ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำผู้รู้เรื่องสักยันต์ด่วนด้วยครับสมาชิกใหม่  (อ่าน 1678 ครั้ง)

ออฟไลน์ usa

• ทุติยะ
  • **
ผมอยากไปสักยันต์กับอาจารย์บุญมี ที่กาฬสินธ์ แต่ไปไม่ถูก ไม่รู้จะติดต่อใครได้ และมีค่ายกครูเท่าไหร่ครับและสักยันต์อะไรดีครับ

ออฟไลน์ ๛พุทธานุภาพ๛

• ปัญจมะ
  • " ชีวิตไม่มีคงกะพัน ความดีเท่านั้นจึงอยู่คงดี "
    • อีเมล
อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ เป็น ศิษย์หลวงปู่ ครับ อาจารย์อยู่ที่กาฬสิน ส่วนค่าครู นี้ผมคิดว่า น่าจะ 25 บาท ก็เริ่มที่ยันต์ เก้ายอด 8 ทิศ งบน้ำอ้อย ตามตำรับหลวงปุ่
แสดงว่า คุณ usa? อยู่ภาคอีสานหรอครับ...  ผมคน บุรีรัมย์ ครับ :075: :075: :075:
"บุญอยู่กับคนทำ  กรรมอยู่กับคนก่อ"

ออฟไลน์ จอมเมฆินทร์

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "บูรพา ไร้ พ่าย"

อยู่ ที่ไหน อะคุณ  usa    แอดเมลล์ มาหาผม ละกาน

เผื่อจะได้ไปพร้อม ๆ กัน

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
ท่านจอมเมฆินทร์ บ้านอาจารย์บุญมี ท่านไกลจากตัวเมืองมากไหมรู้แต่ว่าอยู่ ต.หลุบ อ.เมือง จ.กาฬสินธ์พอดีต้นเดือนจะขึ้นไปทำงานแถวอีสานเหนืออีสานใต้อยากแวะไปเยี่ยมท่านซักหน่อย....