ผู้เขียน หัวข้อ: พิธีปลุกเสก เหรียญหลวงปู่หิ่ม หลวงพ่อเปิ่น ๑๓ ธันวาคม ๒๕๕๕ วัดบางพระ  (อ่าน 7599 ครั้ง)

ออฟไลน์ โคมแก้ว

• ผู้คุมกฎ
  • นะโม นะโม นะโม
ติดตามข่าวสาร Tripปั่นจักรยาน กับ ซอยยับได้ตาม Social ต่างๆได้ตามสะดวกครับ
Line ID iPhone = aittipol
Line ID iPad = eakmetal
Facebook = Aittipol Houdpitak
IG = eakmetal
https://www.facebook.com/SoiYab

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ขอบพระคุณที่นำรูปมาให้พี่ๆน้องๆได้รับชม

ออฟไลน์ tiger3000

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอบคุณที่เอามาให้รับชมครับ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ขอขอบคุณท่านโคมแก้ว
สำหรับภาพบรรยากาศวันงานครับ  :058:  :058:  :058:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
กราบนมัสการหลวงพ่อเปิ่น และพระอาจารย์ทุกๆท่าน

ขอบคุณพี่เอก(โคมแก้ว)มากๆครับ นำภาพบรรยากาศมาให้บรรดาพี่น้องชาววัดบางพระได้ชมกันครับ :053:
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณครับสำหรับรูปงานปลุกเสกครั้งนี้นะครับ :053:

ออฟไลน์ ARMTASAO

• จตุตถะ
    • อีเมล
ขอบคุณที่นำภาพมาให้ชมนะครับ ตัวผม จอง เหรียญเงินไว้ 2 เหรียญครับผม : )    :015: :015:
" ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว "

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
กราบณมัสการพระอาจารย์ทุกๆรูปด้วยครับ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
หลวงพ่อสำอางค์ อยู่ไหนครับท่าน

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณท่านพี่โคมแก้วครับสำหรับภาพพิธีปลุกเสกวัตถุมงคลครับ  :054: :054: :054:กราบนมัสการหลวงปู่ หลวงพ่อ หลวงพี่ทุกรูปครับ :054: :054: :054:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
กราบนมัสการพระอาจารย์ทุกๆท่านครับ..และขอบคุณท่านโคมแก้วที่นำภาพพิธีปลุกเสกมาให้ชม :054: :054:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
หลวงพ่อสำอางค์ อยู่ไหนครับท่าน

หลวงพ่อสำอางค์ ท่านอยู่ที่ประเทศจีนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ธ.ค. 2555, 10:36:45 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ เสือสำนึก

• จตุตถะ
    • อีเมล
ขอบคุณครับพี่เอก,พี่นน
 :054: :054: :054: :054: :054:
  "อย่าเห็นแก่ประโยชน์ส่วนตน
มากกว่าผลประโยชน์ของส่วนรวม"

ออฟไลน์ B_best__BKK__TH

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
 :053:ขอขอบคุณมากๆๆนะครับที่นำรูปมาให้ผมได้รับชม ผมเป็นลูกษิต พระอาจารย์ยนันท์ ครับผม ขอฝากตัวด้วยนะครับ อิอิเด็กใหม่ๆๆครับผม