ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่ผู้รู้เกี่ยวกับตะกรุดยันต์ธงชัยนวหรคุณด้วยครับ  (อ่าน 1319 ครั้ง)

ออฟไลน์ boom๘lasner

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
1.ไม่ทราบว่ามีคาถาบูชาไหมคับ
2.ไม่ทราบว่าใ้ห้ผลด้านไหนครับแคล้วคลาดหรือคงกระพันชาตรี

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ praamulet

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ท่องนำโม3จบ แล้ว จะไปไหนมาไหน ก็ ให้คุ้มครองครับ ไม่ต้องมีคาถาอะไรมากมายครับ ถ้าจะให้ดีต้องเจาะรู เพื่อรับพลังจากข้างนอกยิ่งดีครับ

ออฟไลน์ boom๘lasner

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ท่องนำโม3จบ แล้ว จะไปไหนมาไหน ก็ ให้คุ้มครองครับ ไม่ต้องมีคาถาอะไรมากมายครับ ถ้าจะให้ดีต้องเจาะรู เพื่อรับพลังจากข้างนอกยิ่งดีครับ

เจาะรูนี่คือประมาณไหนหรอคับ