ผู้เขียน หัวข้อ: มีมาให้งงอีกตามเคย..ช่วยดูหน่อย  (อ่าน 1340 ครั้ง)

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ตุ๊กตาทององค์นี้ละ....สายตรงดูให้หน่อย

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com
ตอบ: มีมาให้งงอีกตามเคย..ช่วยดูหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 ก.พ. 2553, 11:56:04 »
ไม่น่าครับ
อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ นะในปิด โมร่วมมิตร พุธปิดเบื้องบน ทาปิดซ้ายขวา ยะอุดเป็นมะหาอุด อุดด้วยนะโมพุทธายะ นะอุดโมอัด ยะปัด โมปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ปิดทวารทั้งเก้า ปิดทั้งข้างนอก ปิดทั้งข้างใน ปิดทั้งไม้

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ตอบ: มีมาให้งงอีกตามเคย..ช่วยดูหน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ก.พ. 2553, 10:42:16 »
กุมาร สายหลวงพ่อเต๋ หลวงปู่แย้ม ลุงต้อลองไปฝากรูปใว้ที่เวปบอร์ดของรวมพลคนรักวัดสามง่าม ก็ได้ครับ ชัดเจนดีครับ อิอิ

ขอให้โชคดีครับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ก.พ. 2553, 01:02:42 »
กุมาร สายหลวงพ่อเต๋ หลวงปู่แย้ม ลุงต้อลองไปฝากรูปใว้ที่เวปบอร์ดของรวมพลคนรักวัดสามง่าม ก็ได้ครับ ชัดเจนดีครับ อิอิ

ขอให้โชคดีครับ

http://www.pantown.com/x_group.php?id=34549&area=4 นี่ครับเว็บแพนทาว รวมพลคนรักวัดสามง่าม  :016:  :053:

หากผิดกฏก็ต้องขออภัยด้วยนะครับ 

ออฟไลน์ นามมงคล

• บางคนฝันที่จะประสบความสำเร็จอย่างสวยหรู ในขณะที่บางคนกำลังลงมือกระทำ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 ก.พ. 2553, 01:45:30 »
ตุ๊กตาทอง องค์นี้...ดูไม่ดีครับ(ผิดพิมพ์พอสมควร)

ปล. ผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

เขา..ผู้สูญสิ้นทรัพย์สินไป           เขา..สูญเสียมากเหลือเกิน
เขา..ผู้สูญสิ้นเพื่อนไป               เขา..สูญเสียมากกว่า
เขา..ผู้สูญสิ้นความศรัทธา           เขา..ผู้นั้น.. สูญเสียยิ่งกว่าใครๆ

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 ก.พ. 2553, 10:55:50 »
ขอบคุณครับ!เป็นหนทางไปสู่แสงสว่าง ต้องแบบนี้ซิถึงจะเรียกว่ารักกันจริง :114: :114: :090: :090:
........................................ลุงต้อ... 23; 23;.