ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูให้หน่อย หลวงพ่อสุด  (อ่าน 1609 ครั้ง)

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ช่วยดูให้หน่อย หลวงพ่อสุด
« เมื่อ: 04 พ.ค. 2554, 09:56:13 »
เรียน ท่านผู้มีความรู้ เหรียญหลวงพ่อสุด ช่วยดูให้หน่อย ว่าแท้ หรือ เทียม
ขอบคุณครับท่าน

อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
ตอบ: ช่วยดูให้หน่อย หลวงพ่อสุด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 พ.ค. 2554, 10:02:00 »
ผมว่า น่าจะแท้ แต่ไม่ใช่ บ๊อควัดกาหลงครับ ผิดพลาด ประการไดขออภัยครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ตอบ: ช่วยดูให้หน่อย หลวงพ่อสุด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 พ.ค. 2554, 10:22:27 »
ส่วนตัวไม่ชอบครับ เคยโดนมาเหรียญนึง.

ผิดพลาดขออภัยครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พ.ค. 2554, 10:23:02 โดย ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์) »

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 พ.ค. 2554, 10:26:08 »
รอผู้รู้ ผู้ให้ความกระจ่างชัด เข้ามาตอบครับ 17; 17;

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ เพื่อเป็นความรู้ ขอบคุณครับผม) :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 พ.ค. 2554, 11:14:21 »
ไม่ดีครับ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 พ.ค. 2554, 12:01:31 »
ไม่ดีอีกเสียงครับ

ออฟไลน์ niphatpong

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 พ.ค. 2554, 05:29:29 »
เข้ามาศึกษาครับผม

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 พ.ค. 2554, 07:43:06 »
เข้ามาชมครับ

ออฟไลน์ vst

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 ส.ค. 2554, 06:02:53 »
 :075:ดูไม่ดีครับตำหนิจุดตายไม่มีปรากฎเลย