ผู้เขียน หัวข้อ: ปลัดติดปีก......หลวงพี่พันธ์  (อ่าน 1325 ครั้ง)

ออฟไลน์ oz

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ปลัดติดปีก......หลวงพี่พันธ์
« เมื่อ: 10 พ.ค. 2553, 11:27:51 »
เจ็บครับโดยเฉพาะที่หน้าเเข้ง
เเต่หลวงพี่บอกว่าดีมากๆ :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: ปลัดติดปีก......หลวงพี่พันธ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 พ.ค. 2553, 01:17:26 »
ขอบคุณครับ คิดถึงพระอาจารย์พันธ์มากครับ... :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
ตอบ: ปลัดติดปีก......หลวงพี่พันธ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 พ.ค. 2553, 06:48:55 »

เจ็บครับโดยเฉพาะที่หน้าเเข้ง
เเต่หลวงพี่บอกว่าดีมากๆ :015:

เชื่อครับถ้าเป็นตรงไหนก็ต้องเจ็บแน่นอน น้ำหนักมือของท่านไม่ธรรมดา  โดยเฉพาะถ้าเป็นหัวเข่า  . . .  :002:

ขอกราบนมัสการหลวงพี่พันธ์ มา ณ.ที่นี้ด้วยครับ   :054:

--------- ขอบคุณครับ  ----------

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 พ.ค. 2553, 08:34:54 »
สวยดีครับ

เพิ่งจะเคยเห็นครับ

ยันต์ปลัดติดปีกนี้...คงจะเมตตา สุดๆเลยนะครับ
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 พ.ค. 2553, 10:28:01 »
ได้ของดีอีกแล้วครับ.. :053:
เมื่อคืนโทรไปหาท่านอาจารย์พันธ์ 3 ทุ่มยังสักอยู่แลย.. :054: