ผู้เขียน หัวข้อ: ///// รบกวน สอบถามยันต์นี้ ยันต์อะไรครับ มีพุทธคุณด้านไหน /////  (อ่าน 1405 ครั้ง)

ออฟไลน์ sambinladen

• ตติยะ
    • อีเมล
ได้รับความเมตตา จาก หลวง พี่ นันต์  ครับ

ช่วยไข ข้อกระจ่าง ให้ด้วยครับ พี่ พี่  ทุกท่าน  ขอบพระคุณครับ  :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ย. 2553, 07:31:30 โดย sambinladen »

ออฟไลน์ ฟองเบียร์

• ทำดี...ดี ทำชั่ว...ชั่ว
  • ปัญจมะ
น่าจะเป็นมหาอุตม์ครับ พุทธคุณด้านคงกระพันครับ รอผู้รู้มาตอบให้แน่ใจอีกทีครับ
ขอเป็นคนดีให้คนเกรง ไม่ขอเป็นนักเลงให้คนกลัว

ออฟไลน์ ข้าวหลามตัด

• ผู้ดูแล
ถูกต้องแล้วครับ

ออฟไลน์ phongsak_ng

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล
 :050: กราบนมัสการพระอาจารย์นันต์ครับ :054: :054: :054:

ยินดีด้วยนะครับ :053: :053: :053:

ออฟไลน์ sambinladen

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอบพระคุณ  
ท่านพี่ฟองเบียร์  
ท่านพี่ข้าวหลามตัด  
และ ท่านพี่ phongsak_ng  ทั้งสาม มากๆ เลยครับ
 :054:  :054:  :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พ.ย. 2553, 03:50:55 โดย sambinladen »