ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบ สักยันต์ครู กับผู้หญิง  (อ่าน 3073 ครั้ง)

ออฟไลน์ แสงเอ้ยเจ้า

• ตติยะ
    • ICQ Messenger - 162956910
    • MSN Messenger - maeay_07@msn.com
    • Yahoo Instant Messenger - maeay_07@yahoo.co.th
    • อีเมล
ขอถามเลยนะจ๊ะ คือป้าตุ๊กสัก9ยอดแต่เป็นน้ำมัน ทีนั้มาสักหงษ์คู่หมึก ต่อจากหงษ์ สักเสือเผ่น ต่อจากเสือสักพระพิฆเนตร ต่อจากพระพิฆเนตร ( สักสิงห์   จำชื่อหลวงพี่ที่สักให้ไม่ได้ )

จะถามว่าถ้าป้าจะไปสัก 9 ยอดโดยลงหมึก แต่คนละอาจาร์ย จะได้ไหมค่ะ    ป้าสักทั้งหมดกะหลวงพี่ พัน  แต่ตอนนี้ทราบว่าท่านไป อยู่ที่อ่างทอง   

ป้าอยู่ห้วยขวางจะไป ที่วัดห้วยขวางแทนได้ไหมค่ะ ทราบว่าหลวงพี่ ปี๊ด ท่านก๊สายวัดบางพระเช่นกัน  รบกวนท่านที่ทราบตอบด้วยนะจ๊ะ
ชะตา ฤ จะสู้ฟ้าลิขิต ชีวิตข้าๆขอลิขิตเอง

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
ตอบ: อยากทราบ สักยันต์ครู กับผู้หญิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ต.ค. 2550, 10:43:42 »
ได้ครับป้า..............

ออฟไลน์ แสงเอ้ยเจ้า

• ตติยะ
    • ICQ Messenger - 162956910
    • MSN Messenger - maeay_07@msn.com
    • Yahoo Instant Messenger - maeay_07@yahoo.co.th
    • อีเมล
ตอบ: อยากทราบ สักยันต์ครู กับผู้หญิง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 ต.ค. 2550, 04:25:34 »
ขอบใจจ้า :D