ผู้เขียน หัวข้อ: อาจารย์โบ้มาแล้ว . . . ครับ  (อ่าน 1386 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
อาจารย์โบ้มาแล้ว . . . ครับ
« เมื่อ: 02 มี.ค. 2555, 11:33:13 »

ท่านเดินทางมาถึงวัดเมื่อเย็นวันพุธที่ผ่านมา

================================

================================

------------  ข อ บ คุ ณ ค รั บ ------------

15;

ออฟไลน์ A-Bangpra

• ตติยะ
  • ศรัทธาเหนือความเจ็บปวด
    • อีเมล
ตอบ: อาจารย์โบ้มาแล้ว . . . ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มี.ค. 2555, 06:30:47 »
ขอบคุณครับสำหรับข่าวสาร อีกหนึ่งอาจารย์ฆราวาสสายวัดบางพร[/size]