ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามท่านผู้รู้ครับ  (อ่าน 993 ครั้ง)

ออฟไลน์ mastermiki

• ทุติยะ
  • **
รบกวนถามท่านผู้รู้ครับ
« เมื่อ: 12 ส.ค. 2555, 11:17:22 »
วันนี้มีโอกาสได้ไปทำบุญที่วัดมาครับ และได้รับความเมตตาจากหลวงพี่แป๊ว แต่ไม่รู้ว่าเป็นยันต์อะไรบ้าง รบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ 

ออฟไลน์ mastermiki

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: รบกวนถามท่านผู้รู้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ส.ค. 2555, 03:17:17 »
ด้านบนเป็นสาริกาครับ แต่ด้านล่าง ผมไม่ทราบว่าคืออะไร รบกวนท่านผู้รู้เมตตาให้ความรู้ด้วยครับ

ออฟไลน์ mootun@nt

• จตุตถะ
  • นะโมพุทธายะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 ส.ค. 2555, 04:29:59 »
ด้านบนเป็นสาริการคู่ ด้านล่างน่าจะเป็น นะหลวงพ่อเปิ่นครับ
ผิดถูกขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 ส.ค. 2555, 09:07:19 »
นะปถมังใหญ่ มหาเมตตา

ผิดถูกขออภัยด้วยครับ
[shake]}สิงห์ลายเสือ{[/shake]

หากภารกิจดั่งภูผา มรณาข้าเพียงขนนก