ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องรบกวนพี่ๆอีกแล้วครับ  (อ่าน 976 ครั้ง)

ออฟไลน์ baboon

• สัตตมะ
  • **
  • อยากให้ลิงมาอยู่เต็มหลัง
    • อีเมล
ต้องรบกวนพี่ๆอีกแล้วครับ
« เมื่อ: 10 มี.ค. 2552, 01:00:59 »
สอบถามยันต์ทั้งสองหน่อยครับว่ายันต์อะไร ดีทางไหนครับ :050:

รบกวนด้วยครับเพราะผมคงจะไม่ได้เล่น net นานเลยครับ
คือว่าผมจะบวชวันที่ 22  มี.ค แต่ต้องไปอยู่วัดตั้งแต่วันที่ 16 นี้แล้วครับ
ขอบคุณครับ :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: ต้องรบกวนพี่ๆอีกแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มี.ค. 2552, 09:03:36 »
เหมือนยันต์ในสายหลวงปุ่ทอง วัดราชโยธาเลยนะครับ.. 36;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ พยัคฆ์จำศีล

• ปัญจมะ
  • !!! ความทุกข์ที่เกินทน จะหลอมคนให้ทนทาน !!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มี.ค. 2552, 08:27:05 »
ผู้รู้ช่วยหน่อยคับผมก็อยากรู้เหมือนกันคับ
~~~ จะเป็นคนให้เหนือคนต้องอดทนให้ถึงที่สุด  ~~~

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มี.ค. 2552, 09:51:49 »
รอฟังข้อมูล
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ~KittY~

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ชมรมคนรักพ่อแก่
    • MSN Messenger - superkidman@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 มี.ค. 2552, 12:52:17 »
อนุโมทณาด้วยน๊ะครับ

อยากบวชเหมือนกัลแต่ยังหาโอกาสไม่ได้เลย

ติดเรียน เรียน เรียน ไม่จบซ๊ะที

T~T
ที่ไหนมีรัก ที่นั้นมีทุกข์ จัยขื่นขม ชัวนิรันณ์

http://www.acccomp.ath.cx/meu/
                 ชมรมคนรักพ่อแก่