ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องงานพระบรมศพรัชกาลที่5 เหรียญคู่  (อ่าน 2212 ครั้ง)

ออฟไลน์ piginmoon

• ไม่เป็นไร
  • ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
กล่องงานพระบรมศพรัชกาลที่5 เหรียญคู่ อันนี้ก็ของพ่อครับเก่าเก็บ ส่วนใหญ่จะได้เห็นแต่แบบเหรียญเดี่ยวครับ แบบเหรียญคู่หายากมากในปัจจุบันครับ เอามาแบ่ง ๆ กันชมครับผม

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ตอบ: กล่องงานพระบรมศพรัชกาลที่5 เหรียญคู่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 ต.ค. 2553, 11:09:50 »
สวยมากครับ ไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย ได้เห็นครั้งแรกเป็นบุญตา   :025:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: กล่องงานพระบรมศพรัชกาลที่5 เหรียญคู่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 ต.ค. 2553, 11:54:16 »
สวยงามจริงๆครับ