หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > แจ้งปัญหาและข้อเสนอแนะต่างๆ

ฝากพิจารณาด้วยค่ะ

(1/1)

football_in_law:
อยากให้มีการจัดให้เช่าบูชาวัตถุมงคลของทางวัด โดยการสั่งจองทางเว็บบอร์ด และจัดส่งทางไปรษณีย์บ้างน่ะค่ะ
 เพื่อให้พี่น้องที่อยู่ไกลและไม่สามารถเดินทางไปที่วัดได้สะดวกได้มีเก็บไว้บูชาน่ะค่ะ ไงก็ฝากพิจารณาด้วยน่ะค่ะ :054:

chinbee:

--- อ้างจาก: football_in_law ที่ 20 มิ.ย. 2556, 11:59:57 ---อยากให้มีการจัดให้เช่าบูชาวัตถุมงคลของทางวัด โดยการสั่งจองทางเว็บบอร์ด และจัดส่งทางไปรษณีย์บ้างน่ะค่ะ
 เพื่อให้พี่น้องที่อยู่ไกลและไม่สามารถเดินทางไปที่วัดได้สะดวกได้มีเก็บไว้บูชาน่ะค่ะ ไงก็ฝากพิจารณาด้วยน่ะค่ะ :054:

--- End quote ---
:017: :017: :017: :017: :053: :053: :053: :053:[shake]ดันครับ[/shake] :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054: :054:

samati:
.....เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ และไม่ควรจำกัดว่าต้องเป็นของทางวัด ควรเปิดกว้างเสียดวยซ้ำ ท่านใดพอจะแบ่งกันให้เพื่อนๆ หรือต้องการปล่อยให้เพื่อนๆท่ทางเว็บก็น่าจะเปิดกว้างเป็นสื่อกลางให้แลกเปลี่ยนซื้อหากันได้

เจดต์:

--- อ้างจาก: samati ที่ 21 มิ.ย. 2556, 02:23:11 ---.....เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ และไม่ควรจำกัดว่าต้องเป็นของทางวัด ควรเปิดกว้างเสียดวยซ้ำ ท่านใดพอจะแบ่งกันให้เพื่อนๆ หรือต้องการปล่อยให้เพื่อนๆท่ทางเว็บก็น่าจะเปิดกว้างเป็นสื่อกลางให้แลกเปลี่ยนซื้อหากันได้

--- End quote ---
รบกวนอ่านและศึกษากฏ กติกาก่อนสมัครเป็นสมาชิกเวปบอร์ดวัดบางพระด้วยนะครับ .......
                                                                                             ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version