ผู้เขียน หัวข้อ: ห้า สิบ ห้า10  (อ่าน 1293 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chaiwat Prasurin

• ปัญจมะ
  • สับสนแต่ไม่หลงทาง
    • อีเมล
ห้า สิบ ห้า10
« เมื่อ: 28 เม.ย. 2551, 09:58:08 »
ผมมีโครงการจะเดินทางไปกราบนมัสการหลวงพ่อเปิ่น   ช่วงต้นเดือนหน้า   แต่ยังไม่ได้เคลียร์งานเลย   และก็ไม่ทราบว่านายจ้างจะอนุญาติหรือเป่ลา   เพราะเคยพูดคุยแล้ว   เห็นนายจ้างเงียบๆ   แต่ในใจยังมีหวัง   เพราะตั้งใจจะไปเจ็บตัว(สักเพิ่มเติมอีกเล็กๆน้อยๆ)   กับหลวงพี่ญา   ซึ่งผมก็ไม่ทราบว่าหลวงพี่จะอยู่หรือเป่ลา?   หากใครมีข่าวสารของท่านช่วยบอกผมสักนิดนะครับ :114:

ออฟไลน์ punkzilla

• จตุตถะ
ตอบ: ห้า สิบ ห้า10
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 เม.ย. 2551, 06:14:45 »
ขอวันที่จะเดินทางมาด้วยจ้า แล้วจะถามให้น๊า  ;)
ความดีเหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องโชว์ ^^*

ออฟไลน์ nakprok

• ตติยะ
  • เพื่อครอบครัว....พี่น้อง...ผองเพื่อน..และบ้านเมือง
ตอบ: ห้า สิบ ห้า10
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 เม.ย. 2551, 12:25:32 »
อยากได้ตะกรุดอ่ะครับ.....ยังพอมีอยู่ใช่ไหมอ่ะครับ..ตะกรุดข้อมือเสือและลูกปืน :-[