ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเหรียญพระนเรศวร ครับ  (อ่าน 2277 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
สอบถามเหรียญพระนเรศวร ครับ
« เมื่อ: 16 ก.พ. 2554, 03:41:26 »

กูผู้ชนะ  ไม่ทราบว่าเป็นชื่อรุ่นของเหรียญนี้หรือไม่ครับ
อยากทราบประวัติของเหรียญนี้ครับ คนที่ให้บูชาเค้าบอกว่าลูกศิษย์ของหลวงพ่อเปิ่น  ชื่ออาจารย์ต้อมอยู่วัดโพธิ์เผือก  อยุธยา  อาจารย์ญาก็ร่วมปลุกเสกด้วย  ใครพอจะทราบวาระการสร้างหรือประวัติของเหรียญรุ่นนี้  ให้ข้อมูลด้วยครับ  ผิดถูกย่างไรขออภัยด้วย