ผู้เขียน หัวข้อ: อยากบูชาวัตถุมงคลวัดบางพระแต่อยู่ไกลทำไงดีครับ  (อ่าน 1161 ครั้ง)

ออฟไลน์ มนต์ตรามหาเวทย์

• มารไม่มี บารมีไม่เกิด
  • ฉัฏฐะ
  • *
   ตามหัวข้อเลยครับพอดีอยู่เชียงรายอยากได้เหรียญหัวเสือหลวงพ่อเปิ่น มีแนวทางไหนบ้างครับพี่น้อง แนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ phongsak_ng

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล
ท่านครับ...

:085: :085: :085: ของดีดีที่เรามีศัทธา...ซักครั้งเถอะครับ...มาเช่าบูชาที่วัดบางพระ..เลยดีกว่านะครับ

:093: (ชาวต่างชาติยังมาสักยันต์ที่วัดเลยครับ)  :093:

ออฟไลน์ มนต์ตรามหาเวทย์

• มารไม่มี บารมีไม่เกิด
  • ฉัฏฐะ
  • *
มีโอกาสไปแน่นอนครับ
หวังว่าคงไปเจอเพื่อนๆที่นั่นด้วยเน่อครับ

ออฟไลน์ midnightguy

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น สายตลาดพลู
ลองโทรไปที่วัดบางพระ โทร. ๐๓๔ ๓๘๙ ๓๓๓  ดูนะครับ ว่ามีบริการส่งด้วยหรือเปล่า
ทำดีได้ดี - ทำชั่วได้ชั่ว
ทำดีอย่าหวังผล ทำแล้วตัวเราสบายใจก็เพียงพอแล้ว!!
รับวาง Server - Webboard ทุกชนิด เว็บวัด ติดต่อทำให้ฟรีจ้า
PIN:21770489

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
เคยได้โทรถามกับทางวัดบางพระแล้วตอนนี้ไม่มีการจัดส่งแล้วครับ