ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถาม ผู้รู้เกี่ยวกับอาจารย์หนวดครับ  (อ่าน 3818 ครั้ง)

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
ลูกศิษย์อาจารย์หนวดท่านใด พอจะรู้บ้าง ว่าอาจารย์ยังมาสักที่วัดบางพระอยู่หรือป่าว หรือ สัก ที่ จ.กาญจนบุรี  อยากจะทราบที่อยู่ หรือสำนักสักของอาจารย์หนวด ใน จ.กาญจนบุรีครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ oz

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลองค้นหาเมล์เก่าๆดูครับ
พวกพี่ๆเขาตอบละเอียดเลย :017:

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

ลองดูครับ

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,15557.msg139072.html#msg139072

-------------------  โ ช ค ดี ค รั บ -----------------

ออฟไลน์ psa005007

• ความศรัทธาและเชื่อมั่น
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • www.psa005007@hotmail.com
    • อีเมล
 :053:อาจารย์หนวดไม่ได้สักที่วัดแล้วนะครับ

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
ขอบคุณทุกท่าน มากๆครับสำหรับข้อมูล

แสดงว่าตอนนี้ แกสักแต่ที่บ้านอย่างเดียวใช่ไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มิ.ย. 2553, 09:46:49 โดย โยมเพชร »

ออฟไลน์ psa005007

• ความศรัทธาและเชื่อมั่น
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • www.psa005007@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณทุกท่าน มากๆครับสำหรับข้อมูล

แสดงว่าตอนนี้ แกสักแต่ที่บ้านอย่างเดียวใช่ไหมครับ
สักที่บ้านครับ แต่อาจารย์มีคิวต้องไปสักต่างประเทศครับ เพื่อสืบสานและเผยแพร่ลายสักยันต์
ของวัดบางพระครับ เร็วๆๆนี้อาจารย์หนวดจะเดินทางแล้วครับ

• สัตตมะ
  • **
จะมีท่านใดเมตตา ให้เบอร์ติดต่อของอาจารย์หนวด ทางข้อความส่วนตัวบ้างครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูง

ไวๆนี้ผมจะไปเยี่ยมเยียนท่านที่บ้าน เพราะว่าห่างจากบ้านพักตากอากาศของผม ที่อ.ด่านช้าง สุพรรณบุรี ประมาณ 60 กม. ก็คงถึงบ้าน อาจารย์หนวด นะครับ

รบกวนท่านผู้ใจบุญ เรื่องเบอร์ติดต่ออาจารย์หนวดด้วยนะครับ