู้ที่แจ้งความประสงค์จะเดินทางมารับด้วยตัวเองที่ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย

ขอเริ่มดำเนินการแจ้งการนัดหมายตั้งแต่พรุ่งนี้เป็นต้นไป รวมทั้งวันเสาร์-อาทิตย์นี้ด้วย(ยกเว้นวันจันทร์ที่15,23 และวันเสาร์ที่22 พฤศจิกายน)

ขอให้ท่านที่แจ้งความประสงค์ไว้ติดต่อที่ แผนกซ่อมบำรุง มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย

ท่านใดสะดวกบริเวณปากซอยมหาวิทยาลัยหอการค้าไทยฝั่งถนนวิภาวดีรังสิต โปรดโทรนัดหมายได้ที่ 089-สี่สี่17031  เอ็กซ์

แจ้งว่ามหาวิทยาลัยหอการค้าไทยซ้อมรับปริญญาในวันที่ 13-14 พฤศจิกายน 2553

รับปริญญาวันที่ 19-20 พฤศจิกายน 2553  ท่านใดไม่สะดวกโปรดหลีกเลี่ยง ท่านใดมางานรับปริญญาอยู่แล้ว ติดต่อได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พ.ย. 2553, 03:28:24 โดย โองการยันนะรังสี »

• ผู้คุมกฎ
แจ้งทราบผู้ที่เลือก ทางเลือกที่ 1

กระผมทดลองจัดส่งพัสดุสักชุดก่อนนะครับ จะได้ทราบน้ำหนัก

และราคาโดยประมาณของพัสดุ จะได้แจ้งว่าจะติดแสตมภ์ราคาเท่าใด

ส่วนผู้ที่เลือกทางเลือกที่ 4

ขอรับวัตถุมงคลที่วัดบางพระ(บริเวณกุฏิพระอาจารย์ญา)

จะแจ้งให้ท่าน เสน่ห์เอ หรือท่านเสน่ห์ที แวะมารับวัตถุมงคล แล้วนำไปดำเนินการแจก ที่วัดบางพระครับ

วัตถุมงคลที่ท่านโองการยันนะรังสีมอบให้มาแจกเพิ่มเติม

ให้กับผู้ที่รับวัตถุมงคลด้วยตนเองที่มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย และที่วัดบางพระ

มีผ้ายันต์ลิงขี่กวางขี่เพชรพญาธร เมตตามหานิยม

และจตุคามรามเทพรุ่นเพชรสมุย ส่วนหนึ่งจากจตุคามรุ่นนี้

วัดบางพระได้ให้บูชาเพื่อจัดซื้ออุปกรณ์การแพทย์ให้กับโรงพยาบาลหลวงพ่อเปิ่น

พิธีกรรมใหญ่ 5 วาระ ดร.ไมตรี บุญสูง เป็นประธานในการจัดสร้าง ครับ

ไว้พรุ่งนี้จะถ่ายภาพวัตถุมงคลที่จะแจกเพิ่มเติม ให้ได้ชมนะครับ  06;
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พ.ย. 2553, 01:03:06 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: เตรียมการจัดส่งวัตถุมงคล 99 ชิ้น ตามก
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 12 พ.ย. 2553, 07:50:06 »
ผมเลขที่28  !!!โบ เด็กป่า!!! ทางเลือกที่4 ครับ
 :001: :001: :001:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พ.ย. 2553, 07:50:59 โดย !!!โบ เด็กป่า!!! »

ออฟไลน์ พงษ์

• ปัญจมะ
  • วายามะ
ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆนะครับ   ผมเลือกวิธีจัดส่งแบบที่ 2  ลำดับที่ 54  พงษ์  ( ขอแถมเป็นลูกอมได้ไหมครับ )
.......ภูมิปัญญาคือพลัง......

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
37.tong_lomsak

รับที่วัดครับ ว่าจะเข้าไปวันอาทิตย์ 13/11/53 ครับ
จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
37.tong_lomsak

รับที่วัดครับ ว่าจะเข้าไปวันอาทิตย์ 13/11/53 ครับ

ขอแก้ไขเป็น วันอาทิตย์ 14/11/53 ครับ

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
                                                                            ขอบคุณครับ

อันดับที่ 55 ผมขอรับที่ วัดบางพระ เสาร์ที่ 13 พย. 2553 ขอบคุณครับ
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ ~>uาJวัuทoJ<~

• AlwaYs Miss Ya !! ><* คนที่คุณก็รู้ว่าใคร **
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • Twitter@MinzLadyMaFiAz
    • Yahoo Instant Messenger - KawisaraMinz@yahoo.com
ลำดับที่35

งั้นขอแจ้งไปรับวันที่23แล้วกันค่ะไปรับด้วยตนเองค่ะ จะไปต่างประเทศก่อน แล้วพบกันค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พ.ย. 2553, 03:25:19 โดย ~>uาJวัuทoJ<~ »

• ตติยะ
ไปรับมาแล้วครับ ที่ ม. หอการค้าครับ
นิสิตและรถยนต์แน่นมาก
เพราะเริ่มมาซ้อมรับปริญญากันแล้ว
แต่พอไปรับพระผงหลวงปู่พร้อมภาพถ่าย
และสติ๊กเกอร์ก็คุ้มหายเหนื่อยเลยครับ

ขอบคุณคุณเอ็กซ์มากๆ ครับ

ปล. ผมจะรอคุณเอ็กซ์แบ่งจีวร
เพื่อจะได้ใส่กรอบกับภาพหลวงปู่
ยังไงรบกวนแจ้งทางเมล์ก็ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พ.ย. 2553, 04:31:40 โดย auttawut.w »

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ขอบคุณครับสำหรับกิจกรรมดีๆ

ผมขอเลือกแบบที่ 2 ครับ เพราะใกล้บ้านและที่ทำงาน

จะต้องไปรับวันไหน เวลาใดหรือครับ
ถ้าเป็นช่วงเย็นๆ ก็ดีนะครับ เพราะเลิกงานแล้วด้วยครับ

ออฟไลน์ nsp8428

• ก็หมวยนี่คะ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ชีวิตก้าวไปข้างหน้า วันเวลาไม่เดินถอยหลัง
    • www.nsp8428@hotmail.com
    • อีเมล
ลำดับที่ ๔ ค่ะ
ขอเลือกทางเลือกที่ ๔ ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ตอนนี้ วัตถุมงคลยังมาไม่ถึงผมนะครับ

อาทิตย์หน้า ได้ชัวร์ ครับ

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ตอนนี้ วัตถุมงคลยังมาไม่ถึงผมนะครับ

อาทิตย์หน้า ได้ชัวร์ ครับ

ถ้าอย่างนั้น ไปขอรับที่วัดบางพระ เสาร์ที่ 20 พย. 2553 แล้วกันครับ ท่าน~เสน่ห์เอ~ ขอบคุณ

ออฟไลน์ psa005007

• ความศรัทธาและเชื่อมั่น
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • www.psa005007@hotmail.com
    • อีเมล
ขอเลือกทางเลือกที่ 4 ครับ (อันดับที่ 5 ครับ)

:054: :054:ขอบคุณตรับ :054: :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ย. 2553, 09:51:52 โดย psa005007 »

• สัตตมะ
  • **
:114:ขอบคุณสำหรับท่านโองการยันนะรังสีและท่าน~เสน่ห์ack01~ด้วยนะครับ :114:

:089:ผมสะดวกในทางเลือกที่3 โอนเงินค่าซองบับเบิ้ลและจัดส่ง จำนวน 50บาท (เหลือจากนั้นรวบรวมทำบุญที่กุฏิใหญ่)

ท่านโองการยันนะรังสีและท่าน~เสน่ห์ack01 ไม่มีของแจกเพิ่มให้กับทางเลือกที่3 เพิ่มให้อีกหรือครับ :089:  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ย. 2553, 04:33:27 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

• ผู้คุมกฎ
แจ้งทราบ ผู้ที่เลือกทางเลือกที่1 ครับ

ส่งซองเปล่าติดแสตมภ์ 37บาท มาตามที่อยุ่ที่ให้ไว้ด้านบนนะครับ

เมื่อได้รับซองแล้วจะรีบดำเนินการให้อย่างเร็วที่สุดครับ :002:

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
ทางเลือกที่4 ติดต่อรับวัตถุมงคลที่เสน่ห์เอ เสน่ห์ที เสน่ห์ต้นน้ำ บริเวณกุฏิพระอาจารย์ญา ในวันเสาร์-อาทิตย์

25.Tiger Number NINE

ขอใช้ทางเลือกที่ 4 โดยใช้บัตรประชาชน ไปยืนยันครับ นาย สสิกล ขำวิไล
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0..รบกวนท่านเอ๊กซ์..บอกคุณทีด้วยว่า..ให้คุณที..ไปบอกคุณเอ..
...ให้คุณเอเอาวัตถุมงคลไปไว้ที่ต้นน้ำ สกาแฮร์..เดี๋ยวพี่ฟอร์ดสบชัย..จะไปรับที่วัดเอง :005:

• ผู้คุมกฎ

:089:ผมสะดวกในทางเลือกที่3 โอนเงินค่าซองบับเบิ้ลและจัดส่ง จำนวน 50บาท (เหลือจากนั้นรวบรวมทำบุญที่กุฏิใหญ่)

ท่านโองการยันนะรังสีและท่าน~เสน่ห์ack01 ไม่มีของแจกเพิ่มให้กับทางเลือกที่3 เพิ่มให้อีกหรือครับ :089:  

ค่าจัดส่ง 50บาทนี่...

ซื้อกล่องไปรษณีย์ก็น่าจะสิบ10-12บาทแล้วนะครับ

ค่าจัดส่ง 37 บาท...รวมเป็น49บาท

ไม่รวมค่าดำเนินการที่เกี่ยวกับห่อกันกระแทก ค่าใช้จ่ายอื่นๆที่ตัวกระผมยินดีรับผิดชอบเอง

เอาของแถมเพิ่มอีกเหรอครับท่าน :002:

วัตถุมงคลแถม ขอสงวนสิทธิ์ให้สำหรับผู้ที่สละเวลามารับของด้วยตัวเองเถิดนะครับ

อย่าตีค่าค่าวัตถุมงคลที่พระอาจารย์ท่านเมตตาให้เป็นค่าตัวเงินเลยครับ
:002:

เอาเป็นว่าเดี๋ยวจบจากการจัดส่งในงานนี้ วัตถุมงคลที่เหลือกระผมคงไม่อมไว้คนเดียวหรอกครับ

เดี๋ยวจะมีกิจกรรมเพิ่มเติมในการแจกวัตถุมงคลในครั้งหน้าแน่นอนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ย. 2553, 07:43:53 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ออฟไลน์ be_ning

• สัตตมะ
  • **
ขอเปลี่ยนวิธีรับครับ  เดี่ยวจะให้น้องไปรับที่ม.หอการค้าเลยดีกว่าครับเพราะน้องเรียนที่นั้นอยู่แล้ว

• ผู้คุมกฎ
แจ้งทราบ วันนี้ท่านเสน่ห์เอ มารับวัตถุมงคลเรียบร้อยแล้วนะครับ

วันเสาร์-อาทิตย์นี้ เริ่มเปิดรับวัตถุมงคลที่วัดบางพระครับ

ท่านใดสะดวก ลงชื่อที่กระทุ้นี้ แล้วไปรับวัตถุมงคลที่ท่านเสน่ห์เอ เสน่ห์ที เสน่ห์ต้นน้ำ

ที่ด้านหน้ากุฏิหลวงพี่ญา ได้เลยครับ

ท่านที่สะดวกรับวัตถุมงคลที่มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย

ติดต่อนัดหมายวันเวลาที่สะดวก ทางPM หรือที่เบอร์โทรที่แจ้งไว้ได้เลยครับ

วันนี้ได้รับซองจากคุณprinco เรียบร้อยแล้วนะครับ

พรุ่งนี้จัดส่งแล้วจะแจ้งเลขที่ไปรษณีย์ให้ทราบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ย. 2553, 09:51:01 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลำดับที่98 โอนเงินค่าจัดส่งให้แล้วนะครับ :090:

• ผู้คุมกฎ
แจ้งการส่งวัตถุมงคลครับ

คุณprinco               เลขที่ไปรษณีย์  EH 6932 2658 9 TH

คุณaehjomthong    เลขที่ไปรษณีย์  EH 6932 2662 9 TH

ขอบคุณที่ร่วมกิจกรรมครับ :002:

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
ขอบคุณพีเอ็กซ์มากครับ

ขอแจ้ง ฝากพี่เอ ฝากต้นเพื่อนเลิฟส่งมาให้ด้วยนะครับ   :001:

ออฟไลน์ kaitak

• จงชนะความร้าย ด้วยความดี
  • สัตตมะ
  • **
ขอขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆ ที่ได้รับครับ ขอทางเลือกที่4 ครับ
ปัญญา ประเสริฐกว่าทรัพย์

• สัตตมะ
  • **
:114:พัน ร. มทบ.๑๑ ทางเลือกที่3 :114:

:017:โอนเงินค่าจัดส่ง50บาทแล้วครับเวลา19:17น. ส่วนเรื่องถ่ายภาพสลิปโอนเงิน

ผมขอส่งหลักฐานการโอนประมาณเวลา 22:45 น.ครับ

ขอบคุณครับ :017:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ย. 2553, 07:56:00 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สะดวกทางเลือกที่ 1 ครับผม

ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

• สัตตมะ
  • **
:114:พัน ร. มทบ.๑๑ ทางเลือกที่3 :114:

:017:โอนเงินค่าจัดส่ง50บาทแล้วครับเวลา19:17น. ส่วนเรื่องถ่ายภาพสลิปโอนเงิน

ผมขอส่งหลักฐานการโอนประมาณเวลา 22:45 น.ครับ

ขอบคุณครับ :017:

• ผู้คุมกฎ
แจ้งทราบ วันนี้ท่านเสน่ห์เอ มารับวัตถุมงคลเรียบร้อยแล้วนะครับ

วันเสาร์-อาทิตย์นี้ เริ่มเปิดรับวัตถุมงคลที่วัดบางพระครับ

ท่านใดสะดวก ลงชื่อที่กระทุ้นี้ แล้วไปรับวัตถุมงคลที่ท่านเสน่ห์เอ เสน่ห์ที เสน่ห์ต้นน้ำ

ที่ด้านหน้ากุฏิหลวงพี่ญา ได้เลยครับ

ท่านที่สะดวกรับวัตถุมงคลที่มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย

ติดต่อนัดหมายวันเวลาที่สะดวก ทางPM หรือที่เบอร์โทรที่แจ้งไว้ได้เลยครับ

วันนี้ได้รับซองจากคุณprinco เรียบร้อยแล้วนะครับ

พรุ่งนี้จัดส่งแล้วจะแจ้งเลขที่ไปรษณีย์ให้ทราบครับ

ติดต่อขอรับได้ตั้งแต่เช้าวันเสาร์เป็นต้นไปครับติดต่อได้ทั้งสามคนเลยแล้วแต่ว่าจะเจอใครก่อนผมหรือคุณทีหรือคุณต้นน้ำครับ :002:
ไปจนถึงเวลาประมาณ20.00น.ของวันอาทิตย์(ผมจะเดินทางกลับบ้านหลังจากลอยกระทงที่วัดเสร็จแล้วครับ....)
ถ้าใครมามืดแล้วผมไม่อยู่ที่กุฎิหรือหาผมไม่เจอก็โทรตามได้ครับที่หมายเลข   087-ห้าห้า22เก้าเก้า8

ออฟไลน์ Jesus

• สัตตมะ
  • **
  • ผมเป็นคนเดินช้าเเต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
    • MSN Messenger - judas_66@hotmail.com
ลำดับที่24ครับ สะดวกทางเลือกที่2ครับวันเเละเวลาเดี๋ยวผมจะเเจ้งอีกทีนะครับ
 :053: :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ย. 2553, 11:10:31 โดย Jesus »
I AM GRAPHIC DESIGNER

• ผู้คุมกฎ
แจ้งการจัดส่งวัตถุมงคล คุณพัน ร. มทบ.๑๑

จัดส่ง 18/11/2010  เวลา10.27น.  เลขที่ไปรษณีย์ EH 6932 2279 4 TH

ออฟไลน์ khum

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลำดับที่ 7 ทางเลือกที่ 1 ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลำดับที่ 23 ครับ ผมขอไปรับที่วัดบางพระนะครับ เสาร์ที่ 20 พ.ย. นี้นะครับ หน้ากุฏิหลวงพี่ยา จะได้ถือโอกาสทักทายทำความรู้จักกันด้วยครับ  :002:

ขออภัยครับ ท่าน ack01 เนื่องจากผมติดภารกิจเร่งด่วนบริษัทส่งไปดูงานที่ต่างประเทศหลายเดือน แล้วมีการเลื่อนเที่ยวบินมาวันที่ 20 ซึ่งตรงกับวันนัดพอดี ทำให้ไม่สามารถไปรับได้ จึงขอแจ้งให้ท่าน ack01 ทราบมา ณ ที่นี้ครับ
หากไม่เป็นการรบกวนของผมฝากไว้ที่ท่าน ack01 นะกลับมาแล้วผมจะติดต่อขอรับที่วัดเหมือนเดิม วันนี้ผมไปวัดหลวงพ่อดำที่สัตหีบเลยบูชาวัตถุมงคลหลวงพ่อดำวัดช่องแสมสาร สัตหีบ ไปฝากทั้ง 3 ท่านด้วยครับ แต่หากเป็นการรบกวนหรือผิดระเบียบการแจก ก็ขออภัยและถือว่าผมสละสิทธินะครับ  :001:

ออฟไลน์ jern

• ตติยะ
ขออภัยนะครับ หลวงปู่ทวดหลังยันต์ 5 แถว ที่หลวงพี่โด่งจัดสร้าง รู้สึกจะเป็นแบบเดียวกับของอาจารย์หนูนะครับ ซึ่งอาจารย์หนูท่านเป็นผู้จัดสร้างแต่เพียงผู้เดียวนะครับโดยเฉพาะยันต์ 5 แถวหนุนดวงบุญฤทธิ์นี่ของท่านอาจารย์หนูเท่านั้นนะครับ

ออฟไลน์ รวี สัจจะ...

• รองประธาน
  • รวี สัจะ-สมณะไร้นาม-วจีพเนจร
    • รวี สัจจะ สมณะไร้นาม (เคลื่อนไหวดุจสายลม)
ขออภัยนะครับ หลวงปู่ทวดหลังยันต์ 5 แถว ที่หลวงพี่โด่งจัดสร้าง รู้สึกจะเป็นแบบเดียวกับของอาจารย์หนูนะครับ ซึ่งอาจารย์หนูท่านเป็นผู้จัดสร้างแต่เพียงผู้เดียวนะครับโดยเฉพาะยันต์ 5 แถวหนุนดวงบุญฤทธิ์นี่ของท่านอาจารย์หนูเท่านั้นนะครับ
หลวงพ่อทวดพิมพ์นี้ หนังสือ " ย้อนรอยกรรม " เป็นผู้แกะบล๊อกถวายวัดทุ่งเว้า
ให้จัดสร้างเพื่อแจกจ่ายญาติโยมซึ่งจัดสร้างจำนวน ๑๐,๐๐๐ องค์ ซึ่งได้แบ่งพระ
ส่วนหนึ่งให้กับ " หนังสือย้อนรอยกรรม "เพื่อนำไปแจกสมาชิกหนังสือ และทาง
" หนังสือย้อนรอยกรรม " ได้นำพระหลวงพ่อทวด ออกให้เช่าบูชาเพื่อร่วมสมทบทุน
สร้างหลวงพ่อทวดองค์ใหญ่กับ อ.หนู ที่ จ. เชียงใหม่
ใช่หวังจะดังเด่น  จึงมาเป็นสมณะ
เพียงหวังจะลดละ  ซึ่งมานะและอัตตา
เร่ร่อนและรอนแรม ไปแต่งแต้มแสวงหา
สัญจรร่อนเร่มา  ผ่านร้อยป่าและภูดอย
ลาภยศและสรรเสริญ  ถ้าหลงเพลินจิตเสื่อมถอย
พาใจให้เลื่อนลอย  จิตเสื่อมถอยคุณธรรม
       ปณิธานในการปฏิบัติธรรม

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ได้รับวัตถุมงคลเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พ.ย. 2553, 06:52:30 โดย aehjomthong »

• ผู้คุมกฎ
หลวงพ่อทวดพิมพ์นี้ หนังสือ " ย้อนรอยกรรม " เป็นผู้แกะบล๊อกถวายวัดทุ่งเว้า
ให้จัดสร้างเพื่อแจกจ่ายญาติโยมซึ่งจัดสร้างจำนวน ๑๐,๐๐๐ องค์ ซึ่งได้แบ่งพระ
ส่วนหนึ่งให้กับ " หนังสือย้อนรอยกรรม "เพื่อนำไปแจกสมาชิกหนังสือ และทาง
" หนังสือย้อนรอยกรรม " ได้นำพระหลวงพ่อทวด ออกให้เช่าบูชาเพื่อร่วมสมทบทุน
สร้างหลวงพ่อทวดองค์ใหญ่กับ อ.หนู ที่ จ. เชียงใหม่

กราบนมัสการพระอาจารย์ครับ ขอบพระคุณที่ให้ความกระจ่างแก่เพื่อนสมาชิกครับ :001:

หวังว่าได้รับทราบข้อมูลอย่างชัดเจน หายสงสัยแล้วนะครับ

หลวงปู่ทวด หลังยันต์5แถว พี่ภานุพัฒน์(time329)และคุณเบิ้ม(SIC) รับนิมนต์ไปบูชา แล้วครับ :001:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พ.ย. 2553, 07:15:57 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ออฟไลน์ narupong

• ตติยะ
อันดับที่56ครับ

ขอใช่ทางเลือกที่3ครับ

ผู้รู้ช้วยตอบทีครับผมไม่ไม่รู้ว่าการส่งPMมันเป็นเเบบใหนครับพอดีไม่ค่อยถนัดกับเรื่องเเบบนี่เท่าไรครับ

ผู้รู้ช้วยเเนะนำที่ครับ :062: :062: :062:

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง

กราบนมัสการพระอาจารย์และขอบคุณความเมตตาที่ท่านชี้แนะและให้ข้อมูล

ในการจัดสร้างวัตถุมงคลหลวงปู่ทวด ให้กับสมาชิกและบุคคลทั่วๆไป

ที่อาจจะไปเก็บจำเอาข้อมูลที่ผิดๆมา หรือไม่รู้ข้อมูลในการสร้างวัตถุมงคล

จะได้รับรู้ข้อมูลที่เป็นจริงถูกต้องและได้เวลาเปิดหูเปิดตา รับทราบในเจตนาและความเมตตา

ที่พระอาจารย์ได้มอบวัตถุมงคลมาให้แจกกับสมาชิก ซึ่งวัตถุมงคลดังกล่าวพระอาจารย์ไม่ได้คิด

ตีราคาเป็นมูลค่าทรัพย์สินเงินทอง แต่มอบให้ด้วยความเมตตากับทุกๆท่าน

ผมภูมิใจมากและเป็นเกียรติอย่างสูงที่ได้เป็นศิษย์วัดบางพระครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พ.ย. 2553, 02:43:31 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

• ผู้คุมกฎ
อันดับที่56ครับ

ขอใช่ทางเลือกที่3ครับ

ผู้รู้ช้วยตอบทีครับผมไม่ไม่รู้ว่าการส่งPMมันเป็นเเบบใหนครับพอดีไม่ค่อยถนัดกับเรื่องเเบบนี่เท่าไรครับ

ผู้รู้ช้วยเเนะนำที่ครับ :062: :062: :062:

กดที่ชื่อสมาชิกที่ต้องการจะส่งข้อความครับ

เลือกส่งข้อความส่วนตัว

แล้วพิมพ์ข้อความส่งมาครับ

ถ้าไม่ถนัด โพสท์หน้ากระดานก็ได้ครับ เดี๋ยวผมจดที่อยุ่แล้วจะจัดการลบให้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พ.ย. 2553, 08:14:10 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

• สัตตมะ
  • **
ได้รับวัตถุมงคลแล้วครับ

ออฟไลน์ nsp8428

• ก็หมวยนี่คะ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ชีวิตก้าวไปข้างหน้า วันเวลาไม่เดินถอยหลัง
    • www.nsp8428@hotmail.com
    • อีเมล
ขอแจ้งความประสงค์ค่ะ ขอรับที่วัด วัีนอาทิตย์ที่ 21/11/53 นี้ค่ะ
nsp8428 อันดับ 4 ค่ะ พร้อมกับ psa005007 อันดับที่ 5 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ขอขอบคุณท่านโองการยันนะรังสีและท่าน~เสน่ห์ack01 ครับผม

ที่นำกิจกรรมดีๆแบบนี้มาให้

ออฟไลน์ princo

• ฉัฏฐะ
  • *
แจ้งการส่งวัตถุมงคลครับ

คุณprinco               เลขที่ไปรษณีย์  EH 6932 2658 9 TH

คุณaehjomthong    เลขที่ไปรษณีย์  EH 6932 2662 9 TH

ขอบคุณที่ร่วมกิจกรรมครับ :002:
ได้รับวัตถุมงคลแล้วนะครับ    ขอบคุณมากครับ :054: :054: :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ย. 2553, 12:19:08 โดย princo »

• ผู้คุมกฎ

ถ้าอย่างนั้น ไปขอรับที่วัดบางพระ เสาร์ที่ 20 พย. 2553 แล้วกันครับ ท่าน~เสน่ห์เอ~ ขอบคุณ

คุณโยคี รับวัตถุมงคล  เรียบร้อยแล้ว นะครับ

• ตติยะ
อันดับที่56ครับ  narupong

สวัสดีครับผมได้โอนเงินไปให้เเล้วนะครับในเวลา20/11/53 เวลา11:57

เป็นจำนวนเงิน50บาทครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ย. 2553, 01:27:27 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
ลำดับที่ 101 tom2007
โอนเงินแล้วนะครับ วันที่20/11/2553 เวลา 17.49 น.

ที่อยู่ในการจัดส่งครับ
นายณัฐพงษ์  ทาสีเพชร

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พ.ย. 2553, 10:59:56 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ออฟไลน์ beer3515

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ไปรับวัตถุมงคลที่คุณเอ็กซ์มาเรียบร้อยแล้วนะครับ......
ขอบคุณมากๆ ครับ

ปีระกา

พี่เอ็กซ์ครับ ขอรบกวนเปลี่ยนวิธีจัดส่งนะครับ

ลำดับที่ 87 (ปีระกา) ขอเปลี่ยนเป็นทางเลือกที่3 นะครับ

พรุ่งนี้เช้าจะโอนค่าจัดส่งนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ปีระกา

ลำดับที่ 87 (ปีระกา) โอนเงินไปแล้วนะครับ
นายมหาโชค  คงทอง  ครับ
ส่วนที่เหลือจากการจัดส่ง ขอร่วมทำบุญนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พ.ย. 2553, 11:01:17 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ปีระกา

ลำดับที่ 87 (ปีระกา)

(อีกครั้งครับ) รูปสลิปครับ

• ผู้คุมกฎ
ขอแจ้งความประสงค์ค่ะ ขอรับที่วัด วัีนอาทิตย์ที่ 21/11/53 นี้ค่ะ
nsp8428 อันดับ 4 ค่ะ พร้อมกับ psa005007 อันดับที่ 5 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

รับวัตถุมงคล เรียบร้อยแล้วครับ

ออฟไลน์ rastafa

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลำดับ 52 ทางเลือกที่3  โอนเรียบร้อยแล้วจะแจ้งรายละเอียดการโอนและที่อยู่จัดส่งให้ทราบอีกครั้งครับ ขอบคุณครับ

• ผู้คุมกฎ
แจ้งการจัดส่งวัตถุมงคล 23/11/53

92.Skyblue      เลขที่ไปรษณีย์ EH 6932 3640 5 TH

56.narupong   เลขที่ไปรษณีย์ EH 6932 3641 9 TH

87.ปีระกา         เลขที่ไปรษณีย์ EH 6932 3668 8 TH

101.tom2007 เลขที่ไปรษณีย์ EH 6932 3669 1 TH

39.berth1999 เลขที่ไปรษณีย์ EH 6932 3697 0 TH

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พ.ย. 2553, 02:35:41 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ออฟไลน์ MAX_23

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ศรมีฤทธิ์ ศิษย์มีครู
ลำดับที่ ๙๖ ทางเลือกที่ ๒ ครับ.  :015:

• สัตตมะ
  • **
:017:สวัสดีครับผมขอคาถาบูชาจิ้งจกเนื้อพุทธคุณหน่อยครับ :017:

• ผู้คุมกฎ
การจัดส่งวัตถุมงคล วันที่ 24/11/53(ส่งช่วงบ่าย จะลงหมายเลยไปรษณีย์ให้นะครับ)

7.khum                        ทางเลือกที่ 1    คุณคุ้มศักดิ์         EH 6932 3741 4 TH

73.นันท์นภัส                   ทางเลือกที่ 1    คุณนันท์นภัส       EH 6932 3742 8 TH

48.arada                      ทางเลือกที่ 1    คุณปิยพัชร์         EH 6932 3737 4 TH

34.Ranti                       ทางเลือกที่1     คุณกลด            EH 6932 3739 1 TH

12.touch_navara          ทางเลือกที่1     คุณนิทัศน์          EH 6932 3738 8 TH

18.john_4682              ทางเลือกที่1     คุณภานุรัตน์        EH 6932 3740 5 TH

61.soulballza                ทางเลือกที่1   คุณอรรคพล        RF 0895 4536 9 TH

ท่านนี้ส่งEMS แนบซองเล็กมานะครับ ไม่ได้ติดแสตมภ์ด้วยครับ เห็นคุณค่าของความตั้งใจดี จะดำเนินการให้ครับ :001:

ผมขอใช้เงินในส่วนที่โอนเกินของคุณberth1999 ได้ปาวรณาช่วยในงานจัดส่งวัตถุมงคล :001:

เป็นค่ากล่องและค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนนะครับ

ขอให้คุณsoulballza แจ้งขอบคุณ คุณberth1999ด้วยนะครับ
:053: :053: :053:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พ.ย. 2553, 04:56:24 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ออฟไลน์ pigkolo

• ปัญจมะ
ขอบคุณอีกครั้งครับ คุณเอ๊กซ์  :015:

ออฟไลน์ Skyblue

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ได้รับวัตถุมงคลเรียบร้อยแล้วครับ

ขอบพระคุณมากครับ ^^

• สัตตมะ
  • **
การจัดส่งวัตถุมงคล วันที่ 24/11/53(ส่งช่วงบ่าย จะลงหมายเลยไปรษณีย์ให้นะครับ)

7.khum                        ทางเลือกที่ 1    คุณคุ้มศักดิ์

73.นันท์นภัส                   ทางเลือกที่ 1    คุณนันท์นภัส

48.arada                      ทางเลือกที่ 1    คุณปิยพัชร์

34.Ranti                       ทางเลือกที่1     คุณกลด

12.touch_navara          ทางเลือกที่1     คุณนิทัศน์

18.john_4682              ทางเลือกที่1     คุณภานุรัตน์

61.soulballza                ทางเลือกที่1   คุณอรรคพล

ท่านนี้ส่งEMS แนบซองเล็กมานะครับ ไม่ได้ติดแสตมภ์ด้วยครับ เห็นคุณค่าของความตั้งใจดี จะดำเนินการให้ครับ :001:

ผมขอใช้เงินในส่วนที่โอนเกินของคุณberth1999 ได้ปาวรณาช่วยในงานจัดส่งวัตถุมงคล :001:

เป็นค่ากล่องและค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนนะครับ

ขอให้คุณsoulballza แจ้งขอบคุณ คุณberth1999ด้วยนะครับ
:053: :053: :053:

ขอบคุณมากครับคุณ เอ๊กซ์
 :054: :054: :054:

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ได้รับวัตถุมงคลแล้วครับ ด้วยความขอบคุณ  :054:

ขอแซวนิดนึง ตั้งใจแพคส่งเกินไปป่าวครับท่านแอ๊ค เล่นซ๊ะเป็นมัมมี่เลย ขนส่งไงก็ไม่มีทางชำรุดเด็ดขาด
จะมาชำรุดตอนแกะออกจากห่อมัมมี่นี่แหล่ะ  :095: :053: :053:

ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆครับท่าน   

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ผมสวนทางลงไปกรุงเทพพอดี  :075: ฝากเพื่อนรับแทนแล้ว วันที่ 2 ค่อยขึ้นมาชื่นชมเองอีกทีงั้น ขอบคุณนะครับ  :002:

ปีระกา

87.ปีระกา ได้รับของแล้วนะครับ

ขอบคุณมากครับ (ว่างๆมาเที่ยวใต้จะขออนุญาติเลี้ยงข้าวนะครับ)

• ตติยะ
ขอบคุณพี่ๆทีมงานมากครับที่มีกิจกรรมดีๆเเบบนี้

ผมnarupongได้รับวัตถุมงคลเเล้วครับ

ฝากขอบคุณใน ณ ที่นี่ด้วยครับ :054: :054: :054:

ออฟไลน์ john_4682

• สัตตมะ
  • **
รับวัตถุมงคลเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณ คุณเอ็กซ์และทีมงานทุกท่านครับ

ออฟไลน์ นันท์นภัส

• ฉัฏฐะ
  • *
ได้รับวัตถุมงคลแล้วค่ะ ขอบคุณมากๆๆค่ะ ดีใจมากเลย :054: :054:

ออฟไลน์ khum

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ได้รับวัตถุมงคลแล้วครับ ขอขอบคุณ~เสน่ห์ack01~และทีมงานทุกๆท่านครับ

ออฟไลน์ aekkamol

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ไปรับวัตถุมงคล+ของแถม มาแล้วที ม.หอการค้า ขอบคุณมากๆ ครับท่านเอ๊กซ์

แหมแถวนั้นบรรยากาศดี สดชื่น รู้งี้ไปรับตั้งนานแล้วครับ  :058:

ออฟไลน์ soulballza

• จตุตถะ
 ได้รับของเเล้วครับ  ขอบคุณมากนะครับ

เเละต้อง ขอขอบพระคุณ  คุณ beath1999  มากนะครับ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
เข้ามาขอบคุณอีกครั้งนะครับ ได้รับวัตถุมงคลเรียบร้อยแล้วครับ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ได้รับวัตถุมงคลเรียบร้อยแล้วครับ

ขอบพระคุณมากครับ

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณครับคุณเอ๊กซ์
ผมได้รับวัตถุมงคลแล้วครับ  แต่มาบอกช้าไปหน่อยครับ
พอดีคอมเสีย

ออฟไลน์ moopuk

• iiMooPuk
  • จตุตถะ
  • ~*ไม่ได้ชอบความโดดเดี่ยว..แค่ต้องการอิสระและเสรี*~
    • MSN Messenger - Dora_MonOle@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - sweetheartclassic@yahoo.com
    • FACEBOOK
ขอโทษที่เข้ามาช้าคะ ถ้าจะรับที่วัดหรือจะให้ช่วยฝากไว้กับน้าที่วัด จะติดต่อใครยังไงหรือคะ

ส่วนใหญ่ไปวัดวันธรรมดา..อ่ะคะ

ขอบคุณนะคะ.. :049:
..โลกของเธอมันควรต้องเป็นของเธอ ใครไม่ยอมรับเธอช่างเขา..

..โลกของเรามันควรต้องเป็นของเรา แค่ทำทุกวันให้ดีเท่านั้น..

• ตติยะ
ก่อนอื่นต้องขอโทษคุณเอ็กซ์
ที่ใช้พื้นที่ของกระทู้นี้นะครับ
คือ ผมจะถามคุณเอ็กซ์ว่า
ได้จีวรของหลวงปู่มารึยังครับ
จะขอแบ่งสักสองชิ้นนะครับ
ปล. ที่เคยขอตอนไปรับพระ
ที่หอการค้านะครับ
                  ขอบคุณครับ

• ผู้คุมกฎ
ขอโทษที่เข้ามาช้าคะ ถ้าจะรับที่วัดหรือจะให้ช่วยฝากไว้กับน้าที่วัด จะติดต่อใครยังไงหรือคะ

ส่วนใหญ่ไปวัดวันธรรมดา..อ่ะคะ

ขอบคุณนะคะ.. :049:

เรื่องติดต่อรับของที่วัด ส่งPM ติดต่อคุณเสน่ห์เอ เลยครับ

เดี๋ยวคุณเอ จะดำเนินการให้นะครับ :001:
ก่อนอื่นต้องขอโทษคุณเอ็กซ์
ที่ใช้พื้นที่ของกระทู้นี้นะครับ
คือ ผมจะถามคุณเอ็กซ์ว่า
ได้จีวรของหลวงปู่มารึยังครับ
จะขอแบ่งสักสองชิ้นนะครับ
ปล. ที่เคยขอตอนไปรับพระ
ที่หอการค้านะครับ
                  ขอบคุณครับ

ขอโทษที่ไม่ได้ติดต่อกลับนะครับพี่ เนื่องจากพึ่งจะผ่านพ้นมรสุมเรื่องงานครับ  :001:

ขอเป็นอาทิตย์หน้านะครับ เดี๋ยวนัดวันกันอีกทีนะครับ :002:

• สัตตมะ
  • **
เพิ่งกลับเชียงใหม่ ได้รับเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณมากครับ  :001:

• ตติยะ
ขอโทษที่ไม่ได้ติดต่อกลับนะครับพี่ เนื่องจากพึ่งจะผ่านพ้นมรสุมเรื่องงานครับ 

ขอเป็นอาทิตย์หน้านะครับ เดี๋ยวนัดวันกันอีกทีนะครับ

ไม่เป็นไรครับ ผมต่างหากต้องขอบคุณคุณเอ็กซ์มากๆ
ไม่ต้องรีบครับ สะดวกเมื่อไร ค่อยนัดก็ได้ครับ
แล้วก็ขอให้โชคดีเรื่องงานนะครับ
อดทนครับ อดทน ดีกว่าทนอดครับ

• ผู้คุมกฎ
แจ้งทราบทุกท่านที่มีรายชื่อ ที่ยังไม่ได้รับวัตถุมงคลนะครับ

ขอให้ทุกท่านดำเนินการให้เรียบร้อยในทุกๆท่านเลือก

โดยวันอาทิตย์ที่ 18 ธันวาคม 2553 เป็นวันสุดท้ายนะครับ

...วัตถุมงคลที่เหลือจากกิจกรรมครั้งนี้ จะทำการจัดกิจกรรมใหม่ ในช่วงเทศกาลปีใหม่...

...เพื่อเป็นของขวัญปีใหม่ให้กับเพื่อนๆสมาชิกที่ยังไม่ได้รับวัตถุมงคลครับ...

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ขอบคุณครับพี่เอ็กซ์
ได้ของแถมมาเพียบเลย  :015:

ปล.เพิ่งจะว่างมาเข้าบอร์ดซะที คงยังไม่สายที่จะกล่าวขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ อาริงาโต

• -
  • สัตตมะ
  • **
  • -
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
    • -
อยากได้บางจัง
“ มา มะ  ปะริภุญชันตุ  จะมหาภูตา  อาคัจฉายะ  อาคัจฉามิ  เอหิมะมะ  มามา ”

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
ไปวัดมาเมื่อวันเสาร์ เข้าไปขอรับกับ เสน่ห์ที แต่เนื่องจากเสน่ห์เอ ไม่ได้เตรียมมา เพราะผมไม่ได้แจ้งเอาไว้ก่อน (เราผิดเองแหละ) แต่ก็ไม่กลับมือ/หลังเปล่า ได้ "ยันต์นะพระฉิม" หลวงพ่อญา กับ "น้องพารวย"กลับมาด้วย สุโค่ยยยยยยยยย

• ผู้คุมกฎ
แจ้งการจัดส่งวัตถุมงคล 14/12/2553 เวลา9.46น.

ลำดับที่2.SwEEtGarM         ทางเลือกที่1        เลขที่พัสดุไปรษณีย์ EH 6932 9390 1 TH

เวลา 13.50น.

ลำดับที่30.BERM               ทางเลือกที่1       เลขที่พัสดุไปรษณีย์ EH 6932 9922 9 TH
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ธ.ค. 2553, 02:05:21 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ลำดับที่29 NONGEAR44 เลือกทางที่3 ครับ โอนเงินให้แล้วครับ ที่อยู่ pm ไม่ได้ครับ ข้อความpm ของท่าน ~เสน่ห์ack01~ เต็มครับ

• ผู้คุมกฎ
ลำดับที่29 NONGEAR44 เลือกทางที่3 ครับ โอนเงินให้แล้วครับ ที่อยู่ pm ไม่ได้ครับ ข้อความpm ของท่าน ~เสน่ห์ack01~ เต็มครับ

ไม่น่าจะเต็มนะครับ ระบบแจ้งว่าmailboxเหลืออีก50%ครับ :001:

• เด็กวัด
ได้รับของแล้วนะครับกราบขอบพระคุณพระอาจารย์ที่เมตตา

ขอบคุณเพื่อนต้น พี่เอ พีเอ็กซ์ และพี่ๆทุกคนมากครับ 

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ...ขอขอบคุณท่านเอ็กซ์มากครับ

ออฟไลน์ moobin992

• ศิษย์ฅนโบราณ รุ่น ๔
  • ตติยะ
    • MSN Messenger - totone2002@hotmail.com
ลำดับที่ 77 ขอเลือกวิธีที่ 3 ครับ เดี๋ยวโอนค่าดำเนินการให้จะแจ้งทาง PM อีกที ขอบคุณครับ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
พี่ๆทีมงานเว็บบอร์ดบางพระครับ วัตถุมงคล ของผม ผมยกให้กับ eak_rescue นะครับ พอดีพี่เขามาไม่ทันกิจกรรม ผมเห็นว่าผมได้มากแล้ว ผมยกให้กับ eak_rescue แล้วกันนะครับ  :005:

• ผู้คุมกฎ
พี่ๆทีมงานเว็บบอร์ดบางพระครับ วัตถุมงคล ของผม ผมยกให้กับ eak_rescue นะครับ พอดีพี่เขามาไม่ทันกิจกรรม ผมเห็นว่าผมได้มากแล้ว ผมยกให้กับ eak_rescue แล้วกันนะครับ  :005:

เอาเป็นว่ารับของไปก่อนดีไหมครับ ว่ากันตามกติกาจะดีกว่าครับ

หลังจากได้รับแล้วนั้น จะยกให้ใครก็ตกลงกันเองดีกว่านะครับ

ดำเนินการทุกอย่างให้เสร็จสิ้นก่อนวันที่ 18 ธันวาคม 2553 นะครับ

ส่วนวัตถุมงคลที่เหลือเพียงเล็กน้อยจากผู้ที่สละสิทธิ์ในกิจกรรมในครั้งนี้

จะดำเนินการจัดกิจกรรมใหม่อีกครั้งตามที่ประกาศไว้ครับ

ท่านใดที่ต้องการวัตถุมงคล ก็รอฟังประกาศนะครับ

• สัตตมะ
  • **

เอาเป็นว่ารับของไปก่อนดีไหมครับ ว่ากันตามกติกาจะดีกว่าครับ

หลังจากได้รับแล้วนั้น จะยกให้ใครก็ตกลงกันเองดีกว่านะครับ

ดำเนินการทุกอย่างให้เสร็จสิ้นก่อนวันที่ 18 ธันวาคม 2553 นะครับ

ส่วนวัตถุมงคลที่เหลือเพียงเล็กน้อยจากผู้ที่สละสิทธิ์ในกิจกรรมในครั้งนี้

จะดำเนินการจัดกิจกรรมใหม่อีกครั้งตามที่ประกาศไว้ครับ

ท่านใดที่ต้องการวัตถุมงคล ก็รอฟังประกาศนะครับ

อย่าส่งให้ทางผมได้ไหมครับ เด๋วพี่เอก เขาเข้ามาเลือกเองครับ ว่าจะเอาวิธีไหน ครับ เอาเป็นว่า ผมสละ สิทธิ ก่อนเด้อครับ

• ผู้คุมกฎ
แจ้งการโอนจัดส่งวัตถุมงคล 17/12/53 เวลา 10.47น.

ลำดับที่77 moobin992    เลขที่พัสดุไปรษณีย์ EH 6932 9594 7 TH

ลำดับที่29 NONGEAR44 เลขที่พัสดุไปรษณีย์  EH 6932 9595 5 TH