ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ช่วนแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 958 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aoong

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - suphakingantha@gmail.com
ขอรบกวนท่านผู้รู้ช่วยแนะหน่อยครับว่าเสือพิมพ์นี้เรียกว่าเสืออะไรครับ ขอบคุณครับ :054:

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - suphakingantha@gmail.com
ตอบ: รบกวนผู้รู้ช่วนแนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มี.ค. 2555, 12:29:12 »
พระอาจารย์ญา ท่านเมตตาให้มาครับแต่อยากทราบว่าเค้าเรียกว่าเสือ อะไรครับ

• จตุตถะ
ตอบ: รบกวนผู้รู้ช่วนแนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มี.ค. 2555, 12:34:13 »
ใช่เสือเผ่นไม๊ครับ เห็นลายออกแนวๆ กระโดดไปข้างหน้าท่านให้ใด พอมีความรู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ