หมวด มิตรไมตรี > รูปภาพและวีดีโอสายวัดบางพระ

รูปแปลก ๆ ในวัดบางพระ โปรดช่วยกันดูหน่อยสิครับว่ารูปของใคร

(1/3) > >>

Nong:
พอดีผมเห็นภาพนี้? ดู? ๆ? แล้วก็เหมือนจะเป็นรูปธรรมดา? ๆ? ใช่มั๊ยครับ? แต่ลองดูตรงที่ผมวงเอาไว้สิครับ? เหมือนจะมีคนแก่? มีหนวด? มีเครารุงรังยืนอยู่ในวงสีเหลืองที่ผมวงเอาไว้

เด็กลำปาง:
ดูแล้ว ขนลุกเลยครับ สร้างกระแสสักหน่อย 55 

namo_01:
ก็ลูกของต้นไม้ต้นนั้นแหล่ะครับ :(

StudioX:
ไม่เหนมีไรเลยครับ อย่าสร้างกระแสสิ ขยายภาพให้และไปดูกานเองเองนะ

rabbit:
 ???ไรเนี่ยอยากได้แปลกกว่านี้มีเมะเพ่.................... :o :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version