ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเป็นศิษย์วัดโคกกระทือบ้างครับ  (อ่าน 3433 ครั้ง)

ออฟไลน์ games601

• ตติยะ
    • อีเมล
     ขออุญาติครับ    มีใครเป็นศิษย์  หลวงพ่อวิฑูล  วัดโคกกระทือ จ.สุโขทัย บ้างครับ                                                                 

พอดีผมได้ไปหาท่านบ่อยๆ แต่ผมอยู่  พิษณุโลก  ครับ

เผื่อมีใครเป็นศิษย์ที่นั่นผมจะได้สอบถามปรึกษาอะไรได้บ้างครับ

:086: :005:

ออฟไลน์ Briellez

• ปฐมะ
  • *
ตอบ: ใครเป็นศิษย์วัดโคกกระทือบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 เม.ย. 2561, 01:23:33 »
ผมมีเพื่อนเป็นศิษย์อยู่อ่ะ