ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามบูชาวัตถุมงคลของวัดบางพระทางไปรษณี....  (อ่าน 968 ครั้ง)

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
:086:อยากทราบว่าบูชาวัตถุมงคลของวัดบางพระทางไปรษณีได้ไหมครับ
พอดีวันนั้นได้ไปร่วมพิธีบูชาครูได้บูชาไปบางส่วนแล้วเงินหมดพอดีครับอยากบูชาอีกจริงๆครับ ขอบคุณครับ  :086:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มี.ค. 2553, 11:50:48 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ wongrad

• จตุตถะ
    • อีเมล
ลองสอบถามหลวงพี่เว็บดูนะครับ....ไม่งั้นก็ไปที่วัดเลยเด้อ..
.......เจ้าเมืองเจียงใหม่......

ออฟไลน์ midnightguy

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น สายตลาดพลู
เบอร์ติดต่อ วัดบางพระครับ
โทร. ๐๓๔ ๓๘๙ ๓๓๓
ทำดีได้ดี - ทำชั่วได้ชั่ว
ทำดีอย่าหวังผล ทำแล้วตัวเราสบายใจก็เพียงพอแล้ว!!
รับวาง Server - Webboard ทุกชนิด เว็บวัด ติดต่อทำให้ฟรีจ้า
PIN:21770489