ผู้เขียน หัวข้อ: เกาะเพชรกับดาวล้อมเดือนต้องไปสักกะพระอาจารย์ไหนดี.สมชใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคะ  (อ่าน 9942 ครั้ง)

ออฟไลน์ phatcha

• ตติยะ
    • MSN Messenger - sasathonk@hotmail.com
    • อีเมล
มีห้าแถวแล้วคะ สักลงหมึก กะพระอาจารย์ นัน มาคะ สวยมากๆๆๆๆ

หยุดความเลว ที่.. ไล่ล่าคุณ

ออฟไลน์ lllll_MEW_lllll

• ตติยะ
ขอชมห้าเเถวหน่อยครับ
ขอบคุณครับ
เกราะเพชรผมก็อยากได้ไว้บ้าง
อยากทราบเหมือนกันครับ :054:

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ยันต์เกาะเพชร เห็นน้อยคนอ่ะครับที่ได้ ส่วนดาวล้อมเดือน เป็นไงอ่ะครับ นึกภาพไม่ออก พุทธคุณด้านไหนนะ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
ดาวล้อมเดือน ต้องไปสักกุฎิพระมหาสมชาย เป็นรูปเพชรพญาธรบ้าง ปลัดบ้าง ล้อมรอบเป็นวง ราคาสักยันต์ ตามลายจ๊ะ
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

• ตติยะ
    • MSN Messenger - sasathonk@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณครับ

ยังไม่หายลอกเลยคะ คิดว่าจะไปรับเกาะเพรชอีก

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอบคุณครับ

ยังไม่หายลอกเลยคะ คิดว่าจะไปรับเกาะเพรชอีก

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
อยากเห็น จัง ว่า หน้าตาเป็นไง ยันต์เกราะเพชรผมก็อยากได้ ครับ

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ยังไม่เคยเหนเหมือนกันนะครับผม รอดูรูปนะครับผม

ออฟไลน์ Pig_Never_Die

• สัตตมะ
  • **
ถ้าเป็นยันต์เกราะเพชรแบบหลวงปู่ปาน ที่กุฏิหลวงพ่อต้อยก็มีสักครับผมเคยเห็นอยู่เหมือนกัน แต่เลือกไม่ได้ครับ แล้วแต่หลวงพ่อจะเมตตา แต่ถ้าสักยันต์นี้ห้ามกินเหล้าเด็ดขาดนะครับ  :002:

รูปจากหลังท่านผู้การเสือครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มิ.ย. 2552, 11:20:27 โดย Pig_Never_Die »

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
ผมเอง อยากได้5แถวมากๆ แต่ไม่กล้า ขอหลวงพี่สักที

:002:

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล

ออฟไลน์ 5 แถว

• ตติยะ
    • อีเมล
ผมเอง อยากได้5แถวมากๆ แต่ไม่กล้า ขอหลวงพี่สักที

:002:
หลวงพี่อนันไงค่ะท่านเมตตาและใจดีคะ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
เกราะเพชร สักแล้วต้องเลิกเหล้าเด็ดขาดนะครับ
ห้ามดื่มของมึนเมาทุกชนิด และห้ามลักทรัพย์
เป็นอันขาดครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
เกราะเพชร สักแล้วต้องเลิกเหล้าเด็ดขาดนะครับ
ห้ามดื่มของมึนเมาทุกชนิด และห้ามลักทรัพย์

อยากทราบว่า ทำไมต้องเลิกเด็ดขาดครับผม
ถ้าเผลอไปดื่มแล้วจะเกิดผลอะไรขึ้นหรือครับ  :086:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com

อยากทราบว่า ทำไมต้องเลิกเด็ดขาดครับผม
ถ้าเผลอไปดื่มแล้วจะเกิดผลอะไรขึ้นหรือครับ  :086:

ยันต์ที่สักไว้ก็จะเหลือแค่หมึกเปล่าๆ ช่วยอะไรไม่ได้อะครับ เหอๆ 42;

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป

ยันต์ที่สักไว้ก็จะเหลือแค่หมึกเปล่าๆ ช่วยอะไรไม่ได้อะครับ เหอๆ 42;

ตามนั้นเลยครับท่านก๊อต   เหรอแต่หมึกเปล่าๆ แถมยังทำผิดต่อครูบาอาจารย์  ผมว่าไม่ดีนะครับ

ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ของสูงบางอย่าง ถ้ายังไม่ถึงเวลาและคิดว่ายังปฎิบัติตัวไม่ได้ ก็อย่ารีบร้อนครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ burt

• จตุตถะ
    • อีเมล

ได้รับเมตตาจากหลวงพี่แป๊วครับ

ออฟไลน์ artid22

• จตุตถะ
    • อีเมล
.ครับเคยเห็นหลวงพี่ต้อยสักอยู่ครับ  เห็นหลวงพี่บอกว่ารักษาตาแบบของหลวงพ่อปานนะครับ  ได้ไปต้องรักษาดีๆนะครับ