ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมีเบอร์โทรของ หลวงพี่ พัน...กรุณาช่วยบอกทีจ้า  (อ่าน 2051 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายจันหนวดเขี้ยว

• สัตตมะ
  • **
  • *บารมีหลวงพ่อเปิ่นรักษา*
ท่านใดมีเบอร์โทรของ หลวงพี่ พัน...กรุณาช่วยบอกทีจ้า...นี่เมลล์...น้า.นะจ้า...banrajan01@hotmail.com  รบกวนด้วยนะจ้า
เพื่อพ้องเพื่อนกูจะสู้หลังชนฝา เพื่อพี่น้องกูจะสุดใจกล้า เพื่อลูกเมียกูจะสู้สุดแรงล้า เพื่อบ้านเมืองกูจะสู้จนสิ้นเลือดหยดสุดท้าย 55555

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
มีครับ แต่ไม่ทราบว่าจะนำไปทำอะไรครับ แล้วหลวงพี่พันธ์อณุญาติรึยังครับ!!!!! :062:

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
อืม.......................

ออฟไลน์ ๛พุทธานุภาพ๛

• ปัญจมะ
  • " ชีวิตไม่มีคงกะพัน ความดีเท่านั้นจึงอยู่คงดี "
    • อีเมล
อืม สวัสดีครับน้าจัน.....  คือว่า เบอร์โทรนั้น ลูกศิษย์ใกล้ชิดท่านก็มี เกือบทุกคนนะครับ เพียงแต่ว่า มีเบอร์โทรท่านแล้ว บางที จะเป็นการรบกวน หลวงพี่ ท่านหรือป่าวครับ ท่านอาจจะติดกิจสงฆ์ อยู่บางทีน้าโทรไป อาจจะลำบากต่อการพูดคุย นะครับ แต่ก็แล้วแต่นะครับ อิอิ.. :075: :075: :075: :075: :075: :002: :002: :002:
"บุญอยู่กับคนทำ  กรรมอยู่กับคนก่อ"

ออฟไลน์ นายจันหนวดเขี้ยว

• สัตตมะ
  • **
  • *บารมีหลวงพ่อเปิ่นรักษา*
ผม..จะไปหาอาจารย์ของผม..ซึ่งปัจุบันนี้ไม่ทราบว่าท่านไปอยู่ที่ไหนแล้วเลยอยากไปกราบ..ที่ผมต้องการทราบเบอร์โทรของท่านเพราะว่าจะสะดวกต่อการคุยในการถามทางเพื่อจะเดินทางไปหาท่าน ...ไม่ทราบว่าท่านใด พอจะให้ได้บ้างครับ

ออฟไลน์ ๛พุทธานุภาพ๛

• ปัญจมะ
  • " ชีวิตไม่มีคงกะพัน ความดีเท่านั้นจึงอยู่คงดี "
    • อีเมล
เห็นว่าท่าน  ย้ายไปที่ สิงห์บุรี แล้วครับน้าจัน ..

ออฟไลน์ แสงเอ้ยเจ้า

• ตติยะ
    • ICQ Messenger - 162956910
    • MSN Messenger - maeay_07@msn.com
    • Yahoo Instant Messenger - maeay_07@yahoo.co.th
    • อีเมล
ป้าก๊อยากรู้ที่อยู่ของ หลวงพี่ พัน ด้วยคนนะค่ะ  เผื่อจะมีโอกาสได้ไปกราบท่านบ้าง ใครรู้ที่อยู่ของวัด ช่วยบอกด้วยนะค่ะ

ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ jetuk_3@hotmail.com
ชะตา ฤ จะสู้ฟ้าลิขิต ชีวิตข้าๆขอลิขิตเอง