ผู้เขียน หัวข้อ: ตะกรุดสาลิกาน้ำจันทร์ โชว  (อ่าน 10248 ครั้ง)

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ตะกรุดสาลิกาน้ำจันทร์ โชว
« เมื่อ: 30 พ.ค. 2552, 11:49:55 »
 ตะกรุดสาลิกาน้ำจันทร์c.h.o

ตะกรุดสาลิกาน้ำจันทร์เป็นตะกรุดดอกเล็กๆ ถักเชือกลงทองคำแท้อย่างสวยงาม

ที่น่าสนใจคือ วิชาที่เสกตะกรุดนี้ต่างหาก?เพราะต้องทำพิธีให้ขลัง ใส่พลังจนพิสูจน์ได้ กล่าวคือ ต้องดับพิษเหล้าให้จืดได้ ? โอว.. น่าสนใจมาก

เริ่มจากพลีแผ่นตะกั่ว กลั้นใจลงเหล็กจารช่วงเวลาที่นกร้องเป็นปฐม ม้วน และเสกด้วยมนต์พญาสาลิกาที่จับปากพูดจากับใครแล้วเอ็นดูหลงรัก เมตตาฝังจิต ยามหลับก็เห็นหน้ายามตื่นก็ถวิลหา จากนั้นต้องทำพิธีอาบน้ำจันทร์ หรือการแช่เหล้าโรงที่อาพัดแล้ว เสกจนเหล้าโรงที่มีความเข้มข้นสูง แบบได้กลิ่นถึงกลับ ?พงะ?  ฉุนกึ๊กราวๆ นั้น.. เสกให้เหล้าโรงนั้น  ?จืดสนิท? เป็นน้ำเปล่า.. นั่นหละตะกรุดจึงจะสำเร็จได้ตะกรุดสาลิกาน้ำจันทร์c.h.o.

ตะกรุดสาลิกาน้ำจันทร์ c.h.o. เรียกอิทธิคุณเรื่องเมตตาสุดขีด....ถึงขนาดว่า เหล้าลืมกลิ่น ลืมแม้แต่รส เหล้าหมดฤทธิ์ ลืม เมา จืดเป็นน้ำเปล่าได้ ฟังดูแล้วไม่น่าเชื่อนะคะ?แต่นี่คือวิชาสุดยอดของหลวงปู่เปลื้องนี่หละค่ะ?.c.h.o.เป็นวิชาทำตะกรุดเมตตา มหาเสน่ห์ ตั้งแต่โบราณแล้วค่ะ น่าสนใจเลยนำมาเผยแพร่เป็นวิทยาศาสตร์ เอ้ย วิทยาทานเจ้าค่ะ

ส่วนเรื่องประสบการณ์ ได้ฟังจากป๊อกกี้น้องชายสุดหล่อ กะน้องแน๊ทที่พึ่งเรียนจบการบินเมื่อเดือนก่อน he เล่นใส่ติดคอเดี่ยวเลย.. จากแฟนสวยของเขาหาเรื่องทะเลาะบ่อยก็เปลี่ยนไปซะงั้นค่ะ เป็นเมตตามหานิยม คนรักเอ็นดูแบบนี้.. หลวงปู่เปลื้องน่าจะทำมาอีกนะคะ?. ท่านสร้างอยู่ 1,107 ดอกนา ถ้าจำมิผิด..ป่านนี้น่ากลัวจาc.h.o.หมดแล้วเจ้าค่ะ...

(คุณโชวมีแค่ดอกเดียวเองเหมืองกัง.. ใส่หลอดไปแล้วคร่า....เฮ้อ.. :075:)

ไว้คราวหน้าเอาตะกรุดสาลิกาป้อนเหยื่อมาให้ดูดีปะ หรือใครมีเอามาโชว์มั่งค่ะ อยากชมด้วย?[/color][/size]

หลวงปู่เปลื้อง พระมหาเถระ 5 แผ่นดิน อายุ 107 ปี  วัดลาดยาว จ.นครสวรรค์

แถมประวัติท่านแบบเต็มหน้า ก็ไปก๊อปเขามาเต็มๆ อะค่ะ ตาลายแล้ว ง่วงนอน... happy sat. night ja.... :061:
หลวงปู่เปลื้อง พระมหาเถระยุคเก่า ลึกที่สุด ขลังเข้มข้น ก่อนกึ่งพุทธกาล สอบเปรียญ ๔ ประโยคตั้งแต่สมัยรัชกาลที่ ๖ บวชกับ สมเด็จพระวันรัต (เฮง เขมจารี) อธิบดีสงฆ์ วัดมหาธาตุฯ เป็นศิษย์ สมเด็จครูองค์ที่ ๑ สมเด็จ ฯ ท่านฝากไปเรียนกับ สมเด็จพระสังฆราช (แพ) วัดสุทัศน์ฯ สมเด็จครูองค์ที่ ๒ และยังไปเรียนกับ สมเด็จพระพุทธโฆษาจารย์ (เจริญ) วัดเทพศิรินทร์ฯ (ผู้เป็นอาจารย์ของท่านเจ้าคุณนรรัตน์)ถือเป็น สมเด็จครูองค์ที่ ๓ ตอนเป็นเณรไปกราบหลวงปู่ ศุข วัดปากคลองมะขามเฒ่า ท่านลง นะฤาชา และพุทธม้วนโลกให้ กลางกระหม่อมหลวงปู่ ทุกวันนี้กระหม่อมหลวงปู่ เปลี่ยนเป็นสีขาว อย่างอัศจรรย์ ไปเรียนกรรมฐานกับ ยอดพระ ศิษย์ของพระเดชพระคุณ สมเด็จพระพุทธาจารย์ (โต พรมรังสี) นั้นคือ หลวงปู่ภู วัดอินทร์ฯ ท่านให้พรให้มีอายุยืนยาว เหมือนหลวงปู่ สมเด็จพระวันรัต (เฮง) รักหลวงปู่เปลื้องมาก ส่งให้มาคลุม มณฑล สี่แคว(เมือง นครสวรรค์) ได้รับพระราชทานสมณศักดิ์พระครูเจ้าคณะอำเภอชั้นเอก จากพระบาทสมเด็จพระปกเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ ๗ ตอนอายุเพียง ๓๑ ปีเท่านั้น ได้ฝากตัวเป็นศิษย์หลวงพ่อ พวง วัดหนองกระโดง พระเกจิ ระบือนามยิ่งใหญ่แห่งนครสวรรค์ ต่อวิชากับหลวงพ่อเดิม วัดหนองโพธิ์ หลวงปู่ ถือศีล ถือ ธรรมเข้มข้น c.h.o. ว่าคาถาปลุกเสกทั้งดีทั้งแรง คงความขลังลองกันนับไม่ถ้วนไม่เคยได้กิน ปากท่านศักดิ์สิทธิ์นัก ท่านไม่เคยดุด่าว่ากล่าวใคร ท่านบอกว่าดี ต้องดี บอกว่ารวยต้องรวย ทุกวันนี้ หลวงปู่ได้ฉายาว่า หลวงปู่ใหญ่ ใครก็เกรงบารมี เป็นที่เคารพรักของสาธุชนรุ่นหลานเหลน ไม่หลงไม่ลืม ให้พรบอก นำกล่าวถวายทานได้ เป็นอุปัชฌาย์บวชให้ศิษย์นับ หมื่นหมื่นคน บวชพ่อ ยันลูก ยันหลาน พระเกจิอาจารย์ยุคนี้ ใครก็ข่มหลวงปู่ไม่ได้ ท่านรู้ลึก กระแสจิตดี งานพุทธาภิเษก เกจิอายุ 80 กว่า ยังต้องก้มกราบหลวงปู่ก่อนมิเช่นนั้นจับสายสิญจน์ไม่ได้ร้อนจนต้องรีบปล่อย ครูบาหนุ่มภาคเหนือ บอกให้ลูกศิษย์ไปกราบซะพระองค์นี้ เป็นทองคำทั้งองค์ หลวงพ่อท่านหนึ่งศิษย์หลวงปู่มั่น บอกให้ไปเอาผ้าเช็ดน้ำหมากของหลวงปู่มาติดตัว เท่านี้ ก็เท่ากับพกยอดพระแล้ว ต่อให้ใส่พระทั่วตัวไม่มีที่ว่างก็ไม่เท่าผ้าเช็ดน้ำหมากของหลวงปู่ พระหนุ่มภาคใต้จับรูปของหลวงปู่ที่ห่อรวมกับพระอื่นๆ ยังต้องวางชี้รูปนั้นแล้วบอกว่า ?องค์นี้เป็นพระแต่เหนือพระ? ตลอดระยะเวลาที่หลวงปู่ครองผ้าเหลืองทั้งเป็นพระและเป็นเณร เกือบ ร้อยปี หนึ่งศตวรรษ หลวงปู่ยังงดงาม ในขั้นต้น ในท่ามกลาง และในที่สุด ทรงความเป็นมหาเถระที่ สว่างกระจ่าง ท่ามกลางใจ ได้ไหว้ได้กราบได้ใครได้ครอบครองพระของหลวงปู่ถือว่าเป็นบุญสูงยิ่งแล้ว ยากจะหาบุญใดยิ่งกว่าในยามนี้ c.h.o.

จบการรายงานในค่ำคืนนี้ราตรีสวัสดิ์
 :061:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ค. 2552, 11:52:45 โดย cho presley »

cho presley       

ออฟไลน์ weller99

• จตุตถะ
ตอบ: ตะกรุดสาลิกาน้ำจันทร์ โชว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 พ.ค. 2552, 12:21:15 »
ไม่มีคำไหนนอกจาก

อยากด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยครับ 55+

เห้อ....กิเลสเน้อ อืม ยุบหนอ พองหนอ อยากได้หนอ  :095:

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
ตอบ: ตะกรุดสาลิกาน้ำจันทร์ โชว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 พ.ค. 2552, 08:20:54 »
พกแล้ว เวลาไปดื่มเหล้า ก็จืดสนิทอะสิ
 11;
(ตะกรุดนี้ไม่เหมาะกะนักดื่ม)
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 พ.ค. 2552, 08:27:33 »
เหล้าจืดแล้ว เบียร์ยังรสเดิมรึป่าว

:004: :004: :004:

เป็นคนกินเบียร์ไม่กินเหล้า

ดอกนี้ไม่เหมาะสำหรับคน คอแข็งครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 พ.ค. 2552, 08:32:27 »
มีของดีอีกแล้วพี่สาวเรา :016:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 31 พ.ค. 2552, 08:49:34 »
อ่านการนำเสนอกับของ ของพี่โชวที่ดูกี่ครั้ง

ไม่มีเบื่อเลยค่ะ :015: :016:

แบบนี้สิคะที่กวางนำเป็นแบบอย่าง :053:

เอ..ว่าแต่.. :062:

มีของดีเยอะแบบนี้

สับรางทันมั้ยคะพี่สาว... :002: :080:
:

แล้วที่ว่า..

ดับพิษเหล้าได้

แล้วมันดับพิษคนได้รึเปล่าคะ

คนที่ทำงานพิษร้ายยิ่งกว่างูอีกค่ะ :004:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 พ.ค. 2552, 08:53:27 โดย ~เสน่ห์จันทร์~ »

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 พ.ค. 2552, 09:24:40 »
ดู ดุ๊ ...ไปเสาะหาของดี ถึง นครสวรรค์  .. ยอมเลย พี่ท่า่น

ตะกรุดน่าสนใจ ดีครับ  เมตตาแรงขนาดไหน ต้องลองซะแล้ว

เสกให้เหล้าจืดนี่  เคยเจอมาเหมือนกัน จืดจริงๆ ครับ  อเมซิ่ง มากมาย ...

กรรมจริงๆ  ลืมถามท่านไปว่า ทำตะกรุดน้ำจัน แบบที่พี่โชว์ นำเสนอหรือเปล่า  

ต้องติดตามแบบพี่โชว์ซะแล้ว

ว่าแต่  พี่ลืมบอกคาถา นะพี่  บอกหน่อยซิครับ  คาถาอ่ะชอบมากๆ  นะ นะ นะ  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 พ.ค. 2552, 09:25:13 โดย อชิตะ »

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 31 พ.ค. 2552, 09:54:22 »
มีของดีมาให้ชมอีกตามเคยนะครับพี่............... :015:ไม่ผิดหวังจริงๆ.......... :002:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 31 พ.ค. 2552, 07:21:54 »
โอ้วดับเหล้าจืดสนิท แปลกดีครับ เคยเห็นลงหนังสือพิมพ์อยู่เหมือนกันครับแต่ตอนนั้นไม่ได้สนใจอะไร ตอนนี้เริ่มเสียดาย แหะๆ ขอบคุณข้อมูลพร้อมภาพประกอบมากครับพี่โชว์ สุดยอด  :015:

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 31 พ.ค. 2552, 07:38:01 »
สวยครับ

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 31 พ.ค. 2552, 11:05:25 »
ตะกรุดสาริกาน้ำจันทร์  ชื่อนี้มีความหมายน่าค้นคว้าศึกษาทีเดียวครับ

สงสัยต้องศึกษาประวัติท่านอย่างละเอียดซะแล้วครับ เคยอ่านผ่านๆ ไม่ได้เจาะลึก 

ขอบคุณพี่ชบาด้วยครับ  น้องเณรต้องไปสืบเสาะหามาบ้างแล้วครับ
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ Hanu-Marn_Neverdie

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 มิ.ย. 2552, 01:55:16 »
พี่โชว มีของดีมานำเสนออีกแล้วครับ   ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ตะกรุดสาริกาน้ำจันทร์...คงไม่เหมาะกับผม

หากมีตะกรุดที่เปลี่ยนจากน้ำเปล่าเป็นน้ำเมา  รีบๆเลยครับ
คุณคิดว่าวันนึง คุณตายไปกี่ครั้ง ???พระพุทธเจ้าตรัสว่า

"คนเราควรคิดว่าเรา จะตายทุกลมหายใจเข้า-ออก  "

อย่าไปคิดว่าจะทำพรุ่งนี้ :069:  แต่จงลงมือทำเลย

และจงทำทุกอย่างให้สุดความสามารถ ณ ตอนที่ยังมีโอกาส

เพื่อที่จะได้ทำความดี สิ่งดีๆ ให้แก่ผู้อื่น

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 01 มิ.ย. 2552, 02:38:47 »
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ zild

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 01 มิ.ย. 2552, 05:40:20 »
สวยดีคับ :017: :053:

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 01 มิ.ย. 2552, 08:44:10 »
ผมแนะนำว่าให้คุณนุชจัดนิทรรศการเมตตามหานิยมเลยดีไหมครับ เดี๋ยวผมออแกไนซ์ให้เองครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2552, 05:44:10 »
สวยสุดยอดตะกรุดเลยครับพี่โซว สนใจแลกเศียรฤาษีหน้าเสือไหมครับ อิอิอิ ยังไงบอกให้ทราบด้วยนะครับ   :001: :016: :015:

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2552, 06:25:39 »
เห็นแล้วน้ำลายไหลอีกแล้ว..พี่สาวเรางัดแต่ล่ะอย่างมานี่..ฮื20;

...ตะกรุดสาลิกาน้ำจันทร์..ดับพิษเหล้าจืด...[/color]

ฟังดูอเมซซิ่งจริงค่ะ..หยั่งนี้ต้องลองดูแล้วค่ะ...

ว่าแล้วก็ไปบ้านพี่โชวเลยล่ะกัน..เอาตะกรุดมา ส่วนเหล้าในตู้โชวก็ขอเอามาลองสักนิสสสนึงนะเจ้าค่ะ..อิอิ

ปล..แผนการกินเหล้าฟรี..อิอิ

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2552, 10:20:14 »
เคยอ่านประวัติท่าน นับถือมากๆครับ

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 02:03:06 »
พุทธคุณค่าควรแผ่นดินเชียวแหละ แต่ห้ามแขวนที่คอเด็ดขาด โดยเฉพาะคุณผู้หญิง..ลุงต้อเป็นห่วง..กลัวว่าหน้าหวานๆของเธอๆจะจืดจ้ะ
เวปเรายิ่งมีแต่คนงามๆหน้าหวานๆตาหวานๆกันทั้งนั้น..แต่สำหรับลุงไม่ต้องห่วงปากที่เคยหวานมันเป็นอดีตไปแล้ว. :089:.เฮ้อ!อิจฉาเจ้าของตะกรุดจัง :016: :016: :016: :016: :016:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 09:08:16 »
สาริกา ก็เสียงเพราะ น่าหลงใหล

น้ำจันทร์ ใครได้ลิ้มลองเป็นต้องเมามาย วางไม่ลง

สองสิ่งมาพบกัน  โอ้วว แม่เจ้า ..แรงได้อีก  ใครได้ใช้ คงมีคนหลงหัวปักหัวปำ  สยิ้วกิ้ว จริงๆตะักรุดดอกนี้  :005: :005:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 02:59:31 »
พุทธคุณค่าควรแผ่นดินเชียวแหละ แต่ห้ามแขวนที่คอเด็ดขาด โดยเฉพาะคุณผู้หญิง..ลุงต้อเป็นห่วง..กลัวว่าหน้าหวานๆของเธอๆจะจืดจ้ะ
เวปเรายิ่งมีแต่คนงามๆหน้าหวานๆตาหวานๆกันทั้งนั้น..แต่สำหรับลุงไม่ต้องห่วงปากที่เคยหวานมันเป็นอดีตไปแล้ว. :089:.เฮ้อ!อิจฉาเจ้าของตะกรุดจัง :016: :016: :016: :016: :016:

โอ้.. :074:

เป็นไงล่ะคะพี่น้อง

เจอมุกลุงต้อไป

สาวๆงี้ปลื้ม

แต่หนุ่มๆยังต้องอายเลยค่ะ :002:

ออฟไลน์ bomnoi

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 03:10:12 »
เมตตาแรงๆ แต่มีพันกว่าดอก เฮ้อ ถ้าจะหามาครอบครองยากซะกะมัง ขอบคุณที่นำมาเผยแพร่ครับ  :016:

• นวมะ
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2552, 07:10:13 »

โอ้.. :074:

เป็นไงล่ะคะพี่น้อง

เจอมุกลุงต้อไป

สาวๆงี้ปลื้ม

แต่หนุ่มๆยังต้องอายเลยค่ะ :002:

ลุงต้อท่าทางจะรวย มุขเยอะ... นู๋โชวอยากได้สร้อยมุกสีขาวค่ะ...  :009:

ไม่ธรรมดาจริงๆ .. มุกนี้ราคาแพง ... แวะมาโพสบ่อยๆ หละ

ความรู้นู๋จะได้เยอะๆ .. ธรรมทานจากลุงต้อจะต่ออายุให้หนุ่มขึ้นด้วยนะ ไม่เชื่อมาโพสต่อเนื่องอีก 10 วันสิ!
  :009:

(อิอิ)

ออฟไลน์ football_in_law

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 16 ก.ค. 2552, 07:42:53 »
สวยงามมากเลย

จะหามาบูชาสักดอก คงยากกะมัง

ออฟไลน์ นอมอท้อผิด

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - pan-lop@hotmail.com
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 17 ก.ค. 2552, 09:06:02 »
มีแต่ ของดีๆ ทั้ง น้าน เลยนะ พี่ โชว์

หุหุ

^^

TUM

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 02 ส.ค. 2552, 03:40:51 »
พี่โชว์คิดเอาไปจูมใน เบียรเย็น กะ วายรสดี ๆ จะดับให้จืดไมครับ(อยากรู้จะได้บูชามั่ง เผื่อในหลังไป เดช กะ สาว ๆ เวลาที่สาว ๆ มอมเหล้าผมจะได้เอาจูมมั่งจะไม่ได้เมาครับ)

พี่โชว์ตอบที่

ออฟไลน์ muturbo_07

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 17 ส.ค. 2552, 11:00:36 »
สุดยอดครับ :058: :058: :058:

• นวมะ
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 18 ส.ค. 2552, 10:39:33 »
พี่โชว์คิดเอาไปจูมใน เบียรเย็น กะ วายรสดี ๆ จะดับให้จืดไมครับ(อยากรู้จะได้บูชามั่ง เผื่อในหลังไป เดช กะ สาว ๆ เวลาที่สาว ๆ มอมเหล้าผมจะได้เอาจูมมั่งจะไม่ได้เมาครับ)

พี่โชว์ตอบที่
น้องตั้มคะ... มะรู้จะตอบยังไงเลยค่ะ..ให้สาวๆ มอมไปเถอะคะ.. ผู้ชายที่ยอมๆ หยวนๆ ผู้หญิงดูน่ารักดีมีเสน่ห์ค่ะ. :009:.