ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าหนุมานอะไรครับ  (อ่าน 2189 ครั้ง)

ออฟไลน์ fon913

• หนุมานเชิญธง
  • จตุตถะ
  • ไม่มีอะไรที่เราทำไม่ได้
    • อีเมล
อยากทราบว่าหนุมานอะไรครับ
« เมื่อ: 30 ก.ค. 2553, 05:55:30 »
อยากทราบว่าหนุมานอะไรครับ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: อยากทราบว่าหนุมานอะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 ก.ค. 2553, 08:54:46 »
แล้วหนุมานอะไรล่ะครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
ตอบ: อยากทราบว่าหนุมานอะไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 ก.ค. 2553, 09:30:30 »
สงสัยหนุมานกำบังกาย ถึงมองไม่เห็น   สาธุ

ออฟไลน์ คนเมืองเหนือ

• จตุตถะ
  • ชาติไทยจะยิ่งใหญ่เมื่อคนไทยร้รักสมัคคี
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 ก.ค. 2553, 10:55:30 »
เป็น หนุมานบังตน ครับ ตอนนี้กำลังบังตนอยู่  สาธุ :010:

หนุมานคลุกฝุ่น ครับ แถมให้

ออฟไลน์ wiriyai

• ผมรักพ่อแม่ ชาติศาสนารักในหลวงบูชาครู คือพ่อแก่
  • จตุตถะ
  • เป็นลูกคนที่2 ของแม่
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 ก.ค. 2553, 12:04:37 »
สวยดีครับ
อย่าอยู่อย่างสิ้นหวังถ้ายังมีพรุ้งนี้เสอม

ออฟไลน์ Naraphat

• เต๊ะครับ Delta Force 25
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เคารพครูอาจารย์ จะมีแต่คนเมตตา วันทามิ อาจาริโย
    • MSN Messenger - koozaa_2500@hotmail.com
    • taenakubb.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 ก.ค. 2553, 02:23:05 »
สักที่ไหนกันหรือครับ
   จักขอบคุณยิ่ง
ศิษย์มีครู  เหมือนงูมีพิษ 

ออฟไลน์ นายเกษตร

• ธรณีนี่นี้ เป็นพยาน เราก็ศิษย์มีอาจารย์ หนึ่งบ้าง เราผิดท่านประหาร เราชอบ เราบ่ผิดท่านมล้าง ดาบนี้ คืนสนอง
  • สัตตมะ
  • **
  • สุดสายทางแห่งสัตวบาล
    • MSN Messenger - naikaset119@hotmail.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 ก.ค. 2553, 09:49:13 »
น่าจะเป็นหนุมานแหวกบาดาลครับ
อาจารย์ ดร.ณรกมล เลาห์รอดพันธ์