ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามว่าบอร์ดตอนนี้ใช้ search ไม่ได้เหรอคับ  (อ่าน 4861 ครั้ง)

ออฟไลน์ sunjiaa

• จตุตถะ
    • อีเมล
คือผมลองใช้ search ตั้งหลายที ทำไมมัน ใช้ไม่ได้เลยล่ะคับ
จะหากระทูตั้งหลายกระทู้แน่ะ แต่ serach ไม่ได้เลยมันเป็นที่อะไร ใครทราบบ้างคับ

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
แจ้งผุ้ดูแล้วแล้วครับ

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
สวัสดีครับ

ขอบคุณครับสำหรับการแจ้งปัญหา

ตอนนี้กำลังหาสาเหตุอยู่ครับว่าเกิดจากอะไร

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
ตอนนี้บอร์ดใช้ ค้นหา (search) ได้แล้วนะครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 พ.ย. 2550, 08:22:02 »
สวัสดีครับ

ตอนนี้บอร์ดใช้งาน
ค้นหา (search) ได้เป็นปกติแล้วนะครับ

ขอขอบคุณ

คุณ
Pairote Manunphol เว็บ www.SiamInterHost.com ที่ช่วยแก้ไขให้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ย. 2550, 08:34:05 โดย เว็บ... »