ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้หน่อยครับ  (อ่าน 1209 ครั้ง)

ออฟไลน์ kanatip00

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
รบกวนผู้รู้หน่อยครับ
« เมื่อ: 10 ต.ค. 2554, 07:34:49 »
อยากจะถามว่า ถ้าจะขอหลวงพี่ญาสักตรงแขนได้ไหม(มียันต์ครูแล้วแต่ยังไม่เต็มหลัง)  แล้วหลวงพี่ญามียันต์จูงนาง กับ ยันต์บัวบังใบ ใช่ไหมครับ รบกวนผู้รู้ตอบทีนะครับ

ออฟไลน์ ball1000

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: รบกวนผู้รู้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ก.พ. 2555, 07:29:24 »
ผมสักมาใหม่แล้วเผลอกินฟักทองจะเป็นไรป่าวคับ

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ก.พ. 2555, 08:39:55 »
อยากจะถามว่า ถ้าจะขอหลวงพี่ญาสักตรงแขนได้ไหม(มียันต์ครูแล้วแต่ยังไม่เต็มหลัง)  แล้วหลวงพี่ญามียันต์จูงนาง กับ ยันต์บัวบังใบ ใช่ไหมครับ รบกวนผู้รู้ตอบทีนะครับ
ทั้ง2ข้อนะครับแนะนำให้สอบถามกับพระอาจารย์ยาโดยตรงจะดีกว่าครับ
ท่านพระอาจารย์ยาท่านจะให้ความกระจ่างชัดเจนครับผม :001:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ก.พ. 2555, 08:41:37 โดย touw »
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!

ออฟไลน์ พุทธสาวก

• ตติยะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 ก.พ. 2555, 09:17:33 »
จะกินอะไรก็กินไปเถอะครับ ฟักทองมันก็แค่พืชชนิดหนึ่ง เรื่องข้อความก็มีพื้นเพจากเรื่องที่เล่าๆกัน ผมไม่เชื่อว่าของมันจะเสื่อมเพียงเพราะกินฟักทอง ถ้าจะเสื่อมเพราะกินฟักทอง ต่อไปก็คงไม่ต้องกินอะไรกันแล้ว

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 ก.พ. 2555, 11:32:59 »
จะกินอะไรก็กินไปเถอะครับ ฟักทองมันก็แค่พืชชนิดหนึ่ง เรื่องข้อความก็มีพื้นเพจากเรื่องที่เล่าๆกัน ผมไม่เชื่อว่าของมันจะเสื่อมเพียงเพราะกินฟักทอง ถ้าจะเสื่อมเพราะกินฟักทอง ต่อไปก็คงไม่ต้องกินอะไรกันแล้ว
ใจเย็นๆครับท่าน  ถ้าน้องเค้ารู้น้องเค้าคงไม่ถามหลอกครับ :069: :069: :069: